[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 11/04

Gold bắt đầu tụt váy!!!
Gold mới tụt váy, đồ lót còn nguyên nên chưa mần ăn được gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
GU giá đang di chuyển trong tam giác hẹp dần, đợi chờ những vùng giá quan trọng trước khi quyết định Short hay Long. Chơi với "G" đúng là feel nên giá lững lỡ kiểu thế này theo mình nghĩ thì chưa nên vào lệnh, Trade cặp nào rõ ràng sướng hơn :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Có anh em nào theo dõi cặp Audcad không nhỉ? Giá đang tiến tới kháng cự mạnh và H1 MA Volume đang giảm dần, nên theo mình nghĩ sẽ khó break được, Short nhẹ luôn tại 0.95610 SL 30 pips, lên 7xx Short quả nữa, vừa mới chốt xong thằng CJ mất cả tuần trời chả vào được cặp nào.

Có anh em nào theo dõi cặp Audcad không nhỉ? Giá đang tiến tới kháng cự mạnh và H1 MA Volume đang giảm dần, nên theo mình nghĩ sẽ khó break được, Short nhẹ luôn tại 0.95610 SL 30 pips, lên 7xx Short quả nữa, vừa mới chốt xong thằng CJ mất cả tuần trời chả vào được cặp nào.
Em vào từ trưa rồi bác ơi , lên thuyền đi bác cho vui :)))

Bán chết thằng aud đi bác ơi..con audj của em đỏng đảnh quá ko chịu xuống..treo 2 của em từ t2 giờ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,568 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 215 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 438 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,129 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên