[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/11

Cũng lâu phết rồi kể từ năm 2016 , 2017 giờ nói lại hỏi thăm điểm này bác.
Nhìn sơ đồ chắc bác hiểu ý ngay

Bác nào phân tích eurjpy giùm e gấp với ạ, có xuống nữa ko ạ
EURJPY nó cùng hướng với EU.EU đi đâu nó đi đó b ah.nên bác cứ theo phân tích của mn vè EU thì sẽ biết.
có những thứ bác phải dũng cảm cắt ngay khi thấy m sai,đừng để sai lại càng sai.
còn nước còn tát,còn tiền còn cơ hội.
nếu bác nhắm được thì cắt cắt sớm EJ cũng đc vì còn chưa biết nó còn xuống nữa không

Bình tĩnh nào bác, bác Hiennguyen chỉ nói tới mấy bác IB sàn thui à.
Hôm nay EU làm nóng thị trường, nóng diễn đàn là đủ rồi, anh em ta đừng nóng mặt để cháy luôn cả acc lẫn diễn đàn nha =)))))
Đúng rồi em, thị trường làm anh em căng thẳng rồi nên chúng ta còn nóng với nhau mần chi em nhỉ, căng thẳng nên mới lên đây chém gió, tìm lời khuyên chứ tìm thêm căng thẳng thì k nên ^^

EURJPY nó cùng hướng với EU.EU đi đâu nó đi đó b ah.nên bác cứ theo phân tích của mn vè EU thì sẽ biết.
có những thứ bác phải dũng cảm cắt ngay khi thấy m sai,đừng để sai lại càng sai.
còn nước còn tát,còn tiền còn cơ hội.
nếu bác nhắm được thì cắt cắt sớm EJ cũng đc vì còn chưa biết nó còn xuống nữa không
Cam ơn bác e đã dũng cảm cắt lỗ 500$ roi. Xót nhưng nhẹ nguoi

E nghĩ đến bây giờ có thể buy được rồi nhưng em không kì vọng đi quá 20 pip lắm. Cố chốt lời sớm thôi

Bác lôi dẫn chứng ra thế này các bác khác gồng lỗ lại đè thêm lệnh thì chết dở
Mình mua tin của broker bên nước ngoài, trc giờ tỷ lệ chính xác cũng khá cao. Ngay thời điểm tụt mạnh EU thì nhận đc tin BUY đảo chiều nên share anh em cùng tham khảo thôi. Ai ngờ xuống đúng điểm đó thật

Cam ơn bạn, mình cắt lỗ 500$ rồi. Xót nhưng nhẹ, có kèo nào thơm chỉ mình voi nhé
còn cái lệnh sell XAUUSD b xem xét chốt lời đi.không khéo nó đụng hỗ trợ nó bật lên thì lại công toi.
còn cái lệnh buy vàng tít trên cao vậy.cũng khó giữ lắm b.vì thằng D1 nó đang đổ thế kia

nguyên tắc rất đơn giản thôi mà các bác, trend short thì cứ lên là sell, sao cứ thích buy làm gì ko biết đc, e nói hơi quá, chứ đa phần ae trong pic mik, những ai đánh 2 đầu, đa phần đều âm, chỉ là âm nhiều hay ít thôi, bản thân e thì 2 tuần nay chỉ sell và sell, ko 1 lệnh buy nào, buy thì chọn cặp trend Long để buy thôi mà, còn e chưa đủ khả năng để đánh đảo chiều, lên cứ follow trend thôi ạ :D

Cam ơn bạn, mình cắt lỗ 500$ rồi. Xót nhưng nhẹ, có kèo nào thơm chỉ mình voi nhé
Nay phán chuẩn mai có thể phán sai, cần quản lý vốn bạn nhé, kèo thì trên này cùng post cùng trao đổi thôi, sao cho mỗi lệnh vào không quá 2% tài sản nhé chứ chả thể đảm bảo kèo sau sẽ ăn tiếp được.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 14 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 17 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 956 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,900 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,688 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 352 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên