[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/01

Chào cả nhà. Em mới tham gia Forum. E cũng mới chơi Forex được 2 tháng nay. 3 lần cháy tk rồi. Mong các bác chỉ giáo với ạ.
Em đang sell EU với GU. Không biết có xuống nổi ko ạ

anh đánh khung H4 trở lên mới gồng lời được hơn 100 pips. H1 thì lúc được lúc không à. Còn M30 trở xuống thì e chưa thấy nên tốt nhất a cứ chốt đi.
Xin bác kinh nghiệm gồng lời với ạ, em đang lỗ mà chuyển lời là vội ăn non không dám gồng, hôm qua buy EU mà ăn non, cắt xong nó phóng lên cung trăng.

Xin bác kinh nghiệm gồng lời với ạ, em đang lỗ mà chuyển lời là vội ăn non không dám gồng, hôm qua buy EU mà ăn non, cắt xong nó phóng lên cung trăng.

Em có lời khoảng 15 - 20 pips thì chuyển Stoploss về dương 5 pips so với điểm vào lệnh. Lệnh lời tiếp thì lại dời SL tiếp. Cuộc chơi bây giờ chỉ còn lãi ít hay lãi nhiều. Cảm thấy đến điểm TP thì cắt tay, ko thì dời SL tiếp kệ cmn đi đâu thì đi.

Em có lời khoảng 15 - 20 pips thì chuyển Stoploss về dương 5 pips so với điểm vào lệnh. Lệnh lời tiếp thì lại dời SL tiếp. Cuộc chơi bây giờ chỉ còn lãi ít hay lãi nhiều. Cảm thấy đến điểm TP thì cắt tay, ko thì dời SL tiếp kệ cmn đi đâu thì đi.
Ahah đúng r anh, quan trọng là vào lệnh sao cho đúng xu hướng.
Mà em chưa làm đc huhu

Phải học bác kiểu SL này mới được

Phải học bác kiểu SL này mới được

Các bạn cân nhắc, hiệu quả nhất cho việc gồng lời dời SL là lệnh bắt đỉnh đáy khung H4. Còn đánh H1 và M30 là hên xui. Như mình nói đánh bạc hồi thì cứ có miếng là bụp, đừng để giá quay đầu úp sọp. Khung M15 và M30 cứ lãi 15 pips là chốt ngay. Bạc hồi sáng nay khung M15 đây.

Các bạn cân nhắc, hiệu quả nhất cho việc gồng lời dời SL là lệnh bắt đỉnh đáy khung H4. Còn đánh H1 và M30 là hên xui. Như mình nói đánh bạc hồi thì cứ có miếng là bụp, đừng để giá quay đầu úp sọp. Khung M15 và M30 cứ lãi 15 pips là chốt ngay. Bạc hồi sáng nay khung M15 đây.

View attachment 73973 View attachment 73974
b oánh sàn nào thế b.spread giãn nhiều ko.đòn bẩy tối đa nhiêu thế b

View attachment 73973 View attachment 73974
Cái này là cài lúc bận thôi bác à, chứ rãnh rổi e chính sách của cha ông ta," xanh nhà hơn già đồng" hehr

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,494 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 849 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 252 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,751 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên