[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/10

Tài khoản Train Exness đánh từ 1k hôm nay lên đc 17k rồi sợ quá. Còn tk thật vẫn âm 800 thật là buồn
Lấy tài khoản của chị mà chơi, coi như đó là tk demo đi Cường ơi =)))))))))
Sau cuối năm chị em mình tha hồ đắm chìm trong mỳ tôm, vừa ăn vừa bẻ ra đá banh vẫn không lo hết mỳ.

Có ai tin lệnh SELL 1.18100 của mình vẫn còn không. Có 1 tài khoản nhỏ để SELL 0.5 LIMIT tự bao giờ, hôm nay giở ra thấy nhiều lúa quá. Không thể tin nổi :D chiều ai ở Hà Nội bia Hải Xồm mừng vụ này không
hic, mùng 1 lộc lá thế bác ơi, rất tiếc em lại đang ko ở Hà nội ko thì cũng chung vui với bác :D

Có ai tin lệnh SELL 1.18100 của mình vẫn còn không. Có 1 tài khoản nhỏ để SELL 0.5 LIMIT tự bao giờ, hôm nay giở ra thấy nhiều lúa quá. Không thể tin nổi :D chiều ai ở Hà Nội bia Hải Xồm mừng vụ này không
Gà lại chán mổ lúa rồi, chúc mừng bác. Chiều uống giúp e cốc mừng vụ này nhá.

Chú quá đẳng cấp.. bỏ túi gần 2,000$ rồi :) :) Bái phục, tâm lý thoải mái + chiến lược hợp lý.

nhiều lúc nó vậy đó, ko để ý đến có khi lại ăn cả trend ngập mồm luôn, chứ cứ canh canh là y như rằng chốt non =)). Nay EU mà thụt xuông 1140x lowband D1 em cũng làm phát vứt đó tài khoản khác, xem có đỏ ko :D

EU đáy này test mãi thế nhỉ. có khi nào nó bảo lưu phí qua đêm cho hết tiền ko. hehe
nhìn cái nước này khả năng phá đáy lắm, nếu nó muốn lên cao nó phải giao dịch ổn định trên 115 1 lúc lâu để tích lũy lực. cứ cứ lìu tìu dưới đáy này suốt từ đầu chiều đến giờ là chuẩn bị muốn rụng đó. Band H1 sắp mở ra kìa, đi xa đó =))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên