[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 06/12

Các bác có ai quan tâm cho e hỏi chút oil đã đến cản dưới chưa ạ. Mô hình W hay nó đang chờ tin opec

Cặp EU em vào lệnh sell sáng nay lệnh này em vào trên khung D, lệnh sell trên khung D này cùng xu hướng với khung W. Hơn nữa kết thúc ngày hôm qua thì mô hình nến Fakey sell xuống đã được hình thành. Lệnh thì đã vào đợi thị trường quyết định thôi. Đặt sl rồi.
ông vào lệnh tren khung dailly tựa lưng vào khung wekkly thì đợi khoảng một tháng nữa rồi tp nhé :):):)

Tk chính thì đang đỏ. Còn đây là demo đánh theo tin thử 15 ngày xem đc và mất ntn để áp dụng. Ra vào lệnh theo đúng tin. Vốn demo 25k
bác lại lừa tình nhau rồi,bác đánh cứng tay thế thấy báo xanh suốt .chưa kịp chúc mừng.phải chăng nó là thật thì ngon rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
ông vào lệnh tren khung dailly tựa lưng vào khung wekkly thì đợi khoảng một tháng nữa rồi tp nhé :):):)
em chỉ đánh D với H4 bác ạ. trình độ chưa cao chưa đánh đc dưới h4. với cả đánh D không tới 1 tháng đâu bác. Mà theo đúng xu hướng lệnh giữ 1 tháng tiền swap sàn trả cho em cũng ngon bác ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên