[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/11

sao mọi người lại Buy EU nhỉ. Giải thích hộ mình với huhu =))). Mình thì ko thích cầm đèn chạy trước ô tô kiểu này. Cứ theo chân của người khổng lồ thôi.

Theo mình, đi theo kiểu gì cũng chết như Mô hình giá, nến Nhật, trendline, ichimoku,... Bản thân các phương pháp không sai, chỉ sai do người giải bài toán. Khi còn đi học, các công thức cũng có sẵn, nhưng để giải được 10 điểm thì không đơn giản phải không? Nhưng khi thầy đưa ra đáp án, chúng ta đều hiểu hết phải không? Phân tích kỹ thuật cũng tương tự vậy.

Nay e sell dầu ở 70.82 , tự nhiên lớ ngớ dời sl lên 70.70 , làm nó cắn sl xong cắm xuống 70.25 , buồn ghê gớm các bác ạ :(

Đính kèm

183.8 KB · Xem: 3
Đừng cái sl... nếu vốn ít... ko nên trade dầu làm j.. cứ theo mọi người trade eu hay gu.... lâu lâu thêm em uj cho ngon lành...

Là sao bác , e dời sl từ 75 xuống 70.70 để giữ ít lời mà ko để ý giá sát đó , phát hiện ra thì nó cắn sl rồi , nhanh ghê gớm
TK bác bé mà vào khối lượng lớn còn hơn cả tôi nữa vậy SL làm gì cho phiền phức :D

Nó không dãn spread, nhưng có giá 1.2985x
Bên fbs lại thế.. chắc là trc khi quay đầu.. phải quét sl mấy anh chị cài ở. 1.299xx
Ôi.. lâu lắm rồi mới thấy dãn như vâyh
Đúng rồi. FBS hum trc vừa quét lệnh sell EU SL ở 1.150x của mềnh. Nếu ko tự dưng giãn thì đã ko bị quét :D. Thế nên chả bao giờ thèm cài. Đc hnay trở chứng cài nhầm luôn

Đừng cái sl... nếu vốn ít... ko nên trade dầu làm j.. cứ theo mọi người trade eu hay gu.... lâu lâu thêm em uj cho ngon lành...
TK bác bé mà vào khối lượng lớn còn hơn cả tôi nữa vậy SL làm gì cho phiền phức :D
View attachment 65424
haha , nói là cài cho sang chứ e toàn đóng bằng tay và theo dõi , tp và sl lúc nào cũng cách giá 600-700 point :))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,039 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,356 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên