[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/11

ghê thế bác.khét lẹt
Chưa có khét ....
Tuy tui ko giỏi ptkt...nhưng ptcb cũng tàm tạm.. kết hợp lại nhiều thứ... mới dám oánh như vậy...
Ko phải dạng đâm đầu vào tường...
Vì nhận định gần như là chính xác. Chỉ là có muốn vào lệnh hay ko thôi
:D . TK này với tk mình có khi đợi xem ai cháy nhanh hơn :D (xét trên độ lớn lệnh vào và độ chịu đựng của TK). Bạn có định vào lệnh nữa không? Mình là mình dừng nhồi lệnh rồi đấy :D
Hiẹn giờ damgd ngưng...
Nếu xuống 1.132xx sẽ tiếp tục buy

Em trót lên thuyền Buy rồi, dù biết là hơi sớm vì có nhận định của chuyên gia cho rằng có thể sẽ về 1.129 để thỏa giấc mơ của bác EG nhưng em vẫn vào từ 1.136 Buy. Hi vọng không làm đắm thuyền Buy kẻo bay luôn 17k USD của bác Cùi Mía......
Chị thì nghĩ nó phải đục đc cái 1.133x thì mới xuống ào ào mốc 1.130x được. DXY còn cản trên nữa mà. Thêm nhiều cặp cũng đang ở gần cản như UY, NU, UCHF...

Chưa có khét ....
Tuy tui ko giỏi ptkt...nhưng ptcb cũng tàm tạm.. kết hợp lại nhiều thứ... mới dám oánh như vậy...

Hiẹn giờ damgd ngưng...
Nếu xuống 1.132xx sẽ tiếp tục buy
Nếu qua 1.132xx thì tới lại ko buy :D đợi 1.130x buy luôn thể.

Chưa có khét ....
ok bác ahihi. Em thì hiện tại vẫn sell rồi đẩy stoploss dần dần xuống đến khi thua thì thôi. Em vẫn thấy giá vẫn xuống thôi. D1 có trendline + vùng giằng co 3 cây nến. H4 hết lực mua từ tối hôm qua. giờ nếu mà chờ thì chỉ có chờ D1 hết lực bán thôi. Giờ giá cứ lên có setup thì em cứ đập xuống.
Em thì em ko đánh được như bác đâu.

ok bác ahihi. Em thì hiện tại vẫn sell rồi đẩy stoploss dần dần xuống đến khi thua thì thôi. Em vẫn thấy giá vẫn xuống thôi. D1 có trendline + vùng giằng co 3 cây nến. H4 hết lực mua từ tối hôm qua. giờ nếu mà chờ thì chỉ có chờ D1 hết lực bán thôi. Giờ giá cứ lên có setup thì em cứ đập xuống.
Em thì em ko đánh được như bác đâu.
Lực sell xuất hiện lúc 7h tối qua.. khi eu va gu có 1 lực mua đột ngột ở khung m1. Sau đó lại lên tiếp nhưng ko qua dc... vì vậy tui đoán là sẽ phải sell.. nhưng trước giờ thích buy hơn sell nên chỉ cài buy limit mà thôi

Em trót lên thuyền Buy rồi, dù biết là hơi sớm vì có nhận định của chuyên gia cho rằng có thể sẽ về 1.129 để thỏa giấc mơ của bác EG nhưng em vẫn vào từ 1.136 Buy. Hi vọng không làm đắm thuyền Buy kẻo bay luôn 17k USD của bác Cùi Mía......

:) Thấy nhắc tên EG là reply ngay.

Kiểu gì thì kiểu, cứ hôn TP 1.12970 xong rồi đi đâu thì đi.

Đợi hoài !
:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 156 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 592 Xem / 49 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 74 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 82 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,957 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,016 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên