[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 07/11

Cho dù đảng dân chủ thắng ở hạ viện, đa số nghĩ Eu nó tăng như bạn, còn đội lái họ lại ko nghĩ vậy

Theo phân tích về cấu trúc sóng của cá nhân mình, thì EU vẫn nhiều khả năng tăng thêm một đoạn nữa. Hy vọng có thể đạt 1.15500 (cái này mình cần xem lại vì đã có xáo trộn vào sáng nay)

Nếu các bạn để ý hy vọng trên sẽ mâu thuẫn với nhận định hôm qua của mình. Lý do: mình nghĩ có bất ngờ từ bầu cử, sẽ kéo mạnh giá xuống vùng lân cận đáy trước khi bật tăng trở lại, còn nhịp tăng H4 của EU là quá rõ ràng mà.

Thị trường tuy có quy luật nhưng cũng luôn biến đổi khó lường. Do vậy mình phải nương theo và có SL rõ ràng là vậy.

bonus chart Ux nhé.
qua nay tin tưởng Ux giảm nên chỉ tập trung buy EU là vậy, nếu ai trading bằng ichi thì có thể thây giá dưới 3 support dưới mây thì khả năng nhào là cao lắm
Mọi nhận định là tham khảo, tiền các bác tự giữ nha

Cảm ơn bác, mọi việc của mình ổn. Tk cũng tốt lên. Xem lại lịch sử giá thì thấy căng thiệt, nếu mình k quăng 1 tuần chắc cũng táy máy hedge lung tung rồi, lúc đó chưa biết đi về đâu :D. Tk bác sao rồi, ổn chứ
Bữa h lượn đi lượn lại mấy vòng cũng lại vốn rồi. Nhưng lệnh buy EU cùng bác em vẫn giữ. ^^

Đồng niên của em lên làm nghị sĩ rồi, em chưa làm được gì cảm thấy k phục nên đang muốn làm 1 cái gì đó cũng tầm tầm như nghị sĩ, bao giờ có kèo hú em nhé, em làm 10 lot giống bác Cùi Mía để cuộc đời sang trang 1 cái.
TK bác sao rồi, qua cơn bão vẫn ổn chứ :D

TK bác sao rồi, qua cơn bão vẫn ổn chứ :D
Tài khoản của em chèo lái đến cuối cơn lũ cũng không chết, tiếc là sau khi hết bão lũ và nó hồi lên từ 30 đến 44 em lại íu đuối cắt lỗ rồi. Giờ em vẫn ngơ ngác k hiểu tại sao.
Lần kẹt đợt trước cũng gồng vã mồ hôi mà tới đúng đó thì cắt, giờ lại làm thế. Số rồi bác à :D:D:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 970 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,249 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 309 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,312 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên