[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 07/11

Hôm qua, mình nghĩ rằng Đảng cộng hoà sẽ có chiến thắng bất ngờ ở Hạ viện nên dự đoán EU sẽ giảm về lân cận vùng đáy, sau đó mới quay lại cấu trúc tăng ngắn hạn của sóng H4.

Sự kiện đã kết thúc và ko có bất ngờ. EU sẽ tiếp tục xu hướng tăng của nó. Còn phần mình đã stoploss vào sáng nay tại điểm Entry Short (1.14365) tối qua.

Hôm qua, mình nghĩ rằng Đảng cộng hoà sẽ có chiến thắng bất ngờ ở Hạ viện nên dự đoán EU sẽ giảm về lân cận vùng đáy, sau đó mới quay lại cấu trúc tăng ngắn hạn của sóng H4.

Sự kiện đã kết thúc và ko có bất ngờ. EU sẽ tiếp tục xu hướng tăng của nó. Còn phần mình đã stoploss vào sáng nay tại điểm Entry Short (1.14365) tối qua.
cơ bản qua nay buy sell đều có ăn nhưng xu hương hiện tại là phục hồi. có sl là ok rồi thua làm lại thắng đừng tự mãn với ông market là dc

Ngồi chờ thời...
Mong em gu bay cao bay xa
theo ngu kiến của mình thì canh 2 điểm đỏ để buy,

Cho dù đảng dân chủ thắng ở hạ viện, đa số nghĩ Eu nó tăng như bạn, còn đội lái họ lại ko nghĩ vậy

View attachment 65018 tiện tay tặng luôn cái choạc EU ai tham khảo thì tham khảo nhé.

Đồng niên của em lên làm nghị sĩ rồi, em chưa làm được gì cảm thấy k phục nên đang muốn làm 1 cái gì đó cũng tầm tầm như nghị sĩ, bao giờ có kèo hú em nhé, em làm 10 lot giống bác Cùi Mía để cuộc đời sang trang 1 cái.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 674 Xem / 33 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 143 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,738 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,328 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên