[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/05

Các cao thủ nhận định mấy hôm nay không thấy cho ý kiến gì cả hết biết hướng đánh luôn, buy uj sell gold buy gu đều sắp mặt gồng đỏ mặt tía tai các bác ạ :(

Chí nạ bờ rốc the deal rồi.
UJ cắm mặt.
Mạnh dạn gia tăng thêm ít áp lực lên GU nữa dù thật sự ko kết giá này lắm.

Bớ bác @MSTT, bác @Dr.TienBi bỏ anh em luôn rồi sao? :oops:

Rất áy náy về sự quan tâm chăm sóc và nhiệt tình của bác TraderViet. Tuần này mình ko tham gia thị trường Forex nên ko có view gì cho anh em. Cũng là một phần để nghiêm khắc kiểm điểm lại thời gian vừa rồi trong lúc cao hứng có những phát ngôn hơi quá đà, lệch chuyên môn tạo điều kiện cho người xấu lợi dụng dèm pha. Tuần sau sẽ trở lại với anh em TraderViet nhé. Chúc cả nhà may mắn

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất áy náy về sự quan tâm chăm sóc và nhiệt tình của bác TraderViet. Tuần này mình ko tham gia thị trường Forex nên ko có view gì cho anh em. Cũng là một phần để nghiêm khắc kiểm điểm lại thời gian vừa rồi trong lúc cao hứng có những phát ngôn hơi quá đà, lệch chuyên môn tạo điều kiện cho người xấu lợi dụng dèm pha. Tuần sau sẽ trở lại với anh em TraderViet nhé. Chúc cả nhà may mắn
Luôn mong phân tích cơ bản của Bác, để có hướng vào lệnh. Cám ơn Bác Dr.TienBi

Anh em sẽ chờ kèo và nhận định của bác ;)

Bác buy GU theo tín hiệu nào vậy, em đâu thấy tín hiệu gì cho Buy nhỉ, với lại khúc này cũng GU khó đoán, nên bỏ nó đi bác ơi :D
Hôm đó thấy ae trên này đồng lòng quá, mình đánh theo thôi... Nói chung là ham vui một phút, mà hậu quả nặng nề, cái hên là chi đánh 0.01 vì ủng hộ ae cao thủ, chứ mà thuận tay thì nay chắc vợ cho ra ao làm mồi cho cá rồi bác :(

Thích câu "đời còn dài" của Bác quá, mấy hôm nay cho market mượn vài hôm nữa lấy lại thôi
vẫn còn tràng chề hy vọng ..... là vì động lực vẫn còn đó bác, chứ mà đi lệnh mạnh bạo hôm đó thì hôm nay...... đời xám xịt, nhọ như đáy nồi

Hôm đó thấy ae trên này đồng lòng quá, mình đánh theo thôi... Nói chung là ham vui một phút, mà hậu quả nặng nề, cái hên là chi đánh 0.01 vì ủng hộ ae cao thủ, chứ mà thuận tay thì nay chắc vợ cho ra ao làm mồi cho cá rồi bác :(
Rất rất sai lầm.
Đánh theo thì cũng biết người ta SL ở đâu chứ bạn.

Rất rất sai lầm.
Đánh theo thì cũng biết người ta SL ở đâu chứ bạn.
......Nói sao ta, trách người 1 - trách mình 10 vậy!
Lúc đó máu ham vui, lại có niềm tin ..... và rồi đi lệnh :( Kèo chỉ có điểm vào & tp, sl.... (không thấy nói) nên đành tự mình xác định. THui thì dù sao cũng đã lỡ, ham vui một phút - hậu quả lâu dài.
Không trách ai, tự trách bản thân mình thôi
Chờ GU đẹp đẹp thì múc quân bình giá, không có điểm đẹp thì cho cắn sl........ để nhớ thôi :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,507 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 905 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 314 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,766 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên