[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 10/12

nếu bác đánh vây thì dọc lại bài topic trước của e, mà chuyển qua canh khung M5-H1 ấy. E nghĩ rủi ro sẽ hạn chế nhiều và xác xuất tp dc là khá cao
Mình trade theo xu hướng dài. Mấy cặp gần đáy cứ vã Buy xuống là buy. Cặp gần đỉnh thì ngược lại. Nên thấy bác Buy GU là theo ạ

Mình trade theo xu hướng dài. Mấy cặp gần đáy cứ vã Buy xuống là buy. Cặp gần đỉnh thì ngược lại. Nên thấy bác Buy GU là theo ạ
Cái đó là bắt đỉnh bắt đáy, e ko có bắt đỉnh đáy, e đánh theo tín hiệu hệ thống thôi.
Vì đỉnh đáy e sấp mặt nhìu lần rồi và e ko tin đỉnh đáy trong cái market này đâu bác.
Chỉ là tín hiệu mạnh hay yếu và có đủ niềm tin hay ko mà thôi.

Cái đó là bắt đỉnh bắt đáy, e ko có bắt đỉnh đáy, e đánh theo tín hiệu hệ thống thôi.
Vì đỉnh đáy e sấp mặt nhìu lần rồi và e ko tin đỉnh đáy trong cái market này đâu bác.
Chỉ là tín hiệu mạnh hay yếu và có đủ niềm tin hay ko mà thôi.
Mình căn đỉnh đáy khác ae. Giả sử sai cho nó chạy 400-500 pip thoải mái. Nên chưa bị sml hihi

giờ e sẽ săn tín hiệu giá đóng trên 127175 e sẽ buy nhé. ( GU M5)
Sl 1268

Chỉnh sửa lần cuối:
EU : Chuyên gia dối lừa lừa dối hihihiii.
Trong Trade Kimmy thấy : Loạng quạng run tay, tâm lý yếu dễ Buy đúng cái đỉnh EU. Còn Sell - bảo ôi thôi mình Sell đáy mất rồi.......không có chuyện đó. Nến lên đc là cả một quá trình. Vì vậy Sell nuột hơn Buy nhiều.

EU : Chuyên gia quay vòng tròn.

Sell....đóng ăn.......đợi lên cao Sell lại.......đóng ăn. Một mẻ Kimmy bum 8 đến 12 lệnh càng lên càng giã Sell..... Tổng dải dương tiền kha khá Kimmy đóng tất. Khi nào nến về 35 34 Kimmy mới lành & thôi chộp giật.

EU : Lên cao thì lại càng sấp mặt.

Mức độ 3 = 1.12xxx là có, không đùa đc.

18 ; 19/12 Fed tăng lãi suất thì xong đời EU. Tinh ý thì dễ phát hiện đc ra điều ấy là có. Vì giờ Usd đang hạ hạ để hôm đó nó đc + biên độ lên mức cao ngất đủ đẹp cho Thị Trường chấp nhận đc. EU lúc đó sấp mặt.

Usd giờ không hạ thì hôm đó dxy lên 100 điểm nó hài. Ai mà chấp nhận đc.

Lúc này là dịp EU nó hồi nhờ Usd giảm. Lên cao là Sell. Cơ hội chộp giật. Ngoan với Market mình chết trc. Không đc. Vài ba cú nến sấp mặt, buy mệt cực.

CÁC ĐƯỜNG Ở PHÍA TRÊN TOÀN DẠNG SIÊU VÔ ĐỊCH. EU BẢO LÊN NGAY, KM KG THỂ NGHE ĐC. KHÔNG CHẤP NHẬN ĐC VÌ ĐÂY LÀ KHUNG H4. PHẢI CÓ THỜI GIAN CHỨ EU LÊN MỚI LÊN ĐC. LÊN NGAY. AI CHO LÊN. HIHIHIIII.

EU : CHỈ LÊN KHI CÁC ĐƯỜNG SIÊU THẤP PHÍA DƯỚI PHẤN ĐẤU ĐỔI HƯỚNG & ĐI LÊN THẾ CHỖ CHO VÙNG 40 HAY 41.....THÌ EU MỚI GỌI LÀ LÊN.

KIMMY KHÔNG VÙI DẬP GÌ EU. NÓ ĐIÊU VỪA CÒN ĐC. ĐIÊU QUÁ. ĐIÊU QUÁ KM ĐẬP SELL THẲNG TAY. KM KHÔNG NGÁN MARKET.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,621 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 247 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 447 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,136 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 199 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên