[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/04

" Vô lệnh sớm" + " lòng tham" + " vào lệnh khối lượng không phù hợp với tài khoản" => Cầm chắc từ CHÁY luôn bác ạ.

Trước em cũng mắc lỗi giống bác, sau này khi được trải qua đào tạo và rèn luyện thực tế thì em mới biết để trader không thua lỗ ( chưa nói tới kiếm tiền) thì cần phải :
1. Biết cách xác định vùng vào lệnh, và mãi về sau em mới hiểu nó là 1 vùng vào lệnh thì đúng hơn là 1 điểm cố định để vào lệnh.

2. Lòng tham : Cái này khỏi bàn luôn vì nó quá rõ. Không tiết chế được khi thăng hoa hoặc không kìm chế được khi thua lỗ là cái cần nghiêm túc thực hiện. Sau này sologan của em đặt ra là :" Sai=>bỏ"

3. Vào lệnh khối lượng không phù hợp với tài khoản : Do điểm vào lệnh là 1 vùng do vậy khi đã xác định đó là vùng nhạy cảm, có dấu hiệu đảo chiều thì mình sẽ dải dần dần, khi giá đã qua vùng rải mà chưa có dấu hiệu thuận chiều thì ngồi đợi nó SL thôi, và quan trọng là mình vào rải khối lượng cân đối vơi tài khoản thì khi dính SL mình vẫn có tiền để tham chiến lại. Thay vì đánh bất chấp để chỉ 1 lần tính toán sai mà mất sạch cả chì lẫn chài.

Tuy nhiên để xác định vùng mà rải lệnh thì k hề đơn giản, phải khổ luyện và tinh tế, cái này em đang học chứ bản thân thật sự cũng chưa làm được tự lực, sau khi được sư phụ GK dạy cho mấy chồng sách lý thuyết và giờ thêm 1 sư phụ khác dạy thực hành thì bản thân em đã thực sự được khai sáng rất là nhiều. Tuy chưa có nhiều lợi nhuận nhưng cũng không còn bị thua lỗ, và cần thời gian dài chinh chiến mới biết được mình đi đúng hướng không hay chỉ là lợi nhuận nhất thời.
Mỗi người sẽ đánh theo 1 khung giờ riêng, vào theo tín hiệu riêng nên cần có phương pháp riêng, do vậy cái quan trọng là tao ra phương pháp rồi thì tuân thủ theo thôi, điều em thấm nhất đó là không được giao động bởi nhận định của người khác sau khi đã quyết định bấm nút Buy hoặc Sell, khi đã vào lệnh rồi thì phải tuân thủ, tôn trọng và tin tưởng vào quyết định của chính mình. Ban đầu có thể sai và thua lỗ nhưng do mình mất tiền nên tự mình sau sẽ rút ra được kinh nghiệm cho chính mình, chứ vào theo khung H1 mà đi nghe ông W1 thì bối rối lắm !
a vừa save cần thận để đọc lại và ngâm cứu.
Cảm thấy tự hào về cô quá cơ :)

Kimmy chỉ thấy Market nó ảo thôi. Thiên la địa võng KM chăng kín hết thế mà nến nó vẫn cứ nhấp nhô. Ý Market cho Traders một cảm giác : Giá rất khó xuống. Xu hướng xu hướng " tăng ".

Và 30' hay 45' phút sau đó......Xoẹt hihihiii. Cắm như đúng rồi. :p:p:p:p:p:p

Nến nó phải có râu trên hay dưới. Do vậy phải thật bình tĩnh ở đoạn nến chạm điểm breakout. Market hay giả break nữa. Do vậy phải tỉnh táo.

Lưu ý quan trọng:

Giá lên thì lên sau phải quay về điều chỉnh.

( Anh Em đừng quên điều này. )

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng anh, có hú em theo. Sư phụ nào mà chỉ dạy được @dang thi thanh chac là cao tay lắm đây. Đi theo tầm sư học đạo để thoát khỏi bể khổ fx =))
a đang hỏi cô @dang thi thanh xem sp nào cho a theo với đây :(( chú có nhã hứng thì dk chung team với anh đi tầm sư học đạo nhá
Nhớ ngày nào còn kêu la bị lừa giờ đây đã chia sẻ mượt mà như thế rồi nhanh thật sắp đắc đạo rồi chúc mừng! Kiểu này chắc phải đăng ký bái sư rồi. :D
Chờ em nha, chờ em học xong rồi em quay về đây rao bán khoá học, các anh mua mở hàng cho em nhaaaaa. Em nhắc lại là em bán khoá học đó, k phải là bán thận đâu nha =)))))

Forexfactory đưa tin khác quá xa với 2 trang investing và babypips như này thì còn tin tưởng những gì trên forexfactory đc ko các bác..Em hoang mang gê..Số liệu trade balane của TQ khác 1 trời 1 vực..
tin tuc.png

Bạn thân mến! Nếu bạn rải lệnh vô tội vạ mà không có sl thì cực kỳ nguy hiểm. Khi đó bạn đi ngược trend lúc nào mà không hay. Mình đã biết có những người tầm này năm ngoái hô hào bắt đáy GU ở 1,4089. Cứ 50 pip lại rải 1 lệnh. Lần đó GU sập liên tiếp về 1,375 rồi 1,355 tức là nếu không có điểm hồi nào để người đó thoát lệnh luôn. Và rất nhiều người theo cậu đó đã cháy tk vì GU.
Phương pháp của mình rải lệnh trong vùng 40-50 pip nhưng luôn có sl. Sl tối đa 100 pip so với điểm vào lệnh đầu tiên.
Vùng rải lệnh của mình là vùng khá tối ưu về giá mà mình xác định được. Và kinh nghiệm ông anh của mình đã giúp mình xác định được vùng giá đó.
Mình luôn bảo lưu quan điểm : Xác định được vùng giá đẹp là quan trọng nhất và mình luôn theo tôn chỉ " Đi ngược số đông ".
Chúc bạn sẽ tìm được phương pháp riêng vì chỉ có như vậy bạn mới tự tin vào lệnh để có được lợi nhuận tốt!!!
tôn chỉ của bạn sai rồi .một tôn chỉ đúng là tim cách đi theo xu hướng thj trường . còn đi ngược hay đi xuôi theo số đông chả liên quan gì đến thị trường cả .như vậy tôn chỉ của bạn là giao dịch người giao dịch hay giao dịch tỷ giá tiền tệ đây ? qua một số bài viết của bạn tôi thấy hình như bạn không chấp nhận cái sai sót trong giao dịch và luôn luôn đưa cái đúng về mình . ban nên nhớ rằng không chấp nhận cái sai thì không bao giờ có cái đúng trong mọi lĩnh vực . bạn đang muốn thể hiện về mình ? theo tôi nghĩ là chưa đủ ////// nhìn qua cách giao dịch của bạn chưa phải là phương pháp hiệu quả đâu . cò tốn nhiều thời gian và nỗ lực hơn nữa . chúc bạn thành công .

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng Bác :), Mình rải 5 lệnh Short thằng Cad/Jpy cả tuần, giá gần đụng trendline tăng D1 tại 83.100 xong thoát lệnh luôn được 400$ mà mất gần 200$ phí qua đêm đau lòng, nhưng vừa thoát nó phi lên cả 100 píp đỡ buồn :)
Bạn cẩn thận thằng AJ nó Break out rồi đó, mình cũng đang bị dính thằng EJ qua tuần canh nó điều chỉnh thoát luôn.
Tuần sau không có tin gì của J..Mà CNY với AUD lại dồn dập tới tấp. Có vẻ không thơm cho J rồi bác ơi..Em cũng theo bác tìm điều chỉnh gôm đồ chạy thôi.. Hi vọng mùa hoa anh đào 2 tuần tới có thể đưa em về bờ..

Ôi, chào cả nhà, rất là cảm ơn tất cả những đóng góp ý kiến cá nhân rất là có tâm của tất cả mọi người

Bạn thân mến! Nếu bạn rải lệnh vô tội vạ mà không có sl thì cực kỳ nguy hiểm. Khi đó bạn đi ngược trend lúc nào mà không hay. Mình đã biết có những người tầm này năm ngoái hô hào bắt đáy GU ở 1,4089. Cứ 50 pip lại rải 1 lệnh. Lần đó GU sập liên tiếp về 1,375 rồi 1,355 tức là nếu không có điểm hồi nào để người đó thoát lệnh luôn. Và rất nhiều người theo cậu đó đã cháy tk vì GU.
Phương pháp của mình rải lệnh trong vùng 40-50 pip nhưng luôn có sl. Sl tối đa 100 pip so với điểm vào lệnh đầu tiên.
Vùng rải lệnh của mình là vùng khá tối ưu về giá mà mình xác định được. Và kinh nghiệm ông anh của mình đã giúp mình xác định được vùng giá đó.
Mình luôn bảo lưu quan điểm : Xác định được vùng giá đẹp là quan trọng nhất và mình luôn theo tôn chỉ " Đi ngược số đông ".
Chúc bạn sẽ tìm được phương pháp riêng vì chỉ có như vậy bạn mới tự tin vào lệnh để có được lợi nhuận tốt!!!
tôn chỉ của bạn sai rồi .một tôn chỉ đúng là tim cách đi theo xu hướng thj trường . còn đi ngược hay đi xuôi theo số đông chả liên quan gì đến thị trường cả .như vậy tôn chỉ của bạn là giao dịch người giao dịch hay giao dịch tỷ giá tiền tệ đây ? qua một số bài viết của bạn tôi thấy hình như bạn không chấp nhận cái sai sót trong giao dịch và luôn luôn đưa cái đúng về mình . ban nên nhớ rằng không chấp nhận cái sai thì không bao giờ có cái đúng trong mọi lĩnh vực . bạn đang muốn thể hiện về mình ? theo tôi nghĩ là chưa đủ //////
Mỗi ng 1 phương pháp và mình chỉ đưa ra quan điểm cá nhân.
Mình không phải là người hô buy và sell mà k cho điểm vào, k cho sl và k cho cả tp luôn bạn à!
Tất cả các kèo mình đưa ra đều rất rõ ràng.
Thân Quang Minh!!!
tất cả các kèo bạn đưa lên diễn đàn dù là đúng hay sai đều rất quý giá và được mọi người tôn trọng .

Cuối tuần các bác xôm quá nhỉ, xõa nghỉ lễ ăn sinh nhật cụ Hùng đi :D :D :D
Kiểu gì kèo gì cũng có người được người mất do cái người tự tay đặt lệnh thôi nhe. Cheer...

Bạn nhầm. Người luôn đặt sl trong giao dịch mới là ng luôn chấp nhận sai. Còn người k sl mới là ng nghĩ mình đúng và điều khiển được thị trường.
Vẫn biết rằng tiền ai người nấy giữ nhưng khi mình ra kèo có trách nhiệm thì mình có trách nhiệm với chính bản thân mình và cộng đồng.
Tôi đã biết rất nhiều cá nhân hô kèo cảm tính, nói như kiểu chắc chắn 100% nhưng khi giá đi ngược thì lặn mất hút và rất nhiều newbie mới tham gia theo kèo họ đã phải trả giá bằng rất nh tiền mà họ chắt chiu dành dụm trong nhiều năm.
Tôi là người cầu thị QM à. Tôi đưa ra quan điểm cá nhân và phương pháp tôi thấy là phù hợp. Ít nhất có rất nhiều người theo tôi đã kiếm được tiền của thị trường, đặc biệt là 2 kèo sell Gold siêu kinh điển sell vùng 1317 và 1308. Tp 200- 300 pip đó QM.
Hôm nào về Quảng Yên Quảng Ninh tôi sẽ gọi bạn cafe giao lưu nha!
Chúc QM sẽ có được lợi nhuận từ Forex. Cố lên bạn.
Good luck Quang Minh!!!
Nói chuẩn lắm bác, cho bác 1 like :D. Đã lỡ cho mọi người kèo rồi, thì nên cho điểm SL, TP có thể không cho nhưng SL bắt buộc phải cho, để anh em newbie có thể bảo vệ tk mình nếu sai và có cơ hội cho kèo mới.
Mình thấy cho kèo như bác @MSTT chuẩn nè, luôn có SL, TP thì tùy mọi người

Bạn nhầm. Người luôn đặt sl trong giao dịch mới là ng luôn chấp nhận sai. Còn người k sl mới là ng nghĩ mình đúng và điều khiển được thị trường.
Vẫn biết rằng tiền ai người nấy giữ nhưng khi mình ra kèo có trách nhiệm thì mình có trách nhiệm với chính bản thân mình và cộng đồng.
Tôi đã biết rất nhiều cá nhân hô kèo cảm tính, nói như kiểu chắc chắn 100% nhưng khi giá đi ngược thì lặn mất hút và rất nhiều newbie mới tham gia theo kèo họ đã phải trả giá bằng rất nh tiền mà họ chắt chiu dành dụm trong nhiều năm.
Tôi là người cầu thị QM à. Tôi đưa ra quan điểm cá nhân và phương pháp tôi thấy là phù hợp. Ít nhất có rất nhiều người theo tôi đã kiếm được tiền của thị trường, đặc biệt là 2 kèo sell Gold siêu kinh điển sell vùng 1317 và 1308. Tp 200- 300 pip đó QM.
Hôm nào về Quảng Yên Quảng Ninh tôi sẽ gọi bạn cafe giao lưu nha!
Chúc QM sẽ có được lợi nhuận từ Forex. Cố lên bạn.
Good luck Quang Minh!!!
Thân chào HoangKieuNhung, nay cũng cuối tuần nên Post chuyện bên lề một chút bạn nhé? mình mới tham gia diễn đàn lại tầm hơn tháng trở lại đây và trong tuần vừa qua mình thấy Nick bạn trong thớt chia sẻ kèo và kinh nghiệm rất nhiệt tình, cá nhân mình cảm ơn bạn vì những chia sẻ rất có tâm và mong bạn tiếp tục giữ lửa để diễn đàn ngày càng đông, anh em học được nhiều kinh nghiệm bổ ích, nhưng thật sự có một vài điều mình hơi thắc mắc một chút ko biết bạn có thể chia sẻ hoặc nếu bạn ko muốn thì cũng ko sao do thắc mắc cá nhân của mình thôi mà, mình có cảm nhận là nick HoangKieuNhung Nữ - 22 tuổi qua cách nói chuyện của bạn thì bạn là một người lăn lộn trong thị trường này chắc cũng đủ lâu để có được những chia sẻ mà một cô gái mới 22 tuổi khó có thể có nhìn nhận như vậy? Thứ 2 nữa là qua cách nói chuyện của bạn với mình và Bác QM thì mình đoán chắc bạn ko phải là Nữ và thậm chí còn hơn tuổi của mình hoặc Bác Quang Minh. Nếu bạn đúng là HoangKieuNhung thì sau này mình vẫn cứ gọi bạn là người đẹp, còn nếu không phải thì bạn chia sẻ một chút có phải giới tính Nữ - 22 tuổi không :) nói chứ để sau này xưng hô cho nó phải phép bạn à :)
Ngoài ra còn vấn đề này mình nói ra bạn cũng đừng buồn nha, mình hơi bất ngờ chút tại mình thấy bạn tham gia diễn đàn một vài ngày ko biết bạn có biết Kimmy từ trước ko mà bạn có CM tới Kimmy "Hôm trước Kìm Mỹ hô sell GU 1,306 chờ chốt và GU đi ngược lên 1,3193 Kìm nhớ ko A ơi?" rồi "Sell giá này thì sl và tp ở đâu Kìm?" rồi sau này trong một số post bạn ko đồng ý một số cá nhân như "Tôi đã biết rất nhiều cá nhân hô kèo cảm tính, nói như kiểu chắc chắn 100% nhưng khi giá đi ngược thì lặn mất hút..." mình nói thật lòng là mình ko biết chuyện j nhưng hỏi thật bạn, sao bạn mới tham gia diễn đàn có vài ngày mà bạn có những post bản thân mình đọc mình cảm thấy bạn đang chỉ trích một người và cả những người còn lại mà mình ko biết là ai...Cá nhân mình khi thấy vậy mình ko mấy được thiện cảm lắm :) nếu bạn đặt ngược lại bạn là mình và thấy một người mới toanh như vậy thì bạn có cái cảm giác giống mình ko :) Còn về vấn đề SL hay không SL theo quan điểm cá nhân của mình thì mọi người lên diễn đàn này cái chính là học hỏi kinh nghiệm phân tích kỹ thuật/cơ bản của cặp tiền tệ từ những người đi trước, chứ mà ngày nào cũng vô thread chỉ để copy/paste kèo thì nếu một ngày ko có người ta share kèo nữa chẳng lẽ lại ko biết SL sao đúng ko bạn? Mình thích diễn đàn chia sẻ là chia sẻ cái Cần để mọi người có thể tự đi câu cá, chứ cho cá người ta ăn rồi một ngày cũng sẽ hết cá thôi... Nên mình nghĩ bạn Share kèo mà có SL/TP được thì quá tốt còn nếu ko có thì cũng ko sao đâu? Mình biết bạn có ý tốt nhưng trong cuộc sống muôn màu muôn vẻ, SL có thể phù hợp với bạn nhưng có thể ko phù hợp với người khác? cũng tuỳ phương pháp trade cách SL khác nhau, Quan trọng Anh em diễn đàn vui vẻ, ko có ai post khiếu nại do người này, người kia share kèo mà ko cho tui SL nên tui mất tiền, phá sản là được rồi đúng ko bạn..!!!
Nay "Giỗ" đi câu cá hơi say một tý nên mình viết có nội dung nào ko phải thôi bạn bỏ qua, cũng chỉ là quan điểm cá nhân của mình thôi. Chúc bạn và Anh em có kỳ nghỉ lễ vui vẻ/ giữ sức khoẻ đầu tuần mới câu được nhiều cá :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuần sau không có tin gì của J..Mà CNY với AUD lại dồn dập tới tấp. Có vẻ không thơm cho J rồi bác ơi..Em cũng theo bác tìm điều chỉnh gôm đồ chạy thôi.. Hi vọng mùa hoa anh đào 2 tuần tới có thể đưa em về bờ..
Vừa rồi thằng CNY nó tốt quá mà nên thằng Aud nó phi lên như ngựa xích thố :( , Đang bị dính em EJ chọn điểm vào lệnh sai, đợi qua tuần Short thêm cân bằng lệnh hy vọng nó sẽ Retest lại 125.8xx trước khi Break out thật sự?

Chỉnh sửa lần cuối:
View attachment 87224
Thân chào HoangKieuNhung, nay cũng cuối tuần nên Post chuyện bên lề một chút bạn nhé? mình mới tham gia diễn đàn lại tầm hơn tháng trở lại đây và trong tuần vừa qua mình thấy Nick bạn trong thớt chia sẻ kèo và kinh nghiệm rất nhiệt tình, cá nhân mình cảm ơn bạn vì những chia sẻ rất có tâm và mong bạn tiếp tục giữ lửa để diễn đàn ngày càng đông, anh em học được nhiều kinh nghiệm bổ ích, nhưng thật sự có một vài điều mình hơi thắc mắc một chút ko biết bạn có thể chia sẻ hoặc nếu bạn ko muốn thì cũng ko sao do thắc mắc cá nhân của mình thôi mà, mình có cảm nhận là nick HoangKieuNhung Nữ - 22 tuổi qua cách nói chuyện của bạn thì bạn là một người lăn lộn trong thị trường này chắc cũng đủ lâu để có được những chia sẻ mà một cô gái mới 22 tuổi khó có thể có nhìn nhận như vậy? Thứ 2 nữa là qua cách nói chuyện của bạn với mình và Bác QM thì mình đoán chắc bạn ko phải là Nữ và thậm chí còn hơn tuổi của mình hoặc Bác Quang Minh. Nếu bạn đúng là HoangKieuNhung thì sau này mình vẫn cứ gọi bạn là người đẹp, còn nếu không phải thì bạn chia sẻ một chút có phải giới tính Nữ - 22 tuổi không :) nói chứ để sau này xưng hô cho nó phải phép bạn à :)
Ngoài ra còn vấn đề này mình nói ra bạn cũng đừng buồn nha, tại mình thấy khi tham gia diễn đàn một vài ngày mình hơi bất ngờ bạn có CM tới Kimmy "Hôm trước Kìm Mỹ hô sell GU 1,306 chờ chốt và GU đi ngược lên 1,3193 Kìm nhớ ko A ơi?" rồi "Sell giá này thì sl và tp ở đâu Kìm?" rồi sau này trong một số post bạn ko đồng ý một số cá nhân như "Tôi đã biết rất nhiều cá nhân hô kèo cảm tính, nói như kiểu chắc chắn 100% nhưng khi giá đi ngược thì lặn mất hút..." mình nói thật lòng là mình ko biết chuyện j nhưng hỏi thật bạn, sao bạn mới tham gia diễn đàn có vài ngày mà bạn có những post bản thân mình đọc mình cảm thấy bạn đang chỉ trích một người và cả những người còn lại mà mình ko biết là ai...Cá nhân mình khi thấy vậy mình ko mấy được thiện cảm lắm :) nếu bạn đặt ngược lại bạn là mình và thấy một người mới toanh như vậy thì bạn có cái cảm giác giống mình ko :), Còn về vấn đề SL hay không SL theo quan điểm cá nhân của mình thì mọi người lên diễn đàn này cái chính là học hỏi kinh nghiệm phân tích kỹ thuật/cơ bản của cặp tiền tệ từ những người đi trước, chứ mà ngày nào cũng vô thread chỉ để copy/paste kèo thì nếu một ngày ko có người ta share kèo nữa chẳng lẽ lại ko biết SL sao đúng ko bạn? Mình thích diễn đàn chia sẻ là chia sẻ cái Cần để mọi người có thể tự đi câu cá, chứ cho cá người ta ăn rồi một ngày cũng sẽ hết cá thôi... Nên mình nghĩ bạn Share kèo mà có SL/TP được thì quá tốt còn nếu ko có thì cũng ko sao đâu? Mình biết bạn có ý tốt nhưng trong cuộc sống muôn màu muôn vẻ, SL có thể phù hợp với bạn nhưng có thể ko phù hợp với người khác? cũng tuỳ phương pháp trade cách SL khác nhau, Quan trọng Anh em diễn đàn vui vẻ, ko có ai post khiếu nại do người này, người kia share kèo mà ko cho tui SL nên tui mất tiền, phá sản là được rồi đúng ko bạn..!!!
Nay "Giỗ" đi câu cá hơi say một tý nên mình viết có nội dung nào ko phải thôi bạn bỏ qua, cũng chỉ là quan điểm cá nhân của mình thôi. Chúc bạn và Anh em có kỳ nghỉ lễ vui vẻ/ giữ sức khoẻ đầu tuần mới câu được nhiều cá :)
bạn này chia sẻ KT thì tôi không nói làm gì .nhưng đưa ra tôn chỉ không giao dịch theo số đông thì quả là thiếu sự tôn trọng mọi người trên diễn đàn . đành rằng tôn chỉ của bạn này là thế nhưng không thể nói trên diễn đàn mà nói ra như vậy là đang tỏ ý coi thường người .khác . nói chung vẫn là cái bình cũ rượu cũ có thay cái mác thôi .

Bác quangminh chẳng nói gì bạn mà làm bạn xù lông nhím lên ghê vậy nhỉ. Mình cũng thấy là bạn hơi thiếu tôn trọng người khác và tự cao thái quá. Nếu thật sự là một cô gài 22t thì cũng nên tôn trọng trưởng bối. Dù kèo đúng hay sai thì ai cũng có lúc phải sao chứ trong nghề fx này mà phán đúng hết 100% là thành thánh rồi. Công nhận bạn có share kèo nhưng chưa bao giờ thấy nổi 1 cái hình vẽ phân tích nào, toàn thấy nói miệng suôn điểm nhạy cảm. Không thấy hình sao biết nó nhạy? Bạn cứ luôn miệng nói newbie bắt chước, ờ thì kèo gu hôm nếu vào bắt chước đúng y thì họ đang lỗ còn bạn hô có lời rồi làm ai cũng ngạc nhiên. Ở diễn đàn này là tôn trọng chia sẻ kinh nghiệm, không phải là nơi share các con số và tài khoản lời bịp gà. Tôi cũng đã từng ở giai đoạn vàng lúc nó 1920 nhưng chỉ share ảnh 0,01 cho anh em vui vẻ. Tôi không có ông anh hổ báo nên tôi cảm thấy bạn rất không xem trọng người khác. Thân ái

Thân gửi Quang Minh.
Tôi muốn chia sẻ 1 vài điều với bạn.
Trước hết những kèo tôi chia sẻ là những kèo tôi thấy ổn. Và rất nh ng theo tôi đã có lợi nhuận tốt từ những kèo đó.
Tôi chưa hề đụng chạm gì tới bạn mặc dù bạn cho kèo sai rất rất nhiều lần làm k ít newbie vì quá " tin " vào nhận định của bạn mà thua lỗ thậm chí cháy tk.
Thiết nghĩ mỗi ng 1 cách trade nên nếu bạn thấy tôi chướng mắt thì bạn có thể thêm tôi vào danh sách đen của bạn.
Hy vọng QM tinh thần thật thoải mái để có thể tĩnh tâm chia sẻ kèo cho mọi ng nhé!
Tạm biệt Quang Minh
Dear Nhung,
Mình mới thấy bạn mới thiếu bình tĩnh rồi đó, mình ko biết bạn tham gia điễn đàn lâu chưa nhưng trong Thread này thì nick của bạn hoàn toàn mới, mọi người ko biết bạn nhưng bạn lại đùng một cái xuất hiện đi chỉ trích vô lý người này, người kia như vậy thì bạn phải xem lại cách cư xử của bạn, anh em coi bạn ra cái gì, đó có phải là cách cư xử thông minh không? Cứ âm thầm chia sẻ đi để thời gian rồi anh em mỗi người tự đánh giá chứ...Mình thấy bạn lúc nào cũng nói vì theo người này, người kia bị cháy tài khoản là chính bạn đang hạ thấp mình rồi đấy, hãy tỉnh táo lên đừng để lời nói của mình bị thiếu kiểm soát như vậy không hay đâu.
Mình chỉ có vài lời chia sẻ thôi!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 822 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,134 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,911 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,458 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên