[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 11/10

giống anh thế, họp xong ra coi nó cắn sl mới đau chứ :(( lúc xem xanh bát ngát, họp xong thấy tk bay 1 khúc ức chế thiệt
Hôm qua e bị dính con Buy EU, đang tăng ngon lành, em dời SL về BE +5, nó quay lại quét SL xong phi thêm hơn 30pips, ức chế dễ sợ, may canh SELL 1540, TP 20pips, sáng dậy thấy TP nên cũng an ủi phần nào :oops::oops::oops:

Bác mua tin của ai thế
VIP FX TRADE - Mr. ANDY trên telegram bác nhé.
Ông này phân tích tin và kĩ thuật rồi đưa ra xu hướng đánh. 69USD/tháng hoặc 500usd/ năm. Mới theo được tháng tỉ lệ thắng rất cao. Có SL không để gồng lệnh. Có 40 thành viên rồi và hình như ông ấy không tuyển thêm nữa. Từ lúc đánh mình thắng 23 lệnh dài, SL 2 lệnh. Nếu trader ngắn thì đánh theo ngày sẽ khác.

VIP FX TRADE - Mr. ANDY trên telegram bác nhé.
Ông này phân tích tin và kĩ thuật rồi đưa ra xu hướng đánh. 69USD/tháng hoặc 500usd/ năm. Mới theo được tháng tỉ lệ thắng rất cao. Có SL không để gồng lệnh. Có 40 thành viên rồi và hình như ông ấy không tuyển thêm nữa. Từ lúc đánh mình thắng 23 lệnh dài, SL 2 lệnh. Nếu trader ngắn thì đánh theo ngày sẽ khác.
Bác bán lại tin cho anh em đi. 69k/tháng :))

Loa loa có ae nào chơi con xag usd không nhỉ... ngon đó... kỳ này thằng usd vào nhịp giảm là nó phất đó bà con
xag của bác theo chart quá khứ vẫn có thể giảm xuống gần hỗ trợ mạnh ở dưới rồi mới có thể bật lên, bác thích hold thì hold ^^, có cơ sở phân tích gì là nó sẽ lên ?
Trông đồ thị tuần hơi giống bitcoin nhỉ ^^

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 638 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,142 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 278 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 98 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên