[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 06/12

M5 nhé anh em
Sl ngắn thôi tp 12745

Hqua đặt lệnh chờ sell cặp UCAD, thế là nó làm một cây dài đâm xiên luôn 3 lệnh chờ, may mà ngó qua cái kéo kịp cái SL lên tận cản năm. Giờ thì kẹp chim rồi làm gì đây, đau quá huhu

Thị trường hôm qua chạy chậm quá,rình sell NU,NJ mà từ sáng tới tối không chạy,lệnh sell NJ tạo mô hình cờ break vùng tích luỹ=> sell

Đính kèm

227.2 KB · Xem: 1
    214.5 KB · Xem: 0
Mình đã từng nói với các bạn AUD/USD cứ lên cao là tìm điểm Sell xuống. Vì sao ??? Vì bản chất đồng AUD ko bao giờ đủ mạnh để vượt mặt USD được. Còi to thì cho vượt tý thôi, xong USD nó quật cho sml ngay lập tức. Các bạn chú ý đến cấu trúc giá và biểu đồ nến nhiều quá mà quên đi BẢN CHẤT của từng đồng tiền.

Mình đã từng nói với các bạn AUD/USD cứ lên cao là tìm điểm Sell xuống. Vì sao ??? Vì bản chất đồng AUD ko bao giờ đủ mạnh để vượt mặt USD được. Còi to thì cho vượt tý thôi, xong USD nó quật cho sml ngay lập tức. Các bạn chú đến cấu trúc giá và biểu đồ nến nhiều quá mà quên đi BẢN CHẤT của từng đồng tiền.
Bác nghiên cứu cơ bản rất chuẩn. Chắc phải đợi Usd yếu thì các đồng AUD NZD mới bay được nhỉ? Theo dõi ae trade dạo này đều kiếm được tiền vui quá.

Bác nghiên cứu cơ bản rất chuẩn. Chắc phải đợi Usd yếu thì các đồng AUD NZD mới bay được nhỉ? Theo dõi ae trade dạo này đều kiếm được tiền vui quá.

Nếu nghiên cứu cơ bản và tìm hiểu sâu về bản chất thì mình sẽ hiểu rõ từng đồng tiền của từng nền kinh tế bạn ak. Còn nếu bỏ qua mà chỉ để ý đến biểu đồ nến , cấu trúc giá nhiều khi mình sẽ bị mắc BẪY GIÁ của thị trường.

Chỉnh sửa lần cuối:
bác nào nghiên cứu gold cho e lời khuyên kíu e :(:(:( sell mà đỏ lòm k thấy tia hi vọng ạ

bác nào nghiên cứu gold cho e lời khuyên kíu e :(:(:( sell mà đỏ lòm k thấy tia hi vọng ạ
Em nhớ k lầm bác nhồi 5 lệnh sell Gold giá 1228.
Mới chơi thì né vàng và né nhồi lệnh tất cả các cặp bác ạ, cho tâm thanh tịnh cho lòng bình an. :p:p:p:p
Em cũng từng nhồi lệnh, và khi gồng đám lệnh nhồi cảm giác rất ảo diệu. Sau này cũng tập tành SL nhưng vẫn gồng 1 số món, và gồng có 1 lệnh thôi nên cũng đỡ, vẫn ăn ngon ngủ yên, sau gồng k đặng mà phải cắt thì cũng thấy k con tim không rỉ máu :D:D:D:D

Em nhớ k lầm bác nhồi 5 lệnh sell Gold giá 1228.
Mới chơi thì né vàng và né nhồi lệnh tất cả các cặp bác ạ, cho tâm thanh tịnh cho lòng bình an. :p:p:p:p
Em cũng từng nhồi lệnh, và khi gồng đám lệnh nhồi cảm giác rất ảo diệu. Sau này cũng tập tành SL nhưng vẫn gồng 1 số món, và gồng có 1 lệnh thôi nên cũng đỡ, vẫn ăn ngon ngủ yên, sau gồng k đặng mà phải cắt thì cũng thấy k con tim không rỉ máu :D:D:D:D
huhu mới chơi đc 1 tháng nên đag học hỏi kinh nghiệm các bác đây ạ. hi vọng trời thương thoát nạn con gold e sẽ ăn chay từ thiện :oops::oops::oops:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên