[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 08/11

Bình thường thì ko sao...
Mà hôm qua ... 10 /10 người đều nói thế.. nên run
Hôm qua thế cũng là 1 ngày bội thu rồi bác, đừng nghĩ thế để tiếc. Nghĩ tới số tiền lượm được hôm qua cho tâm khí phấn khởi lên bác à.

Em nói thêm câu này cho bác thêm vui nè: Hôm qua em run vì tin bầu cử lo nó ảnh hưởng nên em không vào lệnh nào ( Trừ cái lệnh buy 0.02 ban sáng sau đó chốt hòa luôn) và vì thế em k lượm được xu nào khi mà toàn dân hôm qua ai cũng bội thu.

Bác vào so sánh với em để thấy bác vẫn may mắn vì có lúa. Vui vẻ lên bác. Em không có lúa em còn vui vì nghĩ :" may hôm qua k bị lỗ". Hehe.

Khi nào kèo hay hú em nha bác, em cũng vào 10 lot 1 phen xem cảm giác thế nào =))))))))))

Hôm qua thế cũng là 1 ngày bội thu rồi bác, đừng nghĩ thế để tiếc. Nghĩ tới số tiền lượm được hôm qua cho tâm khí phấn khởi lên bác à.

Em nói thêm câu này cho bác thêm vui nè: Hôm qua em run vì tin bầu cử lo nó ảnh hưởng nên em không vào lệnh nào ( Trừ cái lệnh buy 0.02 ban sáng sau đó chốt hòa luôn) và vì thế em k lượm được xu nào khi mà toàn dân hôm qua ai cũng bội thu.

Bác vào so sánh với em để thấy bác vẫn may mắn vì có lúa. Vui vẻ lên bác. Em không có lúa em còn vui vì nghĩ :" may hôm qua k bị lỗ". Hehe.

Khi nào kèo hay hú em nha bác, em cũng vào 10 lot 1 phen xem cảm giác thế nào =))))))))))
Con người mà. Tham lam... muốn nhiều hơn cơ....

hix , con u/j ngỡ đu lên được 600 rồi rớt thảm hại như hôm trước nên e sell ở 599 , ai ngờ nó vượt lên 700 rồi :( , có bác nào đang sell u/j ko

1.14570 khoá cứng, E/U muốn lên đc thì phải qua đc mức này.

Theo Anh Em : E/U lên đc không ?????

:p:p:p:p:p

Kimmy thấy nó nát.

Nó sẽ về tứ quý 3.

1.13333.
muốn tới đó thì phải bung khung 1140-1138 bác ạ.
chưa biết a Mảket muốn j nên chịu thôi. Bộ đội em chờ 1140-1138 đoá

Ngồi choqf thời qua đêm nay.... eu va gu sẽ giảm... nên giờ... ngồi chờ thời tiếp... lỡ buy cả eu va gu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên