[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 07/12

vâng, chúng ta chỉ là những hạt bụi bay vu vơ tìm bến đỗ thôi.
Ng nào thành công dc(như các bác ấy) đều phải trả giá rất nhiều rồi. Vì các con đường gian nan đã nếm trải nên kinh nghiệm đủ để biết đâu là cơ hội đâu là rủi ro.
Và cũng chuẩn bị sẵn tâm lý đâu là mức mất mát có thể
Vu vơ mà ngày nào cũng nghìn đô như a thì e cũng muốn vu vơ. :))

t
ichimoku anh còn code thống kê về nó đây, tool của anh phân tích cũng ban đầu dựa trên ichimoku (giờ vẫn xài 1 phần), thì ichi đánh theo trend nhé nhưng sau 1 thời gian thấy mấy bác ở đây phân tích ichimoku còn hay đánh cả đảo chiều hay vào những lệnh chả hiểu ichimoku kiểu gì như bác trịnh phát trên diễn đàn phân tích btc hay một số bác khác, nói chung toàn kiểu biến tấu để vào được nhiều lệnh hơn mà khác sách gốc kha khá.
bác Trình Phát đó show em coi tk từ 200u lên 1,7tr và đánh bằng ichimoku đó.
từ đó e vùi đầu vào ngâm cứu ichi hihi
E k biết đúng hay sai hay demo nhưng đó là động lưcj e học

View attachment 69296 t
Ngày trước thì e nghĩ là chém đấy nhưng từ hồi e gặp bác đánh GU kia thì e tin vì bác ý ko cho xem tài khoản lớn nhưng có lần e nhìn lén cái MT4 của bác ý trên ĐT có nhưng tk mấy trăm nghìn có cái cả triệu $. E bán BDS cho bác ý mà. Khiếp bác ý năm nay có 32 mà trong tay chục cái nhà trải khắp từ Bắc ra Nam.

Ngày trước thì e nghĩ là chém đấy nhưng từ hồi e gặp bác đánh GU kia thì e tin vì bác ý ko cho xem tài khoản lớn nhưng có lần e nhìn lén cái MT4 của bác ý trên ĐT có nhưng tk mấy trăm nghìn có cái cả triệu $. E bán BDS cho bác ý mà. Khiếp bác ý năm nay có 32 mà trong tay chục cái nhà trải khắp từ Bắc ra Nam.
ông ấy cùng thời làm ck với mình, mình thì thành con kiến ổng thành phượng hoàng.

vâng, chúng ta chỉ là những hạt bụi bay vu vơ tìm bến đỗ thôi.
Ng nào thành công dc(như các bác ấy) đều phải trả giá rất nhiều rồi. Vì các con đường gian nan đã nếm trải nên kinh nghiệm đủ để biết đâu là cơ hội đâu là rủi ro.
Và cũng chuẩn bị sẵn tâm lý đâu là mức mất mát có thể
Bác kia nói với e bác ý trả giá đắt lúc còn trẻ nhiều rồi nên h mới có ngày này đúng như bác nói ấy. Bác nói chiến thuật của a thực ra cực đơn giản nhưng e phải trải qua nhiều cái phức tạp thì sau e mới hiêủ nổi. Bác ý còn nói 1 câu cái món này nó cần chút tố chất nữa không phải ai cũng phù hợp đâu.

Quào maximum drawdown 55%. Bác này luyện được tâm pháp gồng lệnh và nhồi lệnh đến bậc thượng thừa rồi. em có 1 tài khoản đánh theo trường phái gồng nhồi drawdown 30% đã thấy không an toàn rồi hic. Bái phục
bác ý đánh bằng robot và giờ kết hợp AI vào nữa.
ng ta tới mặt trăng còn mình thì đang thời tiền sử hihi

Robot thì Em cũng đang thử. Còn AI thì Em chưa thử bao giờ. Cơ mà phương pháp gồng nhồi mọi người lên án chứ bản thân Em thấy cách đánh đó cũng hay :D Cơ mà nhìn chỉ số drawdown sợ thật, ko lỳ là bay tài khoản ngay.
mình thì code kiếc chịu thua. làm nông dân thôi
vẫn là nghề tay trái và giải trí là chính

View attachment 69296 t
vậy em phải học ichimoku rồi. thấy mấy bác đánh hay quá mà tối đọc thread định học price action giống bác Thành nhưng em thích kiểu biệt kích của bác.
Nên quyết định rồi. em sẽ học ichimoku và luyện nó thật nhiều. Mong đến ngày kiếm cà phê hằng ngày như bác.

vậy em phải học ichimoku rồi. thấy mấy bác đánh hay quá mà tối đọc thread định học price action giống bác Thành nhưng em thích kiểu biệt kích của bác.
Nên quyết định rồi. em sẽ học ichimoku và luyện nó thật nhiều. Mong đến ngày kiếm cà phê hằng ngày như bác.
cũng ăn sl đều đều đó mà, chẳng qua là ko show thôi.
Với lại 1 trend đúng thì có lộ phí sl và tâm lý khá thoải mai nên xuân xuân ấy

E thấy bác nhồi thêm xin hỏi tại sao bác lại nhồi được không? E thì tởn tới già bình quân giá rồi nên h nhìn nhồi nhồi thế này muốn hỏi bác nhồi thế nào hiệu quả ko bị nó quất ngược.
bác chú ý đường trắng và đường xanh nhé
giá bung ra rồi quay lại test giảm dần và cứ mỗi lần giâ lên hôn 1 cái là em tát nó 1 cái

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên