[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/01

View attachment 72991 Stop Em UCad luôn. Bắt đầu có sóng hồi rồi .

P/s : Các Bác có thắc mắc tại sao lại có số lot 10 , 11 thì nó là như vầy . Em chơi sàn Oanda ở Mỹ nó bị regulated bởi NFA nên nếu vô số lot bằng nhau thì khi cắt phải cắt lệnh vô đầu tiên trước vì vậy Em phải vô khác số lot . Và khá khó chịu 1 cái là nó chỉ cho đánh 1 hướng ( đã buy thì ko vào lệnh sell được và ngược lại ) nên ko chơi chiến thuật buy giằng, sell giằng được haizzz :D
Cùng 1 sòng OanDa, lúc đầu k để ý chơi 1 lệnh hedge..... lệnh đối ứng vừa khớp, xem lại thì lệnh của mình sạch trơn :D. Sau đó mới coi lại qui định của nó

Các cặp xxx/jpy đều tăng 50 60pip lúc mở cửa đến giờ chắc nó chạy trước tin rồi.

Nếu muốn ăn ngắn 20 pips bác chơi GU và xin gia nhập group bác Tây, chuyên đánh GU ăn ngắn 15-25 pips. Nghe bảo ăn liên tục đó bác. Hỏi thử có ai trên này ở trong group đó xin vô thử xem sao.
Cho Em xin hỏi Bác có ở trong nhóm Bác Tây ko ạ ?

Uj khi sập ai cũng sợ, em thì lại thích bão to ăn mới no. Mục tiêu 115 nhưng chắc đá mo cũng chán chê kaka.

Đính kèm

279.2 KB · Xem: 1
em oánh bạc mà, scalp sáng giờ dc nhiu đó đó, chơi lầy 1 quả
Em trc cũng hay scalp nhưng ngồi máy miết đâm ra mệt người ko làm gì đc bỏ. Sau này chỉ chơi 2 pp cá hồi theo phiên và nếu thấy cá hồi còn khỏe thì neo cần luôn “về mo” thả nó ra biển lúc nào hết dây thì kéo nó về lại kaka. Hôm qua tính cá hồi uj mà thấy lực khỏe em thả luôn.

Thêm nữa là nhồi đại pháp “nhưng nhồi dương”. Có lệnh gốc ở dưới canh nó hồi về thì lại nhồi với kl nhỏ hơn sao cho khi sl hết vẫn lời hoặc hoà. Cứ thế muốn ăn đến đâu lại về mo eooif lại nhồi hihi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên