[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/10

E/U hiện nay đang đi lên điều chỉnh cho D1 mức điều chỉnh là 1.1620 (so với dự tính hôm mùng 8 là thấp hơn 10 pip do quá trình vân động giá ). sau điều chỉnh cho D1 nó đi xuống điều chỉnh cho H4 mức điều chỉnh là 1.1530 .mục tiêu hôm nay sell từ 1.1620 xuống 1.1530 .lưu ý không ảnh hưởng bởi tin tức cứ yên tâm mà chiến và có thể đặt lệnh sell chờ chốt lời tại 1.1530 . khả năng hôm nay có đợt đi xuống rất nhanh và mạnh
mục
Bạn chọn tp bao nhiêu vậy
mục tiêu giống như bác QUANGMINH đã cho từ ban sáng đó.nhưng cũng có thể rút sớm tùy tình hình sĩ khí thực tế chiến đấu của quân đội hiện tại;);););)

Đọc Comment muh thấy tủi thân, Em EU đã bay mất hơn 100 píp :( , đầu tuần sau trở đi dặn lòng tuyệt đối ko được vào lệnh theo cảm tính, ko dc vào lệnh khi bia rượu :(
bác vào sell ở đâu vậy mà mất nhiều thế.
biết thế này hwa làm cây vàng thì giờ được đi chơi đỡ phải nhọc công rồi ko:cool::cool::cool::cool::cool:

bác vào sell ở đâu vậy mà mất nhiều thế.
biết thế này hwa làm cây vàng thì giờ được đi chơi đỡ phải nhọc công rồi ko:cool::cool::cool::cool::cool:
Sell ngay cái hôm phá vỡ 1.146x á, rồi đi beer say quá bồi thêm cho 1 phát nữa. 11h về đọc tin bác nào post tin tức của Ý làm em nó bật một phát rồi đi ko trở lại luôn, nay vẫn cay cay :)
Nay thấy EU chạy chắc về thăm ông bạn D1 hôm qua quá.

Sell ngay cái hôm phá vỡ 1.146x á, rồi đi beer say quá bồi thêm cho 1 phát nữa. 11h về đọc tin bác nào post tin tức của Ý làm em nó bật một phát rồi đi ko trở lại luôn, nay vẫn cay cay :)
thôi bác.thua keo này ta đi tìm kèo khác.để tiền đó market giữ hộ thời gian sau lấy cả gốc lẫn lãi.
thôi e cũng chuồn ít trước đây ko quân buy đang đông.đánh nhau bất cứ lúc nào. cũng đc khá khá rồi
Cảm ơn bác QuangMINH ah.kèo ngon bổ rẻ

á á, đồng đội đây rồi, đang sell 1.145 đây. Hôm nay làm thêm phát 1.158 nữa cho nó máu.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên