[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/11

Bản thân mình đang cầm 3 acc 100k$ , 50k$ và 30k$ kinh nghiệm trong nghề chưa lâu nhưng cũng đủ ko bị bọn IB dụ dỗ. Theo cảm nhận của mình thì trong topic này chả ai tung hô ai cả, mọi người đưa ra nhận định của mình và ai thấy hợp lí thì theo. Mình tin rằng topic này ( Bác Kimmy, quang minh, TraderViet,...) đã và đang giúp rất nhiều Anh Chị Em newbie. Bọn cao thủ ẨN DẬT bạn nói đến mình nhìn ko bằng nửa Con mắt đâu
Bạn à, góp ý của mình ko hề có động chạm gì đến topic và mục đích nó đem đến cho mọi người. Và mình đã cmt vào thì mình cũng đã là 1 phần trong nó, như vậy nghĩa là mình đang đóng góp 1 góc nhìn, 1 ý kiến để mọi người nhận xét và tham khảo.
Còn 100k có thể to trong mắt bạn ( vì bạn đem nó ra nói ) nhưng với người khác có thể nó chỉ là cái acc thui :)). Và việc nhìn người khác bằng nữa con mắt thì mình chịu bởi vì mình tôn trọng mọi người, mọi tầng lớp và năng lực :)

Bạn à, góp ý của mình ko hề có động chạm gì đến topic và mục đích nó đem đến cho mọi người. Và mình đã cmt vào thì mình cũng đã là 1 phần trong nó, như vậy nghĩa là mình đang đóng góp 1 góc nhìn, 1 ý kiến để mọi người nhận xét và tham khảo.
Còn 100k có thể to trong mắt bạn ( vì bạn đem nó ra nói ) nhưng với người khác có thể nó chỉ là cái acc thui :)). Và việc nhìn người khác bằng nữa con mắt thì mình chịu bởi vì mình tôn trọng mọi người, mọi tầng lớp và năng lực :)
Bình tĩnh nào bác, bác Hiennguyen chỉ nói tới mấy bác IB sàn thui à.
Hôm nay EU làm nóng thị trường, nóng diễn đàn là đủ rồi, anh em ta đừng nóng mặt để cháy luôn cả acc lẫn diễn đàn nha =)))))

Eu va gu đều chết ... market chơi ác thật
GU 1h đang hồi nhẹ. Có lẽ về vùng 1208 ( hay cùng lắm là vùng 1209), ko break đc cản thì lại cắm đầu đi xuống theo trend lớn thôi :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên