[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/03

Hix, Mình bị 1 cú Flash Crash vừa rồi đồng JPY, sáng ngủ dậy thấy bay tk 10k do ko cài SL nên bây giờ vẫn còn lâng lâng, chưa tỉnh bác ạ. Giờ tiếp tục " Nguyễn Thị Gỡ" :(
Chia buồn cùng bác, mong bác sớm bình phục công lực. đợt đầu năm tôi cũng dính đồng GBP cùng thời điểm với JPY nhưng có SL nên không thiệt hại nặng

Thank mọi người, đúng cái thị trường này không j là không thể? Đúng kiếm củi 3 năm đốt 1 giờ, Bây giờ không những "Trend Is Your Friend" mà còn phải "SL is Your Friend" :)
"SL is Your Friend" thích câu này của bác, nhưng EU lành nên em no SL. Chúc bác sớm ly dị em "Gỡ" cưới em "Lời" về nha !

Bác gỡ gần xong rồi lại cháy à :(
Bác nhớ thế không biết, lúc đó mình tự tin vì đã gỡ được 2/3 từ lúc chơi Forex đến giờ, ngờ đâu một buổi sáng đẹp trời không tin vào mắt mình luôn, cũng may share bớt tk không bay hết luôn Bác ạ.
Cảm giác giờ cày lại phê vãi ra.

Bác nhớ thế không biết, lúc đó mình tự tin vì đã gỡ được 2/3 từ lúc chơi Forex đến giờ, ngờ đâu một buổi sáng đẹp trời không tin vào mắt mình luôn, cũng may share bớt tk không bay hết luôn Bác ạ.
Cảm giác làm lại bao giờ cũng rất nản hơn lúc bắt đầu, ngay cả khi làm lại tại xuất phát điểm cao hơn. Tốt nhất bác nên nghỉ mấy bữa để lấy lại tinh thần và cảm hứng giao dịch rồi hãy chiến tiếp.

trước đi cày bằng trâu,nay đi cày bằng máy rồi bác lo gì chớ:D:D

trước đi cày bằng trâu,nay đi cày bằng máy rồi bác lo gì chớ:D:D
Hihi,bạn vui tính quá, Sao dạo này Sàn Exness/ ECN Spread nó cao quá các Bác, chắc đang muốn giảm bớt khách đây.

Cảm giác làm lại bao giờ cũng rất nản hơn lúc bắt đầu, ngay cả khi làm lại tại xuất phát điểm cao hơn. Tốt nhất bác nên nghỉ mấy bữa để lấy lại tinh thần và cảm hứng giao dịch rồi hãy chiến tiếp.
Mình nghỉ cả tháng rồi Bác, nay vô tham gia cùng với anh em cho vui :)

"SL is Your Friend" thích câu này của bác, nhưng EU lành nên em no SL. Chúc bác sớm ly dị em "Gỡ" cưới em "Lời" về nha !
Chậc! chữ "nhưng" của bác phủ định hết tất cả rồi, bác đấy, cứ thấy em nó đẹp chạy theo nó, đến lúc nó chán là nó lại đá cho vỡ mồm. mấy đứa đẹp nó hay chảnh bác ợ :D

Chậc! chữ "nhưng" của bác phủ định hết tất cả rồi, bác đấy, cứ thấy em nó đẹp chạy theo nó, đến lúc nó chán là nó lại đá cho vỡ mồm. mấy đứa đẹp nó hay chảnh bác ợ :D
Em dùng chữ "lành" mà bác, gái nhà lành khó chinh phục hơn gái đẹp bác à, haha:D:D:D. Nên sấp mặt lúc nào biết lúc đó thôi bác ơi !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 674 Xem / 33 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 143 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,738 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,328 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên