[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/12

chú bằng anh hôm quả GU à =)))
1291 short tp 128 giá về 1278 ko chốt tp dc luôn ( 1 lot) kakaka.
Âu cũng là cái số nhẹ nhàng chấp nhận thôi
thì e cũng nhẹ nhàng chấp nhận mà. vì nhìn giá đóng cửa hôm t6 là e nghi chết r. Nhưng mà khổ nỗi cái lệnh 0.05 của e ở sàn khác thì nó lại đang có lãi trong khi 2 nơi cài SL như nhau :))

Cám ơn cụ nhiều nhé.
Minh chứng là gold tăng khá tốt, các ts rủi ro đang bị bán tháo trên toàn mặt trận.
Tháng cuối năm nay loạn thật cụ nhỉ? Kiểu này thì chắc bà con đua hết vào USD và đặc biệt là JPY

Tôi thấy EU sẽ test lại ngưỡng 1141x và GU là 1272x.
Hiện tại phiên SW nên tôi cũng chỉ vào sell 1 chút nhỏ tại 1143x và 1274x ( sl đỉnh vừa lập + 20 pip) để kiếm cái bánh mì chai nước suối :p cầm cự qua trưa nay

bữa thấy có nhiều người nói bác KM thế nọ thế kia. Giờ e thấy...đúng =)). Bác ấy rải lệnh cả chục lệnh.
góp ý thì fan của bác ấy vào chửi. Cho nên lần cuối em nói điều này. Vì bác ấy tự tin nhưng lệnh của bác ấy toàn vậy.
Ai nói không thích thì bỏ qua nhưng em thấy em nói thôi. Cao thủ thì phải nói bác MSTT, DrTienbi, Quang Minh, Thành,vvv. Đánh không rải lệnh và giải thích rõ ràng.
Còn kiểu rải lệnh chờ xung thì bác đánh lệnh lớn 100u 200u/ lệnh thì e nghĩ bác cháy sớm.
Lần cuối cùng em nói về điều này vậy. Lần sau e sẽ im lặng đi qua.

Hiện tại phiên SW nên tôi cũng chỉ vào sell 1 chút nhỏ tại 1143x và 1274x ( sl đỉnh vừa lập + 20 pip) để kiếm cái bánh mì chai nước suối :p cầm cự qua trưa nay
Sáng bác ăn bánh pizza ngập mồm rồi giờ còn ăn bánh mì nữa ạ? Sáng xem kèo của bác xong thì nó đi đc nửa rồi nên em cho qua luôn và giờ vẫn đang uống nước lã cầm hơi...Kèo này đói quá nên đặt đại...may bác cũng vào kèo này nên giờ em an tâm rồi. Hi vọng trưa nay có cái bánh mì trứng bác nhỉ.

Mình cũng lên thuyền Sell EU giá 1441 rồi, chờ kiếm ly trà đá giải nhiệt mùa đông :D

Sáng bác ăn bánh pizza ngập mồm rồi giờ còn ăn bánh mì nữa ạ? Sáng xem kèo của bác xong thì nó đi đc nửa rồi nên em cho qua luôn và giờ vẫn đang uống nước lã cầm hơi...Kèo này đói quá nên đặt đại...may bác cũng vào kèo này nên giờ em an tâm rồi. Hi vọng trưa nay có cái bánh mì trứng bác nhỉ.
tâm lý e đánh lượt lệnh này thứ nhất là nhỏ, thứ 2 là bằng 1 phần nhỏ tiền lãi nên em ko quan tâm nhiều lắm.
E nhắc lại anh e là chú ý khi nào e vào lệnh lớn e sẽ báo chứ lệnh nhỏ là xu hướng ko chắc chắn cũng như rất ngắn có thể đổi chiều bất cứ lúc nào

tại mắt M1 nên k có to mồm dc

Hôm nay mình theo hướng buy EU hơn là sell, tầm giá đang đi ngang ngang vùng này là sẽ xuống 1.1410 - 1.1420 xong hướng lên 1.1500.

bữa thấy có nhiều người nói bác KM thế nọ thế kia. Giờ e thấy...đúng =)). Bác ấy rải lệnh cả chục lệnh.
góp ý thì fan của bác ấy vào chửi. Cho nên lần cuối em nói điều này. Vì bác ấy tự tin nhưng lệnh của bác ấy toàn vậy.
Ai nói không thích thì bỏ qua nhưng em thấy em nói thôi. Cao thủ thì phải nói bác MSTT, DrTienbi, Quang Minh, Thành,vvv. Đánh không rải lệnh và giải thích rõ ràng.
Còn kiểu rải lệnh chờ xung thì bác đánh lệnh lớn 100u 200u/ lệnh thì e nghĩ bác cháy sớm.
Lần cuối cùng em nói về điều này vậy. Lần sau e sẽ im lặng đi qua.

suỵt =))))

Vâng ko tự tin nên em cũng vào lệnh min thôi. Sáng bác vào lệnh cà phê highland mà em tưởng bác vào cf trung nguyên nên mới ko đu theo. Ko thôi cũng đc ly trà đá :))

đọc lại thread cũ thấy bác KM rải 8 lệnh sell 0.1. Bác Thành bắt đáy 5 lot chính xác. Thì em thấy sao mà khác thế.
Nhưng mà thôi. Em thì không có nhây. Lần này góp ý thôi. Mấy lần sau em đọc tham khảm thêm. Quan trọng là em thắc mắc chút thôi. kkkkk. Lần sau em sẽ "SUỴT" =))))

đọc lại thread cũ thấy bác KM rải 8 lệnh sell 0.1. Bác Thành bắt đáy 5 lot chính xác. Thì em thấy sao mà khác thế.
Nhưng mà thôi. Em thì không có nhây. Lần này góp ý thôi. Mấy lần sau em đọc tham khảm thêm. Quan trọng là em thắc mắc chút thôi. kkkkk. Lần sau em sẽ "SUỴT" =))))
bạn thích ăn kèo bác đấy thì bạn chơi thế này, khi nào bác đấy bảo điểm đỏ điểm đen không thể vượt quá ngưỡng thì đánh với sl ngắn, tp dài, nhiều lần mình thấy ở mấy điểm đấy nó vọt được thật còn rải lệnh thì phải vốn lớn. Mà bỏ tư duy gửi trọn niềm tin đi, nhìn kèo mọi người thì cũng phải tự phân tích lại xem hệ thống mình có thấy thế không, đồng thuận thì hẵng vào, lúc đó chết hay không cũng vẫn là do hành động của bạn :). Mình không theo kèo bác kim nên cũng không sát sao được, bác đấy đánh khác timeframe của mình nên không phân tích được.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên