[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/11

có 1 cái trendline giao thoa tại 1.23 và 1.22 :),cũng là hỗ trợ mạnh tại W, và trend đó cũng là của W ạ , nếu thụt nhanh và mạnh về đó và lên luôn thì sẽ tạo 1 cái " đuôi chuột túi ", thường là nếu tụt nhanh và mạnh thì sẽ lên cũng nhanh và mạnh, vì tâm lý bán tháo bao giờ cũng diễn ra nhanh hơn so với tâm lý đẩy giá lên cao :D

Hết giảm rồi :

Hihihihiiii.

Ai ngờ nó nát quá, kg còn gì nát hơn.

Vẫn còn nát lắm bác ợ. mở bảng lên xem thấy đi hơn 60 pips. Chia buồn cùng bác Cùi Mía :(
Bác còn gồng từ 1.16 nữa hả?
Vẫn mạnh thiệt ha.
Em giờ nạp ít thôi, cháy tk thì lại nạp chơi tiếp. K chơi nạp cả rổ, sau rồi càng lỗ càng hăng hái vào lệnh đâm ra lại mất nhiều.

Bác còn gồng từ 1.16 nữa hả?
Vẫn mạnh thiệt ha.
Em giờ nạp ít thôi, cháy tk thì lại nạp chơi tiếp. K chơi nạp cả rổ, sau rồi càng lỗ càng hăng hái vào lệnh đâm ra lại mất nhiều.
Còn gồng được thêm 100 pips nữa :D. lúc sáng xem 1 lần thấy đang hồi, chiều mở lên thấy đi 60 pips, nhanh thật.
Tài khoản to của em sao rồi, bữa trước thấy em hedge phải không?

EU 1.1240 buy, nhìn con AUD còn cắm đầu nữa thì EUR chưa chắc đã có cửa, dxy mà nó thích bay thì ptkt đến đâu cũng lên đường hết :(

Thấy topic này nhiều cmt vào đọc thử xem sao, và sau khi đọc mình có góp ý thế này.
Với kiểu phân tích đón đầu thị trường với sở thích bắt đỉnh bắt đáy + gồng lệnh sai khi nào thành đúng mới thôi thì con đường để các bác đến với ngày rút lãi về thẻ còn rất là zài, mà có khi là đi hoài ko tới đích luôn.
Mắc hết mọi sai lầm của newbie, tệ hơn là ko nhận ra và tung hô với nhau.
Mình ko muốn kiếm chuyện, chỉ là góp ý thui. Và góp ý cuối là bạn nào đang " mắc lệnh, kẹt lệnh " ... vv gì đó thì đừng đăng lên và chờ cao thủ giúp mình. Vì cao thủ chả rãnh rỗi đâu đi phân tích rùi cmt dạo trên diễn đàn đâu bạn, họ bận sống và sài tiền, và ko cần phải phân tích " chuẩn " mới kiếm đc tiền từ thị trường :D

Cảm ơn bạn, mình đã bị mất 10k vì ngu thế này rôi
Ý bác TraderViet hình như bác còn đang chưa hiểu đâu.
Không ai giúp được mình bằng chính mình đâu bác ạ, đừng có nghe ai lúc này, lên hỏi ý kiến về kèo và xu hướng của kèo mình đang kẹt trên diễn đàn rồi mọi người tư vấn cho sau mình quyết thế nào thì quyết, nghe nhiều mới có phương hướng tốt, nghe 1 2 người không chắc đã là sáng suốt đâu, còn ai giỏi ở thị trường này tới mức lo được cho họ xong lo được cả cho người khác thì họ đã k ở diễn đàn này, họ ở Mỹ hay Pháp hay trên báo đài rồi. Đại loại ý em là thế bác à.

Eu đã tạo chân đáy mới, tuy nhiên vẫn đang dao động trong vùng giá tâm lý, tốt hơn không nên tham gia thị trường thời điểm này

Còn gồng được thêm 100 pips nữa :D. lúc sáng xem 1 lần thấy đang hồi, chiều mở lên thấy đi 60 pips, nhanh thật.
Tài khoản to của em sao rồi, bữa trước thấy em hedge phải không?
Lên 1.144 em cắt lệnh buy, còn lệnh sell thì cắt tiếp khi xuống 1.138. Giờ tk còn 4k thôi. Rút ra chơi dè xẻn, chơi từ hôm thứ 6 tới giờ mới thua có 50 đô thôi anh à, thành công khá vang dội =))))))))))))

Ý bác TraderViet hình như bác còn đang chưa hiểu đâu.
Không ai giúp được mình bằng chính mình đâu bác ạ, đừng có nghe ai lúc này, lên hỏi ý kiến về kèo và xu hướng của kèo mình đang kẹt trên diễn đàn rồi mọi người tư vấn cho sau mình quyết thế nào thì quyết, nghe nhiều mới có phương hướng tốt, nghe 1 2 người không chắc đã là sáng suốt đâu, còn ai giỏi ở thị trường này tới mức lo được cho họ xong lo được cả cho người khác thì họ đã k ở diễn đàn này, họ ở Mỹ hay Pháp hay trên báo đài rồi. Đại loại ý em là thế bác à.
Cảm ơn bạn

EU nát như tương, buy dò mìn kẹt mịa roài, chờ tung bộ đội với bác MSTT, nguyencuongtrader thôi. Bác Goku chốt sell EUchưa hay mới sell thêm mà em nó lao dữ vậy :D
Có tin đảo chiều ở 1.12375 rồi bác. Chơi Risk 1-2% thì nó đi thêm 1-200 pips có sao đâu bác nhỉ. Ăn ÍT nhưng chắc, bền. Không bị ảnh hưởng bởi tâm lý

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,497 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 871 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 269 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,758 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên