[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 06/11

Bác chửi ib hay ic gì đó e ko bít. Nhưng lời lẽ của bác khác gì vậy. Lời bác phát ra đánh thép, chửi ib khác gì chửi sàn. Chửi sàn xong bác lại quay sang giới thiệu sàn, khác chi bọn ib. Bác giống họ hay họ giống bác. Âu, cũng chỉ là vậy
Sàn nào chả có ib mồi chài khách , chăngr qua ib có tâm hay ko thôi , vãi cả ib như sàn , mà người khác hỏi tôi tl kệ tôi , họ nhờ tư vấn chứ quyền chọn sàn là do họ , bác ở đâu bay vô xàm xàm nhỉ , mấy sàn nổi tiếng tụi ib vẫn bị chưi ầm ầm kìa , nhưng sàn ổn khách vẫn đầu tư kệ tụi ib nói này kia chứ

Lâu lâu nó cứ gọi dt or nt kêu giá này kia bác hiểu ko , nên e bực mình mới chửi , kêu ngu này nọ nên e chặn luôn nó , mà thấy bác cứ hay bênh tụi nó là sao nhỉ , bộ khách hàng thấy phiền ko được chửi tụi ib à
Em có bênh đâu ạ. Hjx hjx.
Em chỉ thắc mắc tại sao bác:
+ Kêu sàn lởm mà cứ ai động hỏi nên chơi sàn nào thì bác lập tức giới thiệu sàn GX.
+Kêu ib dởm vẫn vào theo kèo của ib.
+Bác chỉ có tk 150 USD mà chặn các sđt bằng các kiểu, rồi chửi nhau các kiểu với IB nhưng họ vẫn đeo đuổi bác chỉ để chiếm đoạt 150 USD của bác? :D:D:D
+Bác đánh giá sàn tốt và chỉ chê Ib không tốt. Nếu sàn tốt thì ib được phép xuất hiện và đóng vai ác? Ib làm việc cho sàn và làm theo chỉ thị của sàn để đạt được nguyện vọng của sàn mà bác.

Em không tranh luận với bác hay bênh sàn hoặc bênh Ib đâu, chỉ là em thấy bác không chịu vận động suy nghĩ và tư duy, chỉ biết đổ thừa nên em góp ý chút thôi. Nói lời nào k xuôi tai bác bỏ qua nhé. Em thua nhiều nên nói lắm lúc cũng lẩm cẩm, bác thông cảm!

+ Kêu sàn lởm mà cứ ai động hỏi nên chơi sàn nào thì bác lập tức giới thiệu sàn GX.
+Bác chỉ có tk 150 USD mà chặn các sđt bằng các kiểu, rồi chửi nhau các kiểu với IB nhưng họ vẫn đeo đuổi bác chỉ để chiếm đoạt 150 USD của bác? :D:D:D
+Bác đánh giá sàn tốt và chỉ chê Ib không tốt. Nếu sàn tốt thì ib được phép xuất hiện và đóng vai ác? Ib làm việc cho sàn và làm theo chỉ thị của sàn để đạt được nguyện vọng của sàn mà bác.

Em không tranh luận với bác hay bênh sàn hoặc bênh Ib đâu, chỉ là em thấy bác không chịu vận động suy nghĩ và tư duy, chỉ biết đổ thừa nên em góp ý chút thôi. Nói lời nào k xuôi tai bác bỏ qua nhé. Em thua nhiều nên nói lắm lúc cũng lẩm cẩm, bác thông cảm!
Thôi e à. Chúng mình đều già hết r. Hìi

Em không tranh luận với bác hay bênh sàn hoặc bênh Ib đâu, chỉ là em thấy bác khong chịu vận động suy nghĩ và tư duy, chỉ biết đổ thừa nên em góp ý chút thôi. Nói lời nào k xuôi tai bác bỏ qua nhé. Em thua nhiều nên nói lắm lúc cũng lẩm cẩm, bác thông cảm!
Thì e làm bệnh viện quen biết nhiều , đợt nó còn dụ e đưa cmnd khác nó tạo tk ib cho , mà mình thua lỗ vậy nên ko muốn ai dây vô đấy chứ , từ đợt cháy tk cũ , e nạp lại 150 đánh lên 700 , nó bắt đầu pm rủ này nọ nên e chặn cmn luôn

Bác nào oánh sàn Exness có bị gì không mà từ hôm qua tới giờ thi thoảng cứ đơ ra vài phút nhỉ?

hôm nay thật là kb nên trade thế nào vs 2 con EU vs GU nữa :(:(:(
GU muốn sell vì nó đến cản hợp lưu nhiều thứ quá, mà sell thì lại risk cao, EU trend thì trend giảm, buy thì ko phải cách mình trade, mà sell thì chưa đc :):):)
Còn vụ IB thì e nghĩ đơn giản lắm, hãy trang bị kiến thức cho bản thân, mọi thứ chỉ là tham khảo thôi mà, mấy ông IB call dụ em vào kèo này kèo nọ, e hỏi vòng vo cho 1 lúc, sau còn ko cả biết spread là gì :mad:, vừa kêu về học lại kiến thức đi sau rồi ra kèo cho anh nhé em :)

hôm nay thật là kb nên trade thế nào vs 2 con EU vs GU nữa :(:(:(
GU muốn sell vì nó đến cản hợp lưu nhiều thứ quá, mà sell thì lại risk cao, EU trend thì trend giảm, buy thì ko phải cách mình trade, mà sell thì chưa đc :):):)
Còn vụ IB thì e nghĩ đơn giản lắm, hãy trang bị kiến thức cho bản thân, mọi thứ chỉ là tham khảo thôi mà, mấy ông IB call dụ em vào kèo này kèo nọ, e hỏi vòng vo cho 1 lúc, sau còn ko cả biết spread là gì :mad:, vừa kêu về học lại kiến thức đi sau rồi ra kèo cho anh nhé em :)
cứ phải tin vào pt của mình, còn k đủ niềm tin thì đóng máy đi chơi =))

Thực ra bản thân em đúng là toàn bị nhân viên tư vấn cho kèo hòng cho mình thua lỗ tài khoản, em chơi qua 2 cty và đều bị như vậy, tuy nhiên khác 1 điểm là em chơi qua 1 công ty là đối tác của sàn, công ty này chuyên có trách nhiệm nạp, rút, tạo tài khoản, hướng dẫn vào lệnh, cho kèo ( kèo buy đỉnh sell đáy). Nên em nghĩ công ty tạo sàn ảo và tiền thua lỗ k phải trả cho market mà là trả cho sàn ảo đó. Nên em nghĩ mấy bác kia cũng bị giống em-tức là làm việc qua công ty trung gian chứ k phải trực tiếp làm việc và giao dịch với sàn.
Kèo này quá độc buy đỉnh sell đáy

cứ phải tin vào pt của mình, còn k đủ niềm tin thì đóng máy đi chơi =))
ak thì vẫn đang chờ đến điểm target để thực hiện hành vi sell or buy mà bác, còn kèo cỏ trong ngày thì chưa đến trong hôm nay :D

Có lúc em cũng nghĩ thế, nhưng mà họ có tài khoản của mình, họ theo dõi được, và biết mình đánh ngược kèo của họ họ lại gửi cho mình kèo ngược với kèo họ đưa khách, thế là chết vẫn cứ là chết.
Quan điểm của em thì không giống 1 số bác, nói ra nghe mất lòng, nhưng đặc biệt là bác KhanhTran90, hành động của bác ý rất khác lạ, bác ý liên tục chửi IB của sàn là "thằng" nhưng sau đó vẫn vào theo kèo của họ và lại liên tục đổ lỗi cho họ rồi tiếp tục chửi rủa họ. Hihi. Còn mọi người cho bác ý bnhieu lời khuyên về cách trader, quản lý vốn và cách vào theo khối lượng thì bác ý hoàn toàn bỏ ngoài tai, không có 1 chút tiếp thu nào, sau đó cứ đánh như đánh đỏ đen rồi động chạy 20 30 pip là sốt sắng toán loạn lên, thật sự chẳng khác gì anh Chí !

Em chia sẻ về việc em thua lỗ do IB để người mới biết mà tránh cái vết xe đổ của em thôi, chứ em thì đã đổi sàn và không liên lạc gì với ib nữa, các bác trên này có cho em nhiều tài liệu để học trader nên em dành thời gian học mấy món ý, làm gì có thời gian ngồi ủ mưu mong đòi lại tiền của họ hả bác. Khéo bán luôn cả nhà đi cũng chưa rửa được xong hận ý chứ. Hihi.
Giải pháp là : mở 2 cái tài khoản (1 cái nhỏ đánh theo kèo IB đưa, 1 cái to to - ở sàn khác và đánh kèo ngược lại) :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 731 Xem / 37 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 190 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 370 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,740 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,336 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên