[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 08/05

Gồng cái gì mà gồng.
Cái vấn đề brexit nhà người ta nghiêm trọng vô cùng.
Chỉ 1 quyết định đi hay ở cũng đủ bùng lên từ 300-1000 pips movement theo bất kỳ hướng nào rồi mà lại chơi gồng thế này khác gì loto số đề.
Thứ 6 tuần trước chỉ có ít tin đồn thôi đã bất chấp cả non-farm chạy ngược 150 pips rồi bạn ko thấy sao. Giờ tình hình chẳng sáng sủa gì thêm thì nó trả lại chỗ nó đã đi quà đà thôi, nhưng đó, chẳng biết mai nay thế nào đâu, rồi tình hình xấu đi/tệ hơn thì bạn ráng gồng nhé !
1.25 cũng thấy dc đấy chứ đừng nói chỉ đến 1.28 là cùng.
thế cắt à bác? cắt lúc này thì ê quá, bác tư vấn nên sl ở đâu hay chờ giá nó hồi thể nào? Hay từ nay chia tay luôn em nó thế?

thế cắt à bác? cắt lúc này thì ê quá, bác tư vấn nên sl ở đâu hay chờ giá nó hồi thể nào? Hay từ nay chia tay luôn em nó thế?
Mấy hôm nay những gì liên quan đến USD đi rất từ tốn và nhẹ nhàng. Thị trường ko trust mạnh vào đà tăng của USD nữa nên rất có thể qua đợt war TQ-Mẽo này USD sẽ có cớ để rớt.
Việc GU di chuyển mạnh trong thời gian này hầu hết do trả lại các phản ứng quá mãnh liệt từ tin đồn. Về cơ bản đến nay trả đã gần xong.
Tiếp theo đây USD yếu đi, brexit phấn khởi thì bạn dc cứu, ngược lại thì bạn tèo.
Nhưng vấn đề đó là chuyện tương lai ai biết dc ? Thông tin chẳng có gì mới thì sao phân tích dc mà khuyên với bảo ?
Nguyên tắc trading mình đã chia rất nhiều lần rồi: Cảm thấy hiểu dc thị trường thì join in, mà ko hiểu được hoặc thấy nó đi lạ so với nhận định trong đầu của mình thì phải ra ngay ! Đừng có thỏa hiệp với những điểm dị thường của market.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 209 Xem / 6 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 86 Xem / 13 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,368 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,110 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên