[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/12

đọc lại thread cũ thấy bác KM rải 8 lệnh sell 0.1. Bác Thành bắt đáy 5 lot chính xác. Thì em thấy sao mà khác thế.
Nhưng mà thôi. Em thì không có nhây. Lần này góp ý thôi. Mấy lần sau em đọc tham khảm thêm. Quan trọng là em thắc mắc chút thôi. kkkkk. Lần sau em sẽ "SUỴT" =))))
bác đừng suy nghĩ vậy, bác ý có nói mức tp 113xxx và buy lên.
nếu k hợp suy nghĩ của bác thì inogre đi chứ cứ chấm chọc là k nên

đọc lại thread cũ thấy bác KM rải 8 lệnh sell 0.1. Bác Thành bắt đáy 5 lot chính xác. Thì em thấy sao mà khác thế.
Nhưng mà thôi. Em thì không có nhây. Lần này góp ý thôi. Mấy lần sau em đọc tham khảm thêm. Quan trọng là em thắc mắc chút thôi. kkkkk. Lần sau em sẽ "SUỴT" =))))
Topic này để anh em vào thảo luận mà bạn. Cứ thoải mái đưa ra chiến thuật với nhận định thôi. Không gì lấy gì mà đọc. Tôi mặc dù giao dịch theo phương pháp của tôi nhưng vẫn hay vào xem anh em họ giao dịch cũng vui phết :)

bữa thấy có nhiều người nói bác KM thế nọ thế kia. Giờ e thấy...đúng =)). Bác ấy rải lệnh cả chục lệnh.
góp ý thì fan của bác ấy vào chửi. Cho nên lần cuối em nói điều này. Vì bác ấy tự tin nhưng lệnh của bác ấy toàn vậy.
Ai nói không thích thì bỏ qua nhưng em thấy, em nói thôi. Cao thủ thì phải nói bác MSTT, DrTienbi, Quang Minh, Thành,vvv. Đánh không rải lệnh và giải thích rõ ràng.
Còn kiểu rải lệnh chờ xung thì bác đánh lệnh lớn 100u 200u/ lệnh thì e nghĩ bác cháy sớm.
Lần cuối cùng em nói về điều này vậy. Lần sau e sẽ im lặng đi qua.

Anh có rải lệnh, nhưng rải đều ở 3 TK. Mỗi Tk để 1 lệnh duy nhất và ko đặt Stop Loss. Như thế thì tin tức ra như nào Spread dãn kiểu gì cũng ko bị sàn *** SL mà ký quỹ lúc nào cũng đảm bảo trên 1000% chấp Market kéo giá đi đâu thì kéo, bẫy giá kiểu gì thì bẫy. Đóng máy đi chơi thoải mái, về bật máy TF sau ^^

bữa thấy có nhiều người nói bác KM thế nọ thế kia. Giờ e thấy...đúng =)). Bác ấy rải lệnh cả chục lệnh.
góp ý thì fan của bác ấy vào chửi. Cho nên lần cuối em nói điều này. Vì bác ấy tự tin nhưng lệnh của bác ấy toàn vậy.
Ai nói không thích thì bỏ qua nhưng em thấy em nói thôi. Cao thủ thì phải nói bác MSTT, DrTienbi, Quang Minh, Thành,vvv. Đánh không rải lệnh và giải thích rõ ràng.
Còn kiểu rải lệnh chờ xung thì bác đánh lệnh lớn 100u 200u/ lệnh thì e nghĩ bác cháy sớm.
Lần cuối cùng em nói về điều này vậy. Lần sau e sẽ im lặng đi qua.
Em ko phải là fan bác Kim. Em chỉ ngưỡng mộ độ lỳ của bác thôi chứ cũng ko ngưỡng mộ cách đánh của bác ấy mặc dù bản thân em trc giờ toàn đánh theo cách giống như cách của bác. Cách đánh này em ko học theo bác ý mà là do em ko biết đâu là thời điểm vào lệnh nên cứ vào đại nếu đúng hướng bụp luôn, sai thì lại nhồi thêm phát, chờ giá quay đầu thì hốt dần dần hoặc hốt cả đám. Cách này vẫn có thể có lợi nhuận nếu giá ko chạy 1 mạch như tào tháo đuổi. Nhưng em thừa nhận là do em dốt ko biết gì về kỹ thuật, ko xác định đc điểm vào nên mới chơi như vậy vì chơi như vậy là xác định " đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma", thế nào cũng có ngày bị thị trường nó vả cho sm. Bác Kim vốn lớn thì ko sao nhưng vốn hạn chế thì mệt tim lắm.
Nhưng mà em nghĩ các bác ko theo thì thôi chứ bác Kim đánh đấm thế nào thì kệ bác ấy. Có mất có đc thì cũng là tiền các bác ấy chứ có fai tiền của mình đâu mà cứ mỗi lần thị trường đi ngược với bác ấy là nhiều anh em cứ vào hoan hô và chọi lại bác ý thế ạ? Cứ giống như bác Kim ra kèo sai thì là bác nào đó mất tiền chứ ko fai là bác Kim nữa.
Anh em vào đây với mục đích chia sẻ và học hỏi. Mình rất cảm kích vì một số bác trong đây ko ngại share kèo và chia sẻ kinh nghiệm mà các bác ấy có thể đã phải trả giá có khi bằng cả 1 gia tài của ai đó mới có đc nó. Các bác ấy share free. Free mà các bác!!! Vậy nên bác nào ko hài lòng với cách đánh của bác nào thì tốt nhất ko quan tâm đến người đó nữa. Chứ cứ chê nhau riết anh em cũng ngại.
Em nhiều lời . Có đụng chạm bác nào mong các bác lượng thứ. Đừng ném đá ném trứng em vì em vẫn muốn vào đây để theo kèo và học hỏi các bác mà em ngưỡng mộ lắm!!!!

lại sắp về bồ rồi.
cách j k quan trọng, kiểm soát rủi ro và có lúa đều đều là dc

Thì mình xin lỗi mấy ae vậy. Đây là lần đầu tiên mình góp ý thôi. Lần sau mình không nói thế này thế nọ nữa. Có thể mình mới tham gia topic nên mình tò mò và chỉ nói ra những suy nghĩ của người mới thôi.
Mình biết bác KM cũng share kèo. Đó là điều tuyệt vời nhưng tính mình tò mò. Nên mình có nói lần đầu cũng như lần cuối. Mình đánh giá cực cao bác KM vì bác ấy tự tin nên khi mà sai thì đương nhiên cũng phần nhiều sự tò mò tại sao như vậy.

Thì mình xin lỗi mấy ae vậy. Đây là lần đầu tiên mình góp ý thôi. Lần sau mình không nói thế này thế nọ nữa. Có thể mình mới tham gia topic nên mình tò mò và chỉ nói ra những suy nghĩ của người mới thôi.
Mình biết bác KM cũng share kèo. Đó là điều tuyệt vời nhưng tính mình tò mò. Nên mình có nói lần đầu cũng như lần cuối. Mình đánh giá cực cao bác KM vì bác ấy tự tin nên khi mà sai thì đương nhiên cũng phần nhiều sự tò mò tại sao như vậy.
Ở đây mọi góp ý hay tranh luận theo hướng tích cực đều được mọi người đón nhận hết nhe bạn. Chỉ cần không đá xoáy nhau là được rồi. Có thắc mắc thì cứ hỏi thôi ^^

Theo mình.. trade kiểu nào cũng dc..
Miễn phân bổ được vốn và kiếm được lúa là được rồi..
Tiền của mình là do mình quyết định
Heheee

Theo mình.. trade kiểu nào cũng dc..
Miễn phân bổ được vốn và kiếm được lúa là được rồi..
Tiền của mình là do mình quyết định
Heheee
chuẩn rồi bác. Em mong được như bác MSTT ngày nào cũng rỉa thị trường.
Mong được như bác DrTienbi. Phân tích cơ bản rồi vào lệnh đi chơi
Mong như bác Thành phân tích kỹ thuật. Bắt đỉnh đáy rồi cũng đóng máy đi chơi.
Bác KM nữa vì máy tính phân tích hết rồi chỉ cần đánh theo máy thôi nhẹ đầu. hiii.
Còn nhiều bác nữa.
Nên sự tò mò của em chắc cũng kết thúc ở đây.

Em ko phải là fan bác Kim. Em chỉ ngưỡng mộ độ lỳ của bác thôi chứ cũng ko ngưỡng mộ cách đánh của bác ấy mặc dù bản thân em trc giờ toàn đánh theo cách giống như cách của bác. Cách đánh này em ko học theo bác ý mà là do em ko biết đâu là thời điểm vào lệnh nên cứ vào đại nếu đúng hướng bụp luôn, sai thì lại nhồi thêm phát, chờ giá quay đầu thì hốt dần dần hoặc hốt cả đám. Cách này vẫn có thể có lợi nhuận nếu giá ko chạy 1 mạch như tào tháo đuổi. Nhưng em thừa nhận là do em dốt ko biết gì về kỹ thuật, ko xác định đc điểm vào nên mới chơi như vậy vì chơi như vậy là xác định " đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma", thế nào cũng có ngày bị thị trường nó vả cho sm. Bác Kim vốn lớn thì ko sao nhưng vốn hạn chế thì mệt tim lắm.
Nhưng mà em nghĩ các bác ko theo thì thôi chứ bác Kim đánh đấm thế nào thì kệ bác ấy. Có mất có đc thì cũng là tiền các bác ấy chứ có fai tiền của mình đâu mà cứ mỗi lần thị trường đi ngược với bác ấy là nhiều anh em cứ vào hoan hô và chọi lại bác ý thế ạ? Cứ giống như bác Kim ra kèo sai thì là bác nào đó mất tiền chứ ko fai là bác Kim nữa.
Anh em vào đây với mục đích chia sẻ và học hỏi. Mình rất cảm kích vì một số bác trong đây ko ngại share kèo và chia sẻ kinh nghiệm mà các bác ấy có thể đã phải trả giá có khi bằng cả 1 gia tài của ai đó mới có đc nó. Các bác ấy share free. Free mà các bác!!! Vậy nên bác nào ko hài lòng với cách đánh của bác nào thì tốt nhất ko quan tâm đến người đó nữa. Chứ cứ chê nhau riết anh em cũng ngại.
Em nhiều lời . Có đụng chạm bác nào mong các bác lượng thứ. Đừng ném đá ném trứng em vì em vẫn muốn vào đây để theo kèo và học hỏi các bác mà em ngưỡng mộ lắm!!!!
ok Heodat. Mình cũng ngưỡng mộ nhiều bác trong đây lắm. Bác là nữ hả. Mình ngưỡng mộ MSTT, DrTienbi, Thành, Quang Minh, Bác Tây nên ngày nào cũng lên đây học phân tích của mấy bác hết. còn bác ngưỡng mộ ai trong đây.

cf đậm thé bác ơi
hihi thì cũng phải đáng xíu chứ bác, tín hiệu đâu phải lúc nào cũng có (tổng lệnh em vào khoảng 1 lot) nên vậy cfe đúng rồi còn j hehe
Các bác lãi thì canh stop nghen e tháy đoạn này k còn ngon nữa.
e đóng lệnh ngủ trưa đay

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 529 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,216 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 487 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên