[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/01

Vâng. Gồng giờ khóc luôn b ah. Nên em mới xin ý kiến các bác nè . hiii.
cuối tháng trước đặt EU tăng mạnh e cũng dánh E/A và E/C, gồng gánh cũng tầm của bác.
Cung may E/C hôi lại gỡ được một lệnh nên giờ cũng nhẹ bất đầu.
Còn mỗi E/A1/2 như vậy đang xem xét xu hướng của nó như nào.
bác xem tình hình có gồng nổi không, lệnh của bác lớn thì giờ mà muốn xử lý vào không đúng lệnh là cháy như chơi

cuối tháng trước đặt EU tăng mạnh e cũng dánh E/A và E/C, gồng gánh cũng tầm của bác.
Cung may E/C hôi lại gỡ được một lệnh nên giờ cũng nhẹ bất đầu.
Còn mỗi E/A1/2 như vậy đang xem xét xu hướng của nó như nào.
bác xem tình hình có gồng nổi không, lệnh của bác lớn thì giờ mà muốn xử lý vào không đúng lệnh là cháy như chơi

Em nhọ cái lệnh Uj xong k dám cắt lỗ, cứ gồng đến lúc thêm 2 lệnh Gu cũng k dám cắt. Cứ mong nó xuống. Nên từ 15 ngày nay vào lệnh chán quá. Vẫn lãi tí. Nhưng cứ gồng mấy lệnh này. Sợ k xử lý đc trc Tết mệt lắm. huhu

Em nhọ cái lệnh Uj xong k dám cắt lỗ, cứ gồng đến lúc thêm 2 lệnh Gu cũng k dám cắt. Cứ mong nó xuống. Nên từ 15 ngày nay vào lệnh chán quá. Vẫn lãi tí. Nhưng cứ gồng mấy lệnh này. Sợ k xử lý đc trc Tết mệt lắm. huhu
Vây cứ đợi đi. 30 chưa phải là Tết huống chi hôm nay mới mồng 5 tháng chạp. :D

Tâm lý gồng lỗ oải thật, tiền một mớ bao công sức chả ai muốn nhìn nó bay mất. Em cũng hay gồng, có lần chờ được có lần đi về nơi xa. Chúc bác may mắn. Tình hình theo các bác trên này phân tích USD đang giảm và FED đang không muốn tăng lãi suất nên cơ USD hồi có vẻ hơi lâu.

Tâm lý gồng lỗ oải thật, tiền một mớ bao công sức chả ai muốn nhìn nó bay mất. Em cũng hay gồng, có lần chờ được có lần đi về nơi xa. Chúc bác may mắn. Tình hình theo các bác trên này phân tích USD đang giảm và FED đang không muốn tăng lãi suất nên cơ USD hồi có vẻ hơi lâu.
chuẩn bác ạ. Em cũng lo con GU còn lâu mới có hồi kết đây. Hkia lại dính co gold nữa. Non tay nên vậy đó. Hnoi có off ẹp gì các bác cho em join với nha. Mong học hỏi các bác hiii

chuẩn bác ạ. Em cũng lo con GU còn lâu mới có hồi kết đây. Hkia lại dính co gold nữa. Non tay nên vậy đó. Hnoi có off ẹp gì các bác cho em join với nha. Mong học hỏi các bác hiii
Hehe, em lính mới nên toàn gồng lỗ và ăn non lãi. Vẫn chưa thoát khỏi tâm lý sợ thua nên vẫn toàn thua.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 178 Xem / 35 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 9 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 30 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 975 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,909 Xem / 80 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên