[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/12

Nhiều khi phải kết hợp. Sự LẠNH LÙNG của bác Kim và sự MƠ MỘNG của bác EG thì trade mới thành công được. Một trong các yếu tố cơ bản TÂM LÝ. Hìi

Lâu quá ko chém gió cùng bác rồi đấy nha

Em thích trade DÀI HẠN nên Mộng Mơ suốt à !

Có khi nào rơi vào Ảo Mộng quá nhờ bác kéo em ra với nha

thank bác ngay & luôn !
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu quá ko chém gió cùng bác rồi đấy nha

Em thích trade DÀI HẠN nên Mông Mơ suốt à !

Có khi nào rơi vào Ảo Mộng quá nhờ bác kéo em ra với nha

thank bác ngay & luôn !
Em thấy bác thay đổi rồi. Em đang theo 1 chút về mảng du lịch. Người ta dạy e đúng 3 câu: XIN CHÀO- XIN LỖI - XIN CÁM ƠN. Hìi

Em thấy bác thay đổi rồi. Em đang theo 1 chút về mảng du lịch. Người ta dạy e đúng 3 câu: XIN CHÀO- XIN LỖI - XIN CÁM ƠN. Hìi

Hay quá !

Thật khó để mở miệng tự nhiên với 3 câu đó !

Nhưng em thấm rồi. Nói được là tự cho phép mình học hỏi thêm 1 điều gì đó thiêng liêng.

Em cảm ơn bác nhé !

Người đầu tiên mình theo dõi trong topic này là Bác Kim ( phải gọi là bác Kim chứ ko nhầm sang chú Kim trong tiểu thuyết thì bỏ mịe ) =)))))
Vì hồi đó mình đang bị thằng EU nó hành lên hành xuống, hành cho mất xác bay cả TK luôn. Chân ướt chân ráo lên diễn đàn thấy cách bác ý chia sẻ về EU rất hay nhưng chắc ngôn từ diễn đạt theo cách riêng nên các bạn trẻ khó tiếp cận. Giờ mình ít theo EU nên cũng ko sát sao mấy bài của bác Kim nữa nhưng vẫn khẳng định đối với EU thì kèo của bác ý có độ chính xác cao, ít nhất là 80% đối với EU

Người đầu tiên mình theo dõi trong topic này là Bác Kim ( phải gọi là bác Kim chứ ko nhầm sang chú Kim trong tiểu thuyết thì bỏ mịe ) =)))))
Vì hồi đó mình đang bị thằng EU nó hành lên hành xuống, hành cho mất xác bay cả TK luôn. Chân ướt chân ráo lên diễn đàn thấy cách bác ý chia sẻ về EU rất hay nhưng chắc ngôn từ diễn đạt theo cách riêng nên các bạn trẻ khó tiếp cận. Giờ mình ít theo EU nên cũng ko sát sao mấy bài của bác Kim nữa nhưng vẫn khẳng định đối với EU thì kèo của bác ý có độ chính xác cao, ít nhất là 80% đối với EU
chuẩn đấy.
các điểm bác ý cho có ý nghĩa lắm lắm.
chẳng qua là cách vào lệnh hơi khác nên ít dám phản biện ( mình thì confirm mới vào) bác ý vào trước cản hay ngay cản chỉ vậy thôi

Mình chỉ hướng các bạn mới chưa có kinh nghiệm những tư duy cơ bản trong việc Giao Dịch thôi, chứ mình ko có chê bai, bôi bác ai đâu nhé. Ngay kể cả việc bác Tây vào lệnh sai Sell GU lúc chiều mình cũng ko chê bai gì cả, mình thấy ko hợp lý thì mình đứng im quan sát và kết luận thôi. Còn thị trường thì ko ai biết trước được điều gì.
e mới tham gia thị trường fx có cách gd nào ok nhờ bác chỉ giáo

e mới tham gia thị trường fx có cách gd nào ok nhờ bác chỉ giáo

Bạn theo dõi trong topic hàng ngày sẽ có những kèo xác xuất thắng cao, lựa chọn cho bạn những kèo nào bạn thấy phù hợp, phân tích và vào lệnh thôi. Mình chỉ đưa ra những phân tích cơ bản, cách quản lý rủi ro, những tin tức thị trường chứ mình ko có kèo gì cho các bạn đâu. Chúc bạn vui vẻ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 522 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 621 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,754 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên