[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/12

Kimmy thấy Usd / Cnh thấp tận đáy, vượt qua đg trắng dưới, kinh khủng. Nhiệm vụ của nó phải lên. Đồng nghĩa U lên. E giảm.

EU không thoát qua khỏi tay KM đâu !!!!!!!!!!

Hihihiiii.

Nhắm mắt Kimmy cũng thấy : 1.13540.

Thời gian sẽ trả lời.

:p:p:p:p:p

Ngoài Fx Kimmy đang buôn Tệ. Tệ cao ngất ngưởng. 3396.

Kimmy thấy Usd / Cnh thấp tận đáy, vượt qua đg trắng dưới, kinh khủng. Nhiệm vụ của nó phải lên. Đồng nghĩa U lên. E giảm.

EU không thoát qua khỏi tay KM đâu !!!!!!!!!!

Hihihiiii.

Nhắm mắt Kimmy cũng thấy : 1.13540.

Thời gian sẽ trả lời.

:p:p:p:p:p

Ngoài Fx Kimmy đang buôn Tệ. Tệ cao ngất ngưởng. 3396.

Làm 1 slot theo bác Kim !
TP 1.13050 ổn ko bác ??

Liệu có thể 1.12000 không bác ??
:)

Tôi vừa giao dịch cặp tiền tệ SELL GBP/USD 1.2735
(*) Xin thông báo chúng tôi đã nhận được các thư đang ký của các bạn, đến thời điểm này đã có 63 thư đăng ký. Chúng tôi sẽ trả lời thư xác nhận cho các bạn trong ngày hôm nay. Dự kiến thông tin giao dịch sẽ được gửi qua tin nhắn bắt đầu từ thứ 2 tần sau, ngày 10/12/2018. Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ chúng tôi!
Tây ơi, hỏi thật tây là người Việt đóng giả à ???, tây gì mà đến cách viết sai lỗi chính tả cũng đậm chất Việt là sao?

Bác @LucasPrice qua giờ không thấy online. Bác ấy kẹt lệnh Sell AU không biết sao rồi :(
E đây bác ơi. Lệnh sell kia sáng thứ 2 nó SL r còn đâu. Xong sell lại gỡ đc 1 tí
2 hôm nay bận quá ko lả lướt ji cùng mọi người đc. Chỉ vào đọc đc th. Bên e đợt này p chạy thầu khoán cho năm sau ghê quá. Hqua đc mãi 5h chiều mới vào đc 1 lệnh sell GU đc 30 pip :(. Nhìn các bác gom lúa mừng cho mọi người th.
Còn hnay thì e đang sell EU 13864, GU 2744, AU 73780. Ngược với mọi người nên cũng chả dám ho he ji. :(

Bác ấy người Việt thôi bạn ơi, Bác ấy giúp cộng đồng người Việt mình, bác ấy 4x tuổi rồi nên xưng hô lịch sự bạn ơi. Tên nick bác ấy nên các bạn trên diễn đàn gọi là bác Tây

E đây bác ơi. Lệnh sell kia sáng thứ 2 nó SL r còn đâu. Xong sell lại gỡ đc 1 tí
2 hôm nay bận quá ko lả lướt ji cùng mọi người đc. Chỉ vào đọc đc th. Bên e đợt này p chạy thầu khoán cho năm sau ghê quá. Hqua đc mãi 5h chiều mới vào đc 1 lệnh sell GU đc 30 pip :(. Nhìn các bác gom lúa mừng cho mọi người th.
Còn hnay thì e đang sell EU 13864, GU 2744, AU 73780. Ngược với mọi người nên cũng chả dám ho he ji. :(
Vậy tốt rồi, thấy bác kẹt lệnh mà k online nữa nên cũng lo cho bác ^^

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên