[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/04

Thân gửi Bố Bà.
Nhồi 1 đống lệnh nhưng k bị sl hay không thì bạn tự rõ.
Tôi đã cho kèo live trực tiếp và những người trong room của bạn có thể kiểm chứng họ lãi nhiều như thế nào mà.
Tôi có quan sát 2 kèo kinh điển buy GU 1,315 và Gold 1302 của bạn. Khi đó giá đi ngược 150- 200 pip thì bạn im thin thít và hát luôn bài " Im lặng đêm Hà Nội " bạn có nhớ k?
Tôi thấy bạn bới móc nhóm Tây rất nhiều nhưng chiến lược của bạn còn man rợ hơn nhóm đó cơ.
Tôi chỉ nhắn gửi bạn 1 câu : " Khi bạn có khả năng hơn ng khác thì hãy phán xét họ..."
Căn hộ bạn đang ở là khu chung cư 700 triệu bên Long Biên ( huyện Gia Lâm cũ ) còn căn hộ 118m2 Metropolis của tôi ở vị trí đắc địa nhất HN có giá 11 tỷ cơ. Vì vậy chúng ta k có nhiều điểm tương đồng để quan tâm và chia sẻ với nhau đâu.
Hy vọng từ giờ trở đi bạn tập trung chuyên môn làm IB thay vì " đâm bị thóc chọc bị gạo " như vậy. Tâm bạn có tĩnh thì bạn mới ăn nói lưu loát để thuyết phục khách hàng mở tk dưới đường link IB của bạn chứ!
Có 1 vài điều chia sẻ với Quân Bố Bà thế thôi.
Thân!!!
Hải 3D bốc Than ơi. lắm mồm thế, công kích đời tư à?? Nhà tôi bao tiền cần ông định giá à? Lên đây thích thể hiện à?? đanh đá quá rồi đấy. Khôn vặt như cái loại ông ý thì quê tôi đầy. Mồm thì xoen xoét kêu không để ý mấy đồng com lẻ đâu vì nó quá là ít so với lợi nhuận trade, trong khi nghe đến hoàn com 100% cái thì cũng quan tâm hỏi han lắm ý - nhưng sĩ diện hỏi qua người khác cơ sợ mất thể diện, Thực tế Hải cũng đang nhận Com từ IB khác hoàn cho -nhưng ko được 100%- tưởng đẳng cấp cao thế nào - vặt vãnh!
Show tk 1 đàn "cá sấu" nhưng toàn tiền của bạn bè ng thân "gà mù fx".
Quan hệ rộng lắm, ở nhà sang lắm - nhưng cái con người mãi nó không sang lên nổi - tính đàn bà thể xác đàn ông.
Vĩnh biệt Hải nhé, đẹp zai như Hải cần gì trade cho đau đầu Hải ơi, chăm sóc mấy anh đại gia tốt vào là có nhà đẹp xe sang rồi! Thân gửi Hải. Vĩnh biệt Hải.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thể loại lợi dụng ng khác để ăn com rồi nói đủ tiền cafe k nhục hả Quân?
Quân đi ib riêng cho từng ng mời chào rồi bị Thảo Jen nt cho Mark để Mark bêu xấu và tống cổ Quân ra khỏi room Tây liệu Quân k thấy ngượng?
Khi biêt Exness tổ chức Hội thảo tưởng free nên Quân mời 1 đống ng kiểu " của ng phúc ta " rồi đến khi biết phải nộp 200k/ ng thì bịa ra Exness hoãn.
Nếu ng ta vì tham mấy đồng com mà mở tk qua bạn thì ng ta là loại háu tiền.
Nhưngggg... Thể loại tiểu nhân, sân si, luôn tìm cách lợi dụng ng khác như Quân thì sẽ k bao h có ai muốn hợp tác.
Nói chung Quân có con rồi nên sống sao để đức cho con. Các cụ ta có dạy " Đời cha ăn mặn đời con khát nc"
Mình chỉ nhắc nhở Quân vậy thôi.
Đừng nt hồi âm vì mình đã cho Quân vào danh sách đen
Hải có con chưa Hải? - Liệu có nổi không?? chắc hôm nay Hải "đến ngày" nên bị khó ở đúng ko? cái tầm của Hải chỉ là tiểu nhân thích khoe của thôi Hải nhé - mà cái của đấy ko biết là từ công việc chân chính hay công việc bẩn thỉu mà ra, "nếu có tài" mà không có đức như Hải cũng chỉ là loại vô dụng thôi Hải nhé. Còn xã hội nhiều thằng thích nổi và thể hiện như em Bảnh với anh XO đều chung một cái kết đó Hải. IB là công việc của tôi, tôi mời chào sàn một cách lịch sự - cơ chế hoàn com, có lợi cho trader, ai quan tâm thì sử dụng chứ chẳng làm hại lừa đảo ai nên tôi mới tồn tại đến ngày hôm nay. Nội quy grup Tây không cho phép quảng cáo mời tôi ra thì tôi ra thôiii, có gì đâu. Hội thảo Exness thì tôi giới thiệu 1 đống bạn bè khách hàng đến dự đó là việc của tôi, còn nó hoãn là sự thật 100%, thay vào đó là buổi đào tạo của 1 IB khác và có thu tiền nên tôi không đi nữa. Tôi bỏ công sức ra tư vấn sàn cho các trader chưa biết cách sử dụng sàn thì cái com nó là tiền lao động, công sức chứ không phải lợi dụng ng khác Hải nhé. Hải cũng chịu khó "hóng hớt la ***" được mấy chuyện con con rồi thêm mắm muối vào để đem ra bôi xấu người khác nhưng tôi đàng hoàng vc nên chẳng ngại ai đâu Hải. Đây là lời cuối tôi nói với Hải vì tôi không muốn làm phiền diễn đàn thêm nữa nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 28 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 321 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 2 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,666 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,299 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên