[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 07/11

Tài khoản của em chèo lái đến cuối cơn lũ cũng không chết, tiếc là sau khi hết bão lũ và nó hồi lên từ 30 đến 44 em lại íu đuối cắt lỗ rồi. Giờ em vẫn ngơ ngác k hiểu tại sao.
Lần kẹt đợt trước cũng gồng vã mồ hôi mà tới đúng đó thì cắt, giờ lại làm thế. Số rồi bác à :D:D:D:D

Gồng gánh nhiều nó mệt mỏi tâm lý. Lần trước anh gồng lệnh Dầu anh biết rồi :)

Gồng gánh nhiều nó mệt mỏi tâm lý. Lần trước anh gồng lệnh Dầu anh biết rồi :)
Vâng, em cũng gồng cùng đợt với anh, vừa mất đi bao nhiêu cơ hội vào lệnh, vì tài khoản có lệnh âm rồi không muốn nhồi thêm nên mất cơ hội bắt đáy 30 ngọt thỉu. Lại mất tiền phí qua đêm, mất công suy nghĩ, lo lắng, hôm lên được tí em cắt tiết ngay, quay lại thời kì SL rõ ràng rành mạch để sống cho an nhàn anh ạ:D:D:D

Tài khoản của em chèo lái đến cuối cơn lũ cũng không chết, tiếc là sau khi hết bão lũ và nó hồi lên từ 30 đến 44 em lại íu đuối cắt lỗ rồi. Giờ em vẫn ngơ ngác k hiểu tại sao.
Lần kẹt đợt trước cũng gồng vã mồ hôi mà tới đúng đó thì cắt, giờ lại làm thế. Số rồi bác à :D:D:D:D
Thôi còn vốn đợt này đừng dùng đóng tàu nữa bác, dùng để xây nhà vững chắc ở đất liền đi bác, hãy nhường đảo cho các bác mới :D. Sau đợt này mình cũng k gồng nữa. vào ít lệnh, đặt SL cho nó nhẹ đầu, đợt rồi k quẳng tk đó chắc mình cũng chưa biết đi về đâu. haha

Thôi còn vốn đợt này đừng dùng đóng tàu nữa bác, dùng để xây nhà vững chắc ở đất liền đi bác, hãy nhường đảo cho các bác mới :D. Sau đợt này mình cũng k gồng nữa. vào ít lệnh, đặt SL cho nó nhẹ đầu, đợt rồi k quẳng tk đó chắc mình cũng chưa biết đi về đâu. haha
Hứa thật nhiều thất hứa thật nhiều, ahihi.
Mà bác đừng gọi em là bác, em khéo kém bác cũng gần 1 con giáp cũng nên :D:D:D

Thôi anh em ta cùng hứa vô lệnh có SL đàng quàng cho nó an toàn, kèo các bác cao thủ trên này cho rất nhiều, đu theo kiếm ăn :D

Vâng, em cũng gồng cùng đợt với anh, vừa mất đi bao nhiêu cơ hội vào lệnh, vì tài khoản có lệnh âm rồi không muốn nhồi thêm nên mất cơ hội bắt đáy 30 ngọt thỉu. Lại mất tiền phí qua đêm, mất công suy nghĩ, lo lắng, hôm lên được tí em cắt tiết ngay, quay lại thời kì SL rõ ràng rành mạch để sống cho an nhàn anh ạ:D:D:D

Lần này cố gắng tu luyện thành thợ săn, đừng làm con mồi cho Market nó xơi. Đặt ít lệnh thôi, nhưng phải Head shot :)

Lại Head Shot con mồi thứ 2 đây em này. Ngón nghề của anh là ko bao giờ săn 2 con mồi cùng 1 lúc :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên