[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/01

Hôm nay con vàng xuống đã luôn mà kêu ko có kèo. Tui sell từ 97 mà tp sớm quá. Giờ xuống 91 nhìn mà đau lòng.
E đánh tk super nhỏ nên k dám đụng đến con GOLD bác ạ :(:(:(:(
Để khi nào thành cao thủ đánh 10 lệnh thắng 5 lệnh e sẽ mơ tưởng về con GOLd :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

EU GU em vẫn giữ sell hết đợi NF tối nay tốt thì giữ xấu thì cắt dù gì EU GU vẫn đang ở kháng cự khá đẹp EU sáng giờ chưa phá được .

theo bác quang minh. E chuẩn bị tp kèo eu. Gu nó làm em vẫn chưa hết sợ, cộng thêm tk nhỏ nên em ko theo :)

Các bác thạo tin cho em hỏi có nên cut lệnh sell gu trước khi fed phát biểu không? Em thấy lo ngại khả năng ko tăng lãi suất trong quý này. Em đang kẹt lệnh sell 1258 mà chưa đến nơi.

Chiều nay 3 lệnh ko vào được : CHF.JPY chốt hoà tại 80.350, Sell EU 1.1406 bị dính Traling Stop lúc giãn Spread, Sell limit Gold tại 1294 ko tới. Thật là đau lòng. Thôi nghỉ qua tuần chiến tiếp :( :( :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Em lại theo kèo bác trader việt buy vàng ơ 1280 :). Lâu lắm mới chơi lại vàng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 882 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 289 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,762 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên