[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 11/10

Đã lên thuyền và cơ bắp đang lên.
Bác còn ở ngoài đảo chăm sóc con Sell EU 44 không ạ.
Hôm kia em sell giá 47 cũng lênh đênh, định dạt vào đảo thì nghe tin có bác chiếm giữ đảo rồi nên em nhảy thuyền tủm phát ở giá 48, mất tí máu nhưng sau buy lại luôn thì cũng về lại bờ và có vài con tép thiu ăn qua ngày.

“Khi người ta tham lam thì mình nên sợ sệt. Khi người ta sợ sệt thì mình nên tham lam”
Chủ tịch FED bảo vậy!
Em đang buy EU. Nên tham hay nên sợ đây các đồng chí!

Bác còn ở ngoài đảo chăm sóc con Sell EU 44 không ạ.
Hôm kia em sell giá 47 cũng lênh đênh, định dạt vào đảo thì nghe tin có bác chiếm giữ đảo rồi nên em nhảy thuyền tủm phát ở giá 48, mất tí máu nhưng sau buy lại luôn thì cũng về lại bờ và có vài con tép thiu ăn qua ngày.
Vẫn đang một mình một đảo, chứ về bây giờ đảo thành đảo hoang mất. Ở ngoài này buồn lắm đừng ra, mấy hôm nay đang ăn chay trường rồi.

Vẫn đang một mình một đảo, chứ về bây giờ đảo thành đảo hoang mất. Ở ngoài này buồn lắm đừng ra, mấy hôm nay đang ăn chay trường rồi.
Đảo là nhà em mà bác, bờ chỉ là quê hương thôi ạ, mà quê thì lâu lâu về thăm 1 lần, còn đảo là nhà, nên em đến suốt, xây lều nuôi gà chăn heo câu cá mòn cả đường ở đảo rồi ạ.

Có đợt em với anh MSTT chèo thuyền lệnh Buy từ 1.16800 về 1.13000. Tiếc là tới 1.13950 em đột tử chết ( 1600 đô), còn anh MSTT thì hên quá chỉ bị bỏng nên sau đó hồi sinh và còn lời mới hay. À còn phó thuyền trưởng : Tiến Luật cũng hành quân đợt đó =))))

Đóng trên cản nhưng lực từ chối yếu quá hóng thêm nến nữa...

Đảo là nhà em mà bác, bờ chỉ là quê hương thôi ạ, mà quê thì lâu lâu về thăm 1 lần, còn đảo là nhà, nên em đến suốt, xây lều nuôi gà chăn heo câu cá mòn cả đường ở đảo rồi ạ.

Có đợt em với anh MSTT chèo thuyền lệnh Buy từ 1.16800 về 1.13000. Tiếc là tới 1.13950 em đột tử chết ( 1600 đô), còn anh MSTT thì hên quá chỉ bị bỏng nên sau đó hồi sinh và còn lời mới hay. À còn phó thuyền trưởng : Tiến Luật cũng hành quân đợt đó =))))
Nghe em nói mà hoang mang quá đấy, đang tìm điểm sell để bình ổn tỉ giá rồi về bờ đây, chiếm đảo lâu quá người ta lại bảo mình tham.

Hôm nay Scalp cũng được hơn 30pips rầu, thôi đợi sau tin em đánh tiếp. Đang chia 2 phe BUY SELL, không biết theo phe nào nên ngồi làm khán giả vậy :D

Đợt đó chị mới chân ướt chân ráo vào "nghề", bơi từ 1168 ra đảo 1130 xong phải bơm thêm mấy lệnh sell ngoài đảo để sinh tồn. Từ đấy đến nay sell vẫn còn ngoài đảo chưa thấy ngày về.

Đợt đó chị mới chân ướt chân ráo vào "nghề", bơi từ 1168 ra đảo 1130 xong phải bơm thêm mấy lệnh sell ngoài đảo để sinh tồn. Từ đấy đến nay sell vẫn còn ngoài đảo chưa thấy ngày về.
=)))))))) Thế là chị chuyển từ đảo nọ sang đảo kia à =)))))
Chết mất, em tới 1.13950 nghe mùi khét nên cắt lỗ 1600 đô, sau đó cũng thuận theo thị trường và sell xuống, tới 1.13300 thì buy lên, quanh co 1 vài khúc cũng gỡ lại được chút đỉnh. Chứ oánh đối ứng mà non tay thì giống như từ chối treo cổ nhưng lại đi ra nhảy lầu. Hihi

=)))))))) Thế là chị chuyển từ đảo nọ sang đảo kia à =)))))
Chết mất, em tới 1.13950 nghe mùi khét nên cắt lỗ 1600 đô, sau đó cũng thuận theo thị trường và sell xuống, tới 1.13300 thì buy lên, quanh co 1 vài khúc cũng gỡ lại được chút đỉnh. Chứ oánh đối ứng mà non tay thì giống như từ chối treo cổ nhưng lại đi ra nhảy lầu. Hihi
Câu cuối hay đấy, anh cứ tạo tk 500$ rồi sl = tk khỏi suy nghĩ sai vác tk khác ra GỒNG tiếp

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên