[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 11/04

Mình quan điểm rất rõ ràng. Khi mình hô kèo thì mình phải có trách nhiệm.
Những ng hô kèo k có sl rồi vô tình làm nhiều ng đi theo bị thua lỗ rồi sl là k nên.
Còn những ng lên diễn đàn k đóng góp đc gì mà chỉ chầu trực xỉa xói ng khác mình k quan tâm.
Kèo là quan điểm cá nhân từng người bác ạ. Bác nào theo kèo ai mà dính SL hay TP thì đó là lời ăn lỗ chịu. Chúng ta cứ dùng lời lẽ hòa nhã cùng nhau nhé bác. Ăn tiền market mới quan trọng chứ hơn thua với anh em cùng là trader với nhau thì chả được ích lợi gì.

Vài lời góp ý, chúc bác vui...

Những ng hô kèo k có sl rồi vô tình làm nhiều ng đi theo bị thua lỗ rồi sl là k nên.
Còn những ng lên diễn đàn k đóng góp đc gì mà chỉ chầu trực xỉa xói ng khác mình k quan tâm.
Bạn nói thế thì chả ai share kèo cọt gì cho anh em theo nữa đâu. Khi người ta đưa ra kèo là họ chốt theo đúng phương pháp của họ rồi, còn anh em theo hay không thì tùy. Đã tham gia thị trường hầu như ai cũng có "chén thánh" riêng rồi nên chắc gì share kèo lên thì đã có người theo, mà mình theo mình cũng phải quan sát kĩ các điểm sl, tp này nọ. Anh em nào không có nhận định riêng, theo kèo người khác thì lời ăn lỗ chịu chứ quay lại trách người ta thì ai share kèo cho nữa.
Trên cái thị trường này việc nay mình chốt sell nhưng giá quay đầu mình đóng lệnh chuyển thành buy là bình thường, đâu nhất thiết ra kèo nào là đóng đinh kèo đó.
Đôi lời góp ý. Nice day for everbody

cá nhân tôi cho rằng kèo chỉ là kèo, thắng hay thua mình phải tự chịu trách nhiệm với quyết định chính mình. Nhất là trong nghề này,nếu ko tự chịu trách nhiệm khó trụ được lâu.

Người đẹp, bình tĩnh chứ, ai tham gia trade đều hơn "18 tuổi" tự chịu trách nhiệm hình sự đối với mỗi lệnh trade của mình. Người đẹp cũng 22 tuổi nên chắc ko bị hình sự hỉ :) :) Anh em diễn đàn chỉ đưa ra nhận định cá nhân, còn ai nhìn vào lệnh và theo như cái máy thì SL ráng chịu chứ bạn.
Ví dụ như người đẹp đưa ra lệnh có SL, TP đầy đủ nếu có tâm nữa thì nên đưa cái Chart hoặc vài cái nhận định kỹ thuật tại sao lại vào lệnh như vậy, chứ đưa khơi khơi Short/buy tại giá này, SL, TP tại giá này thì với cá nhân mình nếu bạn ko có chút tiếng tăm tại diễn đàn thì mình cũng chỉ lướt qua. Vài lời chia sẻ, chúc người đẹp vẫn luôn là "Người đẹp" :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Người đẹp, bình tĩnh chứ, ai tham gia trade đều hơn "18 tuổi" tự chịu trách nhiệm hình sự đối với mỗi lệnh trade của mình, Anh em diễn đàn chỉ đưa ra nhận định cá nhân, còn ai nhìn vào lệnh và theo như cái máy thì SL ráng chịu chứ bạn.
Ví dụ như người đẹp đưa ra lệnh có SL, TP đầy đủ nếu có tâm nữa thì nên đưa cái Chart hoặc vài cái nhận định kỹ thuật tại sao lại vào lệnh như vậy, chứ đưa khơi khơi Short/buy tại giá này, SL, TP tại giá này thì với cá nhân mình nếu bạn ko có chút tiếng tăm tại diễn đàn thì mình cũng chỉ lướt qua. Vài lời chia sẻ, chúc người đẹp vẫn luôn là "Người đẹp" :) :) :)
Chuẩn bác ạ, cỡ như bác Duong Huy hay bác @TraderViet News share kèo mà đóng thêm chữ "thơm" nữa thì em bán con wave tàu để theo

Lão Huy chốt BTC hốt nốt em gái Trinh về cho có chị có em. Chứ có mỗi Trinh thế nhiều khi lại khát kèo.
Kèo là quan điểm cá nhân từng người bác ạ. Bác nào theo kèo ai mà dính SL hay TP thì đó là lời ăn lỗ chịu. Chúng ta cứ dùng lời lẽ hòa nhã cùng nhau nhé bác. Ăn tiền market mới quan trọng chứ hơn thua với anh em cùng là trader với nhau thì chả được ích lợi gì.

Vài lời góp ý, chúc bác vui...[/QUOTE

Vài lời góp ý, chúc bác vui...
Vẫn đang theo dõi sát sao vàng của sếp chưa dám vào lệnh.

Anh Liu Tiu mới lên sóng phỏng vấn về quá khứ chơi lớn đó hả. Kkkk. Cơ mà nói " No " xong thì k nén đc cảm xúc và k cố giấu cảm xúc đc đành bật khóc. Anh Bã Bắp nghe mà làm gương nghen.
A mới đi phỏng vấn về đấy, thấy a có tự tin ko? Mà nay có kèo nào ko nàng, mấy hôm rồi vã quá.

có hot nào trẻ đẹp hơn ko ông chứ bà này nhão quá rồi
hôm qua tôi kì vọng eu lao về vùng 21 cơ, ấy thế mà chỉ có khoảng 60 pi. nói chung sóng gió nhè nhè quá
Như này được ko đại ca. Chúc cả nhà buổi chiều vui vẻ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên