[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/04

View attachment 86630
Sao kỳ vậy, Giá mình nó hiện max là 1.31329 mà , mình chơi ECN của Exness.
Cái Lệnh Sell Limit GU vẫn đang nằm im :) :) :) Hài thật.
@ Mình mới đăng nhập TK ECN Icmarkets thì thấy đúng như bạn nói giá High là 1.31068 , sao 2 sàn chênh lệch lạ nhỉ ???

View attachment 86627 View attachment 86628
bên bác giá lên cao thế, có bị giá ảo không? bên em giá lên 1.31081 nó xuống.

bên bác giá lên cao thế, có bị giá ảo không? bên em giá lên 1.31081 nó xuống.
Qua tuần chuyển qua ICmarkets lại thôi, Spread Exness giờ cao vãi tèo mà giá còn ảo vậy nữa chứ :( Mới đăng nhập TK mini của Exness thấy giá nó High cũng chỉ 1.31081, chắc sàn nó bị lỗi :) 2 loại TK Mini với ECN lại khác nhau.

View attachment 86578
Căn bản mình vào 5 lệnh Short thằng CAD/JPY từ tuần trước nên giờ ko muốn vào thêm lệnh nữa :) GU đợi xem nó có break trendline H1 và đụng kháng cự sẽ ntn, đặt Sell limit tại vùng đó cho an toàn :)
Bác có mỗi thù với cadjpy à tôi nhớ tuần trước bác sell sớm bị hit sl thì phải, lần này đạp đến 5 phát luôn à :D

Qua tuần chuyển qua ICmarkets lại thôi, Spread Exness giờ cao vãi tèo mà giá còn ảo vậy nữa chứ :( Mới đăng nhập TK mini của Exness thấy giá nó High cũng chỉ 1.31081, chắc sàn nó bị lỗi :) 2 loại TK Mini với ECN lại khác nhau.
Chuẩn rồi bác, giá mini là loại ôm mà. Ecn thì nghe các pro nói có ic là chuẩn

Exness làm giá đã bị báo cáo lâu rồi, chơi lâu đâu có lạ gì,người ta tránh thôi

Screenshot_2019-04-10-23-01-38-926_net.metaquotes.metatrader4.png bac xem gium mình cái

FBS không biết nên vui hay buồn
Thấy sàn này nhiều anh em chơi, thôi Bác chịu khó khiếu nại nó để nó trả lời xem như thế nào chia sẻ anh em biết thêm, chứ SL của Bác 1.31120 thì như giá chuẩn lúc đó Mức High tại Icmarkets, Exness mini mình thấy đều < 1.31100 và bác sẽ ko bị dính SL, mà có bị dính SL cũng chỉ mất tầm 32$ chứ ko phải 50$.

Luôn lưu ý : GU < 1.30540.

Market hay Brokers phải làm nhiệm vụ này.

Nhớ đó.

Nhớ. Phen đó KM cũng đau tim lắm nhưng kệ, vẫn giữ sell rồi buy lên sau đóng và chờ nến quay về.

Giờ KM trade chuyên GU, bỏ EU rồi.

GU ốm yếu, có tý thuốc thì tỉnh, khi hết thuốc thì bẹp dúm hihihihiiiii.

Lên lên xuống xuống cuối cùng về dưới 1.30540.

Nhanh nào.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên