1. [Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/01

[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/01
    10/01/2019
    14,427 lượt xem
    Em tính vào kèo buy vàng ngắn hạn mà ngược với bác nên thôi không vào. Vẫn đang vô tiếp sell UCHF và buy GAu

2. lelamtb

lelamtb

111
    116
    Có vẻ tin nay ko biến động nhỉ ae

3. chờ nến tín hiệu lâu vãi. Em bỏ cặp này đi ngủ :D:D:D Chờ chắc tới sáng.

dungthinhiennguyen682 bài này.
  4. lelamtb

lelamtb

111
    116
    Gần lên đến nơi rồi

5. vào luôn rồi

6. Vừa ngủ dậy, thấy kèo Bác hốt luôn :D hehe

7. lelamtb

lelamtb

111
    116
    có xuống đc đến 107.6 ko nhỉ

8. kakaka đáng lẽ phải chờ nến tín hiệu đàng hoàng rồi mới đánh được. kiểu này hơi nguy hiểm à nha kakaka,

9. giờ nến tín hiêu chưa có bác ơi. Nãy mệt quá em sell ngay điểm em vẽ :D. Có nến tín hiệu thì được. Không thì không biết nó chạy tới đâu đâu vì chưa biết điểm dừng mà.

10. lelamtb

lelamtb

111
    116
    chưa hết nến đã đánh rồi.

11. em chỉ lấy 30 pips thôi. Còn xuống sâu hơn em không biết à nha. M30 nên cũng khó xuống mà lỡ đâu nó xuống thì sao.

12. Em check ichimoku chart 4h thấy có tận 3 tín hiệu sell nên yên tâm theo luôn Bác ^^

13. vẫn chưa có nến tín hiệu :D:D thôi e đi ngủ. Lần sau rút kinh nghiệm. Không đánh vào lúc chuẩn bị đi ngủ nữa. Không đủ kiên nhẫn canh nến tín hiệu như ban ngày. Đánh vầy như kiểu một mình chống lại thế giới vậy á. Mai nó vả sấp mặt chắc cũng cam chịu thôi. kkk

14. em thoát lệnh đó. Nguyên nhân. Nhiễu tín hiệu. Do có 2 cây nến nằm trong vùng giá của nhau trước đó rồi. Giờ phải chờ nến tín hiệu cách vùng này 5 -7 pips trở lên. Nên phải chờ tiếp. =)))) Em không chờ nổi nữa nên em thoát nhé. Mới âm 5 pips thui.

15. Nó như vầy nè. Từ cây nến đầu tiên nó không phải tín hiệu, đến cây thứ 2 cũng không phải(2 cây doji). Nên cây thứ 3 có là nến tín hiệu em cũng cho nó là 1 phần của vùng giằng co.
    Cho nên nó lên tiếp có nến tín hiệu thì đánh
    Còn nếu nến tín hiệu có ở hiện tại thì em cũng bỏ thui. Không đánh vì quy phạm quy tắc.
    upload_2019-1-11_2-25-10.

Chỉnh sửa cuối: 11/01/2019
    Thuỷ Moon, dungthin and Nghé 0101 bài này.
  16. Bắt đỉnh đáy phải chuẩn nha. Không như giao dịch bình thường. Bắt hụt cái là chắc chắn sấp mặt đó. 2 nến doji thể hiện việc nhiễu nến tín hiệu rồi.
    upload_2019-1-11_2-45-38.

Các file đính kèm:

17. lâu lâu mới thấy có biểu đồ sạch sẽ ít rác

Nguyen Hoang Phuoc bài này.
  18. Giờ các bác sell em cũng ko lo cuốn chiếu rồi kaka!!!

Các file đính kèm:

19. ThoMin

ThoMin

52
    54
    Sáng tỉnh dậy đã thấy tp ở 1289. Thanks bác :)

20. MSTT

MSTT

2,103
    5,943
    Hôm nay lại quay ra buy EU GU sell UCHF
    Điểm vào sáng nay đẹp, giờ vẫn vào dc, sl 30 pip tp 50 pip

Đang tải...