[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/12

Anh TraderViet lừa dối khán giả quá ! Tự dưng anh cho tên em lặp lại 2 lần lên bảng vàng, làm nhiều bạn lầm tưởng em giỏi dang cao siêu hơn người, cứ nhắn tin hỏi han phương pháp với xin kèo, làm em ngại muốn chết.:cool::cool::cool:.
Em chụp hình mấy cái tk cháy, và đống lệnh gồng cho các bạn inbox sợ chơi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình vẫn Trade theo tâm lý đám đông nhé, Usd giảm, vàng lên, dầu lên thì đương nhiên EU và GU sẽ lên. Còn lên tới đâu rồi quay đầu hay lên tiếp thì lại phải đợi các Big Boy vào cuộc. Mình chỉ là con cá nên tốt nhất đợi sóng mà theo, đừng có cố đứng trước đầu sóng ngọn gió làm gì cho mỏi mệt ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa vào thêm lệnh buy GU 12738 sl nâng lên 2 lệnh là 127 tp 1278

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi vừa giao dịch cặp tiền tệ SELL GBP/USD 1.2735
(*) Xin thông báo chúng tôi đã nhận được các thư đang ký của các bạn, đến thời điểm này đã có 63 thư đăng ký. Chúng tôi sẽ trả lời thư xác nhận cho các bạn trong ngày hôm nay. Dự kiến thông tin giao dịch sẽ được gửi qua tin nhắn bắt đầu từ thứ 2 tần sau, ngày 10/12/2018. Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ chúng tôi!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 522 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 621 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,754 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên