[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/12

Bác ấy người Việt thôi bạn ơi, Bác ấy giúp cộng đồng người Việt mình, bác ấy 4x tuổi rồi nên xưng hô lịch sự bạn ơi. Tên nick bác ấy nên các bạn trên diễn đàn gọi là bác Tây

Ủa, bác biết rõ bác ấy thế à ?

Em không rõ bác ấy là người nước ngoài hay người VN mình ?!
Nhưng em thấy cách trade và quản lý vốn của bác ấy đáng để áp dụng !

Em đang theo bác ấy một thời gian để check !
:)

show hình anh em tham khảo cái bác !

Hỏi khí không phải, bác cho em hỏi năm nay tuổi đời của bác đầu bao nhiêu ạ?

Hỏi khí không phải, bác cho em hỏi năm nay tuổi đời của bác đầu bao nhiêu ạ?

Mình tuổi đời đầu 3x !
Bạn đừng nghi ngờ gì mình với "bác Tây" kia nha !
Chẳng qua là sự trùng hợp khi cùng quan tâm đến GBPUSD thôi !
hihihihi !
:D

Mình theo dõi topic này đã lâu và theo dõi những anh em nào hay trade GU để học hỏi !

Bạn có quan tâm đến cặp này ko ?

Bác ấy họ tên người Việt Nam 100%, Bạn biết được bác ấy là ai bạn shock thật sự đó, chỉ biết rằng sơ sơ bác ấy hô mưa gọi gió GU, (mình trêu thoai nha, thật đấy) tin bác ấy đi bác ấy muốn tìm kiếm nhân tài và giúp đỡ cộng đồng trader việt

Bác ấy họ tên người Việt Nam 100%, Bạn biết được bác ấy là ai bạn shock thật sự đó, chỉ biết rằng sơ sơ bác ấy hô mưa gọi gió GU, (mình trêu thoai nha, thật đấy) tin bác ấy đi bác ấy muốn tìm kiếm nhân tài và giúp đỡ cộng đồng trader việt

Tuyệt quá !
Cảm ơn bạn nhiều !

Mình quả thật tò mò về thông tin của bác ấy !
Hôm qua mình cũng gửi mail đăng ký học hỏi, nhận tin nhắn từ bác ấy.

Mà đến giờ cũng chưa rõ thông tin về bác ấy, chỉ nắm được ý tưởng và thông điệp bác ấy gửi đến cộng đồng.

Theo dõi bác ấy trade GU, mình ấn tượng quá !

Bản thân mình khi trade bị GU nó bắt nạt tơi tả nên vào đây học hỏi anh em.

haha, anh em bắt đầu bất đồng hè.
thôi em né đi gồng lỗ đây :))))

Các bạn bị lừa rồi. Bản thân mình còn ko tin được thì còn tin ai ^^
chuẩn, e chỉ tin system của e thôi.
Còn anh em cho thì áp vào system tham khảo để xem trên sys của mình nó là cái gì và học từ đó. Rất thích ý kiến của bác @Kimmymore và bác @quang minh vì các điểm của các bác ý rất có ý nghĩa.

Kimmy thấy Usd / Cnh thấp tận đáy, vượt qua đg trắng dưới, kinh khủng. Nhiệm vụ của nó phải lên. Đồng nghĩa U lên. E giảm.

EU không thoát qua khỏi tay KM đâu !!!!!!!!!!

Hihihiiii.

Nhắm mắt Kimmy cũng thấy : 1.13540.

Thời gian sẽ trả lời.

:p:p:p:p:p

Ngoài Fx Kimmy đang buôn Tệ. Tệ cao ngất ngưởng. 3396.

Cứ cho USD/CNH phải lên, vậy ngoài việc USD lên, bác ko nghĩ đến trường hợp CNH sẽ phải xuống ?
Có thể EU sẽ xuống 1.1354, nhưng câu hỏi là trc khi nó khởi hành xuống 1.1354 thì nó ở đâu :p

Ko hiểu chuyện gì xảy ra. Lệnh Gu đang từ âm chuyển sang dương trong 1 nốt nhạc. May thoát kịp mấy lệnh. Còn 1 lệnh ko kịp. Dạ xin chào các anh/chị/ trong diễn đàn. Lâu rồi ko vào trò chuyện nhưng vẫn âm thầm vào đọc ko sót một ai. Có lẽ do bị forex nó hành nên đâm ra tự kỉ các bác ạ. Cảm ơn trander viet đã tạo topic này để mọi người cùng hộ trợ cho nhau. Mình thế hệ 7x nhé. Hi hi cho biết tuổi dễ xưng hô.Rất trân quí mọi người

Nói có đụng chạm thì các bạn thông cảm bỏ qua. Nếu các bạn còn có tư tưởng đem tiền của mình để nghe theo kèo người nọ người kia thì tốt nhất nên nghỉ Trade. Như thế có nghĩa là mình vẫn còn rất non và xanh, bản thân còn ko quyết đc việc ra vào lệnh thì chả ai giúp đc mình đâu.

Bác ấy người Việt thôi bạn ơi, Bác ấy giúp cộng đồng người Việt mình, bác ấy 4x tuổi rồi nên xưng hô lịch sự bạn ơi. Tên nick bác ấy nên các bạn trên diễn đàn gọi là bác Tây
Bác Tây này có 1 lần đã lên tiếng nói về bản thân, theo đó, bác Tây lên diễn đàn trao đổi và giúp đỡ mọi người thông qua người phiên dịch riêng ạ. Và mục đích to lớn nữa là tìm kiếm nhân tài VNam để trau dồi và huấn luyện rồi cùng các nhân tài đó chinh phục thị trường forex tại Việt Nam.

Ko hiểu chuyện gì xảy ra. Lệnh Gu đang từ âm chuyển sang dương trong 1 nốt nhạc. May thoát kịp mấy lệnh. Còn 1 lệnh ko kịp. Dạ xin chào các anh/chị/ trong diễn đàn. Lâu rồi ko vào trò chuyện nhưng vẫn âm thầm vào đọc ko sót một ai. Có lẽ do bị forex nó hành nên đâm ra tự kỉ các bác ạ. Cảm ơn trander viet đã tạo topic này để mọi người cùng hộ trợ cho nhau. Mình thế hệ 7x nhé. Hi hi cho biết tuổi dễ xưng hô.Rất trân quí mọi người
Cẩn trọng tí thì nên đặt tp thì đã thoát được rồi bạn nhĩ!
Bạn tham khảo thêm dùng scripts để đóng lệnh (nếu bạn trade nhiều lệnh)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên