[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 07/12

View attachment 69270

nó liên tục test bào đường đỏ hạ độ cao từ từ.
Tuy nhiên chưa nói dc điều j vì vẫn trong đám mây
Thường ntn sẽ giảm thôi
nhưng giá phóng lên đóng nên trên đỉnh đám mây (cây nén mới) thì xác xuất gãy mô hình là cao lúc đó cắt tay luôn cũng dc.
thôi thôi , dẹp Gu đi bạn hôm qua mình bị dính sl rồi theo kèo của cái ông tây
hên mà chỉ để sl có 50 pip chứ để đúng 100 pip như ổng thì cháy tk luôn
chờ bác kimmy hay bác quang minh cho kèo EU rồi trade
cạch Gu luôn sợ nó lắm rồi

cạch Gu luôn sợ nó lắm rồi
hihi
Dạ bác, chưa hữu duyên với bác ấy thôi.
Em thì em đánh buy hqua ạ, k có sell và bác TienBi cũng cảnh giác mấy lần

cạch Gu đi sợ nó lắm rồi
mình đang hỏi EU mà hihi. có đọc bác Tây thấy bác đó đánh hay mà. nhiều người theo quá trời. Chắc do bác đó là quỹ nên vốn lớn. Kêu gọi nhiều người đánh để củng cố xu hướng. Mình cá bé mà tài khoản nhỏ chịu sao nổi.

Hôm nay nến nó vẫn về 34.......32, tức là nó vẫn phải trả đủ điểm như Kimmy tính từ hôm qua. Kimmy toàn sell, chừng nào xuất hiện 34 đổ về thì KM ngưng. Sell - đóng ăn - đợi cao - Sell.

Kimmy cũng ngẫm và thấy mình thật thà quá cũng không tốt.
Nghĩa là khi phát hiện Market nó điêu, mình toàn quất ngược = đánh chặn nó = âm tiền trước = cho Market vay tiền trước.......nó phí. Biết nó điêu, mình nên bay cùng tuyến với nó. Bay tới điểm Z thấy đủ độ chín, mới quất ngược Market. Như vậy hay hơn.
Cứ để hết vòng này, Kimmy sẽ phân biệt Market thật hay Market điêu.......sẽ chơi theo chiến thuật như vậy.

:p:p:p:p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
1275

1275xxx là cao mà bác
em đâu có biết dc, giá chạy đến đâu hay đén đó chứ.
Nó còn cho chạy thì mình chạy ko thì lại rình rập thôi.
Sai thì sl hoặc chốt tay. Đúng thì tp rút tiền

Mình là lính mới tập tọe chơi FX và chỉ chơi cặp AUD/USD. Đã cháy tk vài lần, hic. Hôm nay t6 đang giữ 1 lệnh sell 30% tk nên hơi run. Theo kinh nghiệm các bậc tiền bối hay chơi cặp này, đối với cặp này nếu có tin xấu thì thường xu hướng sẽ thế nào a??

Mình là lính mới tập tọe chơi FX và chỉ chơi cặp AUD/USD. Đã cháy tk vài lần, hic. Hôm nay t6 đang giữ 1 lệnh sell 30% tk nên hơi run. Theo kinh nghiệm các bậc tiền bối hay chơi cặp này, đối với cặp này nếu có tin xấu thì thường xu hướng sẽ thế nào a??
Mình ko có kinh nghiệm lắm nhưng theo mình sell lúc này chưa phải lúc. Nến D1 có râu chứng tỏ có lực đâỷ. Muốn sell tầm 0.7265 thì tốt hơn

Theo ngu kiến của em các cặp xxxUsd đag có xu hướng hồi ạ :p

Em có trong tay 1 file dạy về ichi này rất kĩ, em đang ngâm cú theo file này ạ, được dịch từ file gốc của bên Nhật ( thấy bác share file " khoe " vậy).
tặng em và anh em tấm hình này
lấy động lực ăn cá nhé
Quên ăn thịt thôi đừng ăn xương khó ăn

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình ko có kinh nghiệm lắm nhưng theo mình sell lúc này chưa phải lúc. Nến D1 có râu chứng tỏ có lực đâỷ. Muốn sell tầm 0.7265 thì tốt hơn
Haiz, mình bị cái tật là không chịu đợi, thấy có thể có khả năng là vào lệnh luôn rồi, kinh nghiệm xương máu mấy lần bảo sửa mà chưa sửa dc hết, chỉ đỡ đi phần nào. Có phải lính mới chưa nếm trải đau thương đủ nên hay thế không nhỉ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 456 Xem / 44 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 209 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,747 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 75 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên