[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/12

hên thôi kkk. con EU này lần này bắt nó bỏ qua kỷ luật vì trong phương pháp là không đánh được. Đáng lẽ phải chờ vài ngày nữa mà hồi trưa thấy Brexit thì GU không lên nổi mà EU GU đi khá giống nhau. GU thì không đánh vì không xác định được trend. Nên đánh bắt EU ngay đỉnh luôn.
Con EU này còn cơ hội bắt đỉnh lại lần nữa.
Mai em sẽ bắt đáy con AJ nhưng phải chờ nến H4 ngày mai có đẹp ko đã. 5h, 9h, 1h, 5h. 4 mốc này mai vào xem chart trước 5' rồi đập tiếp nếu đẹp.
Bác trade hay quá bác cho hỏi là xác định xung lượng mua bán bằng cách nào hay chỉ đọc nến thôi bác có thể chia sẻ thêm?

e cũng đoán nó sẽ san top của các cụ nhưng ko nghĩ nó tới tận 1250x luôn. ( Lượng buy từ 1265 - 126 cực nhiều và sl vùng 1255 )
E có buy limit 125550 mà còn dính sáng mở ra thấy hết hồn luôn.
Tối qua tính đóng lệnh trước khi bà May phát biểu mà vẫn hi vọng bà ấy sẽ nói gì tốt cho GBP lên, ai dè bà ấy cho đi luôn. Từ lời thành SL =)).

nhìn bác đánh e thấy nhớ quá khứ của em :D và nhớ tới ông @Cùi mía
Em không bắt đỉnh đáy mà em dựa vào biên độ của emn gu em rải ăn sóng hồi. Do oánh lớn lên em căn sao tk chịu đc max 300 pip em sẽ rải và nó chỉ cần hồi 10-15 pip em có lời rồi. Nhưng thường gu nó hồi ngay 40-60 pip là ít. Nên nếu ai hiểu nó cũng như rải đúng tỉ lệ thì có cơm ăn thui, mà nó đi cũng phải lấy đà nên căn ăn sóng hồi là vậy. Mà ko biết em có đúng ko nữa. Vì ngồi canh chát hay phân tích em thấy mệt mỏi sml suốt. Nên hàng ngày sau 8h tối em mới ngó qua các ẻm để chọc léc. Hihi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 291 Xem / 29 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 133 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,379 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên