[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 06/11

Chắc trên này có mỗi mình chơi hotforex nhỉ?
Hotfx em từng chơi, nạp nhanh thì 30 ph tiền về, chậm thì 1 tiếng.
Rút thì nhanh là mất 1 ngày, chậm là 3 ngày.
Có nhân viên tư vấn trực tiếp nhưng không được mượt lắm. (Có thể tiền của em ít nên cách đối xử không được ngọt ngào âu yếm như người có tiền nhiều)

Sau đó em chuyển sang sàn exness, nạp 1ph là vào, rút 5 ph là về, bất kể ngày hay đêm đều nhanh như 1 cơn gió, nhân viên tư vấn online đội hình hùng hậu, chuyên nghiệp, nhẹ nhàng. Chát k hiểu lập tức gọi điện giải thích cho bằng hiểu.

Nên em quyết định gắn bó với exness mà từ bỏ hotfx là vì thế.

Hotfx em từng chơi, nạp nhanh thì 30 ph tiền về, chậm thì 1 tiếng.
Rút thì nhanh là mất 1 ngày, chậm là 3 ngày.
Có nhân viên tư vấn trực tiếp nhưng không được mượt lắm. (Có thể tiền của em ít nên cách đối xử không được ngọt ngào âu yếm như người có tiền nhiều)

Sau đó em chuyển sang sàn exness, nạp 1ph là vào, rút 5 ph là về, bất kể ngày hay đêm đều nhanh như 1 cơn gió, nhân viên tư vấn online đội hình hùng hậu, chuyên nghiệp, nhẹ nhàng. Chát k hiểu lập tức gọi điện giải thích cho bằng hiểu.

Nên em quyết định gắn bó với exness mà từ bỏ hotfx là vì thế.
Anh chơi exness tự dk tự chơi chả có ai gọi hay chat chit gì ráo. TK bé con kiến nên chả ai quan tâm chăng =))

Anh chơi exness tự dk tự chơi chả có ai gọi hay chat chit gì ráo. TK bé con kiến nên chả ai quan tâm chăng =))
À muốn chát chít thì vào trang chủ của họ và chủ động inbox họ đó huynh. Sau rồi thì là tâm sự gì thì tậm sự, họ giải đáp nhanh, gọn và tâm huyết lắm. Còn sau 1 hồi nói mà huynh k hiểu nổi họ sẽ gọi điện nói cho bằng hiểu :p:p:p

Mình chơi fbd dc 1 năm.. nạp rút nhanh.. qua thẻ atm ngân hàng việt...
Có mỗi biên độ khi đóng mở ngày là cao...
Ngoài ra ko có vấn đề j đáng lo

haha. bác mở qua link của em đi, em chat chít với bác cả ngày luôn =)). Hihi. Đội suport đó là trên hệ thống, họ giải đáp thắc mắc và giải quyết các vấn đề sàn như nạp rút chậm...vv mây mây khi khách hàng gặp phải vấn đề và thắc mắc lên. Chứ có hàng trăm hàng nghìn khách hàng lấy đâu ra đủ nhân viên mà chủ động hỏi han 1 kèm 1 với bác, kaka.

haha. bác mở qua link của em đi, em chat chít với bác cả ngày luôn =)). Hihi. Đội suport đó là trên hệ thống, họ giải đáp thắc mắc và giải quyết các vấn đề sàn như nạp rút chậm...vv mây mây khi khách hàng gặp phải vấn đề và thắc mắc lên. Chứ có hàng trăm hàng nghìn khách hàng lấy đâu ra đủ nhân viên mà chủ động hỏi han 1 kèm 1 với bác, kaka.
bác đi Thái Lan đi, e chỉ chơi với IB là nữ thôi ( dại gái bị mấy sàn dụ rồi) nên tôn chỉ là gái mà phải là chân dài nữa nhá =))).

Không sao cả, vừa buy 11392x bác nhé ( sl 113350). Do mải chat với bác đó. Con UX đang rướn rướn thêm cùng lắm 20pip nữa thôi.
gớm, bác chát với em mới buy giá đó chứ ko lại buy trên đó chục pip, Hihi. 1139x lowband H1 thì đẹp rồi, hy vọng lên lại, Vừa buy trên 1140x vì dự nó lên luôn sẽ kéo lowband H1 lên, ai dè làm phát tụt chạm lowband H1 luôn. Mình đánh ngắn stoplos lúc nào cũng chỉ tầm 30pip căng lắm 40pip thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 15 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên