[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/10

Em xin bày tỏ niềm hối hận vì sự ngu si và máu chó của e. Các bác cứ gạch đá thẳng vào mặt e cũng đc. Nhưng xong r thì cho e lời khuyên với ạ. E cảm ơn! :(:(:(
Hix không dám khuyên gì Bác đâu, nhưng mà mình nghĩ các bô lão sẽ khuyên Bác là học quản lý vốn, tập trung vào 1-2 cặp thôi đừng đánh nhiều cặp quá, thêm nữa là đặt sl, ko biết vốn Bác bao nhiêu chứ nhìn nguy quá...

các bác nhìn chart thôi.muốn vợ con no cơm ấm áo thì chỉ nhìn chart thôi nhé.
USD đang mạnh lên. theo e đừng lên buy lúc này.tại nó mà e chưa vào đc UJ, canh nó từ sáng tới giờ.nhưng cũng kiếm chác đc e GJ rôi. ko biết có làm đc vòng nữa hôm nay không
Chúc mừng e đã kiếm được tí lúa.

Em vừa lên thuyền buy 46 rồi huynh ah. Và đã mang theo cuốc xẻng đao kiếm để ra đảo giành giật đất cát với anh Tiến Luật và bạn Pau cùng khá đông đảo đồng chí anh em trong đó rồi ạ :D
Phen này ra đảo thiệt nên phải phòng thủ vũ khí để cướp đảo, kkkkkk.
không có khả năng, H1 band co vào và cú break làm band đang mở, H4 giá cũng xuống sâu lowband và band cũng đang mở, muốn lên lại cần giảm thêm và cần thời gian, trừ khi giờ có tin đột xuất nào đó tốt cho EU thì không tính, còn theo kỹ thuật là xuống, chưa thể lên lại. Giá đang quay lại test đáy cũ 1460 xong lại xuống tiếp thôi.
Về bờ chưa bác? em đang lênh đênh giữa dòng. Đảo bị chiếm mất rồi!

Có ai tin lệnh SELL 1.18100 của mình vẫn còn không. Có 1 tài khoản nhỏ để SELL 0.5 LIMIT tự bao giờ, hôm nay giở ra thấy nhiều lúa quá. Không thể tin nổi :D chiều ai ở Hà Nội bia Hải Xồm mừng vụ này không
Chả bằng mình. Vài Lệnh sell 13100 của mình vẫn còn chưa chốt í!!! ( mua đỉnh bán đáy là em đây chứ đâu? )

Đính kèm

127.3 KB · Xem: 4
GU vừa có 1 pha tạo pin bar hoành tráng từ chối Pivot và EMA 50 trong 30' cuối :)

Dạ e cảm ơn bác. E còn 11 lệnh nữa nên giờ k dám manh động ạ. E đang hát bài "Có khi nào rời xa" huhu
Sàn exness thì được chị Châu cùng nhiều anh em thâm niên có nhắn nhủ là tỉ lệ trượt kèo khá cao. Tuy nhiên cũng khá đông cao thủ hôm nay đồng tình với sàn exness về việc Sell Gu. Nói sáo rỗng vậy cho bác bớt căng thẳng. Hề hề. Nhưng sau phen này chắc bác cũng nên bỏ phong cách rải đinh đi thì trader khỏe hơn bác ạ.
Trước em cũng hăng máu lắm, nhồi lệnh như nã đạn vào kẻ thù ấy. Nhưng sau cú cắt lỗ 1600 đô thì em đã giác ngộ lại rồi.
Tuy vẫn chưa bỏ được thói gồng lệnh nhưng thay vì gồng hàng tá lệnh thì em chỉ vào 1 lệnh và bị gồng cũng gồng 1 lệnh thôi.

Em xin bày tỏ niềm hối hận vì sự ngu si và máu chó của e. Các bác cứ gạch đá thẳng vào mặt e cũng đc. Nhưng xong r thì cho e lời khuyên với ạ. E cảm ơn! :(:(:(
Ủa, có điều này e thắc mắc vs bác, sao nhìn tk thì thấy bác đánh loạn xạ các cặp vậy ạ, chỉ nên đánh cùng lúc 1-2 cặp thôi bác, và dca thì có tính toán kỹ lưỡng, e thấy bác có vẻ ha dca gồng lệnh, sai thì bỏ làm lại chứ , e thấy lệnh nào bác cũng âm đến cả trăm pip, e mơi đánh mà cũng chỉ để âm đến 30-40 pip là e cut nếu như ko có dấu hiệu đi theo hướng e pt, đôi lời muốn khuyên bác là đánh ít lệnh thôi bác ạ, và đánh 1-2 cặp thôi cho nó thật thuần tay, và có kế hoạch rõ ràng, đừng đánh bừa, mở cùng lúc 2-3 lệnh thôi bác, mở nhiều quá ko quản lý nổi, bao giờ đánh thật thuần rồi thì hãy tính việc khác

Bác cứ cố gắng luôn luôn tự an ủi bản thân rằng thà lỡ kèo còn hơn là khóc :) , và luôn có thái độ tích cực bác ạ, ko nên hơn thua vs market làm gì, thua nó thì thôi kệ nó, lúc khác quay lại *** sau, lúc nào market chả mở rộng cho mik vào :))

...Khoai thị Sắn... :(
Cách 1: Bơm tiền gồng
Cách 2: Cắt lỗ 1 nửa + bơm tiền Gồng
Cách 3: Cắt lỗ hết tính kèo khác.
Hết cách.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 493 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 244 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 596 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên