[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/11

Mình vẫn chưa hiểu tại sao các bạn lại vội vàng buy EU vào ngày thứ 6 cuối tuần khi đa số các nhà đầu tư đang Sell để chốt lời. Ngay cả các bạn Day Trading cũng muốn đóng lệnh trước khi phiên giao dịch kết thúc. Người người sell, nhà nhà sell mà mình Buy liệu có sớm quá hay không ?
Tối qua mình chỉ thả nhẹ cái thính Sell U.J vì lực mua đã hết. Nếu phiên Tokyo sáng sớm thứ hai mà U.J giảm theo đúng xu hướng, thì trưa thứ hai, trước phiên ÂU chắc chắn sẽ mua E.U. Quan trọng là canh Buy ở giá nào.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ !

Mình vẫn chưa hiểu tại sao các bạn lại vội vàng buy EU vào ngày thứ 6 cuối tuần khi đa số các nhà đầu tư đang Sell để chốt lời. Ngay cả các bạn Day Trading cũng muốn đóng lệnh trước khi phiên giao dịch kết thúc. Người người sell, nhà nhà sell mà mình Buy liệu có sớm quá hay không ?
Tối qua mình chỉ thả nhẹ cái thính Sell U.J vì lực mua đã hết. Nếu phiên Tokyo sáng sớm thứ hai mà U.J giảm theo đúng xu hướng, thì trưa thứ hai, trước phiên ÂU chắc chắn sẽ mua E.U. Quan trọng là canh Buy ở giá nào.
Vì nghịch dại từ tối t5.. nên phóng lao phải theo lao thôi....

A xem ntn để thấy hết lực mua UJ thế a? Tự nhiên đang cắm đẹp lại bật lên ở 2 cây H4 cuối. Sáng t2 có khi nào bật thẳng lên qua 114 ko nhỉ?

E VỚI CHẢ U : NÁT.

KIMMY THẤT VỌNG TOÀN TẬP.

Tứ quý 3 sắp biến thành kháng cự R1. ( 1.1336 )
Kháng cự 2 là : R2 = 1.1340.

Nát quá.

Kết quả trước mắt : E/U giảm xuống 1.1312.

Lên sau giảm hay giảm sau lên : đều dính 1.1312.

NÁT.

KIMMY BUỘC PHẢI ĐÓNG BUY Ở 1.1360 KHI NÓ LÊN TỚI ĐÓ.

ANH EM CÓ THỂ ĐÓNG LUÔN BÂY GIỜ CHO LÀNH.

KẾT LUẬN :

Bây giờ là :

1.13349 .......11312.......1.1360

Hoặc :

1.13349......1.1360......1.1312

A xem ntn để thấy hết lực mua UJ thế a? Tự nhiên đang cắm đẹp lại bật lên ở 2 cây H4 cuối. Sáng t2 có khi nào bật thẳng lên qua 114 ko nhỉ?

Lực mua đã hết ở ô khoanh tròn màu vàng, và xu hướng giảm rõ rệt ở H4 và D1. Nếu nó tăng nó đã tăng từ đêm qua rồi

Đính kèm

354.7 KB · Xem: 3
Chỉnh sửa lần cuối:
E/U muốn thấp hơn phải xuyên qua đc 1.13020 là Week Support.

KHÓ.

GÌ CŨNG LÀ EU. NÁT ĐẾN MỨC THẾ THÔI HIHIHIII.

KIMMY QUYẾT ĐỊNH : TỪ 31; 30 CỨ HẠ LÀ BUY......BUY....BUY...............

:p:p:p:p:p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,180 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 841 Xem / 39 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 149 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,284 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên