[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 08/11

E mất hơn 800 xíu thôi , chắc ít nhất ở đây rồi , giờ đang nuôi tk 100 usd lên , mà e toàn lệnh 0.1 , ko có tin gì cũng đặt lệnh cho có cái xem số nhảy :( , bác chắc cháy nhiều tk rồi , bác lệnh lớn vậy mà
Tính đến hôm nay thì hơn 10k USD rồi.
Nên giờ đang lên đây học hỏi đó bác, bác cũng cần lắng nghe ý kiến góp ý của mọi người thì mới mong thoát cháy được bác à.

Tính đến hôm nay thì hơn 10k USD rồi.
Nên giờ đang lên đây học hỏi đó bác, bác cũng cần lắng nghe ý kiến góp ý của mọi người thì mới mong thoát cháy được bác à.
E đọc mấy cái biểu đồ chả hiểu gì , chỉ thấy nến trắng đen dài ngắn , đợt bước vô forex thấy ban đầu ib đưa lệnh thắng suốt nên e nghĩ cứ đặt đại , âm kệ đợi lên lại , dương nhiều đóng thôi , mà lâu nay thấy ko đơn giản vậy , nó xuống vài trăm point cũng cháy cái tk nhỏ rồi

E đọc mấy cái biểu đồ chả hiểu gì , chỉ thấy nến trắng đen dài ngắn , đợt bước vô forex thấy ban đầu ib đưa lệnh thắng suốt nên e nghĩ cứ đặt đại , âm kệ đợi lên lại , dương nhiều đóng thôi , mà lâu nay thấy ko đơn giản vậy , nó xuống vài trăm point cũng cháy cái tk nhỏ rồi
Nếu dễ thế thì ai chả giàu hả bạn. Xác định học thì chắc phải 2 3 năm đấy không nhanh đâu bạn. Nhưng học 2 3 năm và để 20 năm sau đó không cần phải lo lắng quá nhiều thì học 2 3 năm cũng là ít, hehehe. Thôi chịu khó học đi, còn không thì chơi cho đỡ buồn thì 0.01 thôi. Chứ k kiếm tiền bằng cách hiện tại được đâu bạn à.
Nghe đồn UJ vẫn còn lên vì EU vẫn đang xuống đó.

Nếu dễ thế thì ai chả giàu hả bạn. Xác định học thì chắc phải 2 3 năm đấy không nhanh đâu bạn. Nhưng học 2 3 năm và để 20 năm sau đó không cần phải lo lắng quá nhiều thì học 2 3 năm cũng là ít, hehehe. Thôi chịu khó học đi, còn không thì chơi cho đỡ buồn thì 0.01 thôi. Chứ k kiếm tiền bằng cách hiện tại được đâu bạn à.
Nghe đồn UJ vẫn còn lên vì EU vẫn đang xuống đó.
E lại hí hoáy mua dầu mỏ , hix lệnh 0.4 mà âm cũng lẹ ghê , 0.01 thì lời lỗ vài usd , trước e toàn chơi 0.01 , mà thấy ít quá nên lên 0.1 =))

E lại hí hoáy mua dầu mỏ , hix lệnh 0.4 mà âm cũng lẹ ghê , 0.01 thì lời lỗ vài usd , trước e toàn chơi 0.01 , mà thấy ít quá nên lên 0.1 =))
Lời nhiều nghĩa là lỗ nhiều, hihi. Đừng chỉ nghĩ tới việc lời mà k nghĩ tới việc lỗ.
Còn mình thì k chơi dầu và vàng vì mình chưa đủ trình độ và tài chính.

Lời nhiều nghĩa là lỗ nhiều, hihi. Đừng chỉ nghĩ tới việc lời mà k nghĩ tới việc lỗ.
Còn mình thì k chơi dầu và vàng vì mình chưa đủ trình độ và tài chính.
Theo phong trào cũng đổi avt cái. Còn FX đánh ít thì cứ vứt đó là có xèng :) . Tâm lý cũng thoải mái. 1k usd đánh có tổng lệnh có 0.1 :D

chào các bác e mới qua forex, nhưng trước e ở cryto qua.bên đó độ này ít sóng qua, nên chuyển qua forex chơi cho vui. :D:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 209 Xem / 6 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 86 Xem / 13 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,368 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,110 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên