[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/10

vẫn giữ lệnh buy tối qua hả bác, tối qua e buy 1470 sáng nay lên 1500 dời stop về điểm vào, vừa bị nó thụt phát xuống bay lệnh Hòa tiền rồi, giờ quay sang sell =)), AE lại ngược chiều rồi, hi
không bạn, 2 lệnh kia nằm mơ thấy âm. bật dậy thấy nó lên đỉnh rồi nên cắt 2 lệnh buy dưới đáy. 1 lệnh buy trên đỉnh vẫn phải giữ. mạnh mẽ lên. hehe

hồn đã hiện lên, có buy theo anh ko 1146xxx nà
Em vừa lên thuyền buy 46 rồi huynh ah. Và đã mang theo cuốc xẻng đao kiếm để ra đảo giành giật đất cát với anh Tiến Luật và bạn Pau cùng khá đông đảo đồng chí anh em trong đó rồi ạ :D
Phen này ra đảo thiệt nên phải phòng thủ vũ khí để cướp đảo, kkkkkk.

Em bỏ vào túi rồi anh, em chốt non vì thấy toàn cao thủ Buy nên bản thân không tự tin ăn già lệnh SELL, ahihi, gỡ được ít SL hôm qua nên cũng đỡ ấm ức hơn rồi anh, hehehehe.
Sao phải chốt non bác ơi :eek: gồng lãi bằng stop loss được mà, kéo SL qua điểm vào lệnh là ngon ngay thôi - mẹo nhỏ cho bác nào chưa biết :p.

hic, mùng 1 lộc lá thế bác ơi, rất tiếc em lại đang ko ở Hà nội ko thì cũng chung vui với bác :D
Gà lại chán mổ lúa rồi, chúc mừng bác. Chiều uống giúp e cốc mừng vụ này nhá.
Quá hên bác ạ. TK đó lần trc tưởng ko vào đc nên không quan tâm lắm. Nay đăng nhập exness mới để ý thấy. Quá may mình cắt luôn rồi
Chú quá đẳng cấp.. bỏ túi gần 2,000$ rồi :) :) Bái phục, tâm lý thoải mái + chiến lược hợp lý.
Nếu tự đanh m đã cắt lâu rồi :)

Em cũng vừa lên thuyền theo c kkk
Em vừa lên thuyền buy 46 rồi huynh ah. Và đã mang theo cuốc xẻng đao kiếm để ra đảo giành giật đất cát với anh Tiến Luật và bạn Pau cùng khá đông đảo đồng chí anh em trong đó rồi ạ :D
Phen này ra đảo thiệt nên phải phòng thủ vũ khí để cướp đảo, kkkkkk.[/Q

Sao phải chốt non bác ơi :eek: gồng lãi bằng stop loss được mà, kéo SL qua điểm vào lệnh là ngon ngay thôi - mẹo nhỏ cho bác nào chưa biết :p.
Vâng ạ, cám ơn bác đã chia sẻ ạ, em cũng bít bí quyết đó nhưng mà em tham ăn lắm, nó về cái bát sành hẻm có hạt gạo nào chắc đau lòng chớt mất, nên cứ xơi khúc nào no khúc ý bác à :D

Vâng ạ, cám ơn bác đã chia sẻ ạ, em cũng bít bí quyết đó nhưng mà em tham ăn lắm, nó về cái bát sành hẻm có hạt gạo nào chắc đau lòng chớt mất, nên cứ xơi khúc nào no khúc ý bác à :D
Có vẻ bác chưa hiểu ý em :D. SL có thể kéo để cắt lệnh có lãi khi giá quay đầu mà bác, ví dụ: Buy E/U tại 1.14500 khi giá lên 1.14700 chẳng hạn, bác có thể kéo SL lên được 1.14600 để phòng giá quay đầu đi xuống, nếu giá xuống 1.14600 SL có tác dụng OK luôn nhé, như vậy bác vẫn có lời 10 pip bình thường :p.

Có vẻ bác chưa hiểu ý em :D. SL có thể kéo để cắt lệnh có lãi khi giá quay đầu mà bác, ví dụ: Buy E/U tại 1.14500 khi giá lên 1.14700 chẳng hạn, bác có thể kéo SL lên được 1.14600 để phòng giá quay đầu đi xuống, nếu giá xuống 1.14600 SL có tác dụng OK luôn nhé, như vậy bác vẫn có lời 10 pip bình thường :p.
Em có hiểu ạ, bác có nói " kéo SL qua điểm vào lệnh 1 chút" là em hiểu sẽ có chút lời khi giá quay đầu, nhưng mà chờ cách vài chục pip để kéo SL khúc giữa thì với em đó là khái niệm ăn già mất rồi, còn em cứ 20pip xơi luôn =))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,498 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,574 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 368 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 357 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên