[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/10

Hết sức bình tĩnh ko dc manh động :) Tôi chỉ có 1/4 cái đảo mà em Thanh mang cuốc xẻng ra giành dựt nên chú đợi tôi đóng xong cái bè đã, Con Gu đang xuống mạnh vãi ra :( :( :(
Bác cho e hỏi GU có khả năng về đc 1.290 ko ạ? Mà nếu có thì còn lâu ko? E dính lệnh Sell từ tuần trước. Chủ quan ko để sl ạ.

bác để avarta thế này anh em ở đây mất tập trung trade thua lòi mắt hết :))
các bác nhìn chart thôi.muốn vợ con no cơm ấm áo thì chỉ nhìn chart thôi nhé.
USD đang mạnh lên. theo e đừng lên buy lúc này.tại nó mà e chưa vào đc UJ, canh nó từ sáng tới giờ.nhưng cũng kiếm chác đc e GJ rôi. ko biết có làm đc vòng nữa hôm nay không

eu liệu có khả năng cất cánh bay lên không nhỉ các bác
không có khả năng, H1 band co vào và cú break làm band đang mở, H4 giá cũng xuống sâu lowband và band cũng đang mở, muốn lên lại cần giảm thêm và cần thời gian, trừ khi giờ có tin đột xuất nào đó tốt cho EU thì không tính, còn theo kỹ thuật là xuống, chưa thể lên lại. Giá đang quay lại test đáy cũ 1460 xong lại xuống tiếp thôi.

Bác cho e hỏi GU có khả năng về đc 1.290 ko ạ? Mà nếu có thì còn lâu ko? E dính lệnh Sell từ tuần trước. Chủ quan ko để sl ạ.
Cặp GBPUSD đang tiến đến mức kháng cự ở nơi chúng tôi kỳ vọng một cú đảo chiều.
Bán dưới 1.3152.
Cắt lỗ tại 1.3221.
Chốt lời tại 1.3041
Tin khuyến cáo của Exness Bác tham khảo :)

các bác nhìn chart thôi.muốn vợ con no cơm ấm áo thì chỉ nhìn chart thôi nhé.
USD đang mạnh lên. theo e đừng lên buy lúc này.tại nó mà e chưa vào đc UJ, canh nó từ sáng tới giờ.nhưng cũng kiếm chác đc e GJ rôi. ko biết có làm đc vòng nữa hôm nay không
Đọc comment của em đang Beer nữa sao mà đúng quá vậy, ngày làm 08 tiếng mệt vãi ra, tối về dành time cho vợ con, chỉ nhìn chart chay thôi chứ người nông dân tôi biết phải làm sao :( Cứ như bác Cường Trader thắng như vậy chắc vợ bắt ở nhà luôn quá :)

EU test đáy cũ ?!
Vàng bật lên nổi không cho phù hợp mô hình hay là phá luôn 1180 dưới đi về nơi xa nhĩ

Cặp GBPUSD đang tiến đến mức kháng cự ở nơi chúng tôi kỳ vọng một cú đảo chiều.
Bán dưới 1.3152.
Cắt lỗ tại 1.3221.
Chốt lời tại 1.3041
Tin khuyến cáo của Exness Bác tham khảo :)
Dạ e cảm ơn bác. E còn 11 lệnh nữa nên giờ k dám manh động ạ. E đang hát bài "Có khi nào rời xa" huhu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 536 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 279 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 630 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,755 Xem / 14 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên