[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/12

Kimmy đang lê tê fê, sướng. Hihihiiihi.
Kimmy đang điều chỉnh lại lối chơi của mình. Kimmy có tiền là Anh Em có tiền.

Chơi ngắn : Vũ điệu nhắm mắt = nhìn nến gần sẽ đi qua >>>>> đạt cấp độ chuẩn tuyệt đối.
( do KM lập trình đem lại ).

Chơi dài : Bum theo kết quả lập trình. Chấp nhận quất ngược, âm tiền trc và đc dương tiền sau...một lệnh đc nhiều tiền hơn nhưng nó có phần đau tim khi màn hình đỏ choẹt lúc đầu. Sau mới xanh mướt.

Ví dụ chơi ngắn :

Nã sướng & êm vì KM tin nến đạt chuẩn điểm.

Không cần nghĩ gì khác ngoài nã & tới điểm mình cần thì nhanh tay đóng lệnh ăn thôi.

View attachment 69848
Không thấy bác KM cho điểm tới vậy:):):)

k biết có lừa ko chứ e là e chịu ko dám theo.
PT đọc báo, cập nhật tin tức trade FX còn chết lên chết xuống =))
Chỉ nên nghe người thật việc thật bác nhỉ. Em phải tận mắt thấy trade kiếm được tiền em mới theo. Chứ quảng cáo này nọ bảo cho xem pass view toàn lý do ko cho xem. Có kiếm được tiền bằng trade éo đâu mà. Haha

có cái sàn chứng khoán tái sinh cũng thế suốt ngày điện thoại nói tập đoàn này tập đoàn nọ chi trả cổ tức chẳng biết có lừa đảo không
Hôm rồi có bạn gái từ Cty sàn chứng khoán phái sinh QUỐC TẾ gọi mình, mới nghe giới thiệu tên công ty và chào mời sơ,
- mình bảo: anh không có đầu tư và cũng không quan tâm em ơi!
- em gái (đại ý): anh không đầu tư thì nghe thêm có làm sao đâu ... bla...bla....
Muốn chưởi thề thật, từ chối tế nhị rồi mà còn bị hạch hoẹ :D

Trong cuộc sống thì con người ta dĩ nhiên phải cảnh giác với cái xấu, nhưng đôi khi cần cẩn trọng trước cả những hành động tốt nữa các bác ạ. Phải nhìn kĩ, suy xét kĩ tất cả hành động xung quanh 1 ai đó rồi mới đánh giá tổng thể được họ là tốt hay xấu. Chứ đừng nghe ai nói " tôi là người tốt", " tôi đi giúp người", '' tôi rất muốn giúp bạn" mà tin ngay lập tức rồi tôn thờ ngay lập tức, cẩn thận là cách để bảo vệ bản thân tốt nhất có thể, đừng để đến khi ăn trái đắng he hết cổ họng rồi thì nhận ra đã quá muộn màng cho bản thân, có sai lầm có thể sửa, nhưng có sai lầm thì k bao giờ sửa được đâu ạ.
Đừng bao giờ cho rằng mình may mắn, cũng đừng vội vàng coi ai là quý nhân trong cuộc đời khi mình chưa hiểu gì về họ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Em nghĩ cứ người thực việc thực nó mới là thực ;);););)

Hôm rồi có bạn gái từ Cty sàn chứng khoán phái sinh QUỐC TẾ gọi mình, mới nghe giới thiệu tên công ty và chào mời sơ,
- mình bảo: anh không có đầu tư và cũng không quan tâm em ơi!
- em gái (đại ý): anh không đầu tư thì nghe thêm có làm sao đâu ... bla...bla....
Muốn chưởi thề thật, từ chối tế nhị rồi mà còn bị hạch hoẹ :D
Vậy bác bảo, từ từ cho anh nói trước. Anh đang bán mỹ phẩm, son dưỡng môi hàn quốc, tiếp rồi bác mở sẵn báo mạng có quảng cáo về son, đọc tràng dài cho em ý, e ý bảo e k dùng thì bảo " k dùng nhưng nghe thêm có sao đâu" =)))))))))))))

Hôm nay Beng buy E/CAD 1.51546
chúc anh em nhiều thắng lợi:):):)
Beng tp khoảng từ 50/70 pip , nếu anh em nào quan tâm cặp này Beng sẽ giải thích lý do tại sao Beng Buy
Theo bác 0.1 lý do tôi theo là vì h4 chạm band dưới bbs và ma50 lực bán giảm tại điểm này. Bác giải thích thêm lý do của bác để tôi tham khảo thêm.

có cái sàn chứng khoán tái sinh cũng thế suốt ngày điện thoại nói tập đoàn này tập đoàn nọ chi trả cổ tức chẳng biết có lừa đảo không
Cũng đơn giản thôi nếu mà bác không muốn nghe:
Hẹn 21h-22h cùng ngày gọi lại, giờ đang bận. Và chắc chắn họ trễ hẹn.
Lần sau gọi lại thì mình mắng lại vì trễ hẹn. Giờ đang bận và lại hẹn 21-22h cùng ngày.
Cứ thế, lần thứ ba thì chán ấy mà
Đảm bảo cách đang dùng và hiệu quả

Trong cuộc sống thì con người ta dĩ nhiên phải cảnh giác với cái xấu, nhưng đôi khi cần cẩn trọng trước cả những hành động tốt nữa các bác ạ. Phải nhìn kĩ, suy xét kĩ tất cả hành động xung quanh 1 ai đó rồi mới đánh giá tổng thể được họ là tốt hay xấu. Chứ đừng nghe ai nói " tôi là người tốt", " tôi đi giúp người", '' tôi rất muốn giúp bạn" mà tin ngay lập tức rồi tôn thờ ngay lập tức, cẩn thận là cách để bảo vệ bản thân tốt nhất có thể, đừng để đến khi ăn trái đắng he hết cổ họng rồi thì nhận ra đã quá muộn màng cho bản thân, có sai lầm có thể sửa, nhưng có sai lầm thì k bao giờ sửa được đâu ạ.
Đừng bao giờ cho rằng mình may mắn, cũng đừng vội vàng coi ai là quý nhân trong cuộc đời khi mình chưa hiểu gì về họ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Em nghĩ cứ người thực việc thực nó mới là thực ;);););)
( TraderViet bắt đánh 10 ký tự không cho đăng hình không..... quá 10 rồi :D
a3.bp.blogspot.com__COgHM_sUdhU_WbqltmHz2VI_AAAAAAAAgx0_ceB5v4a57a4e97abbf0c9787858bc8c0f56e0f.jpg

Lần sau gọi lại thì mình mắng lại vì trễ hẹn. Giờ đang bận và lại hẹn 21-22h cùng ngày.
oh thế thì bác chưa biết, bạn ý nói em thế này " đm anh lúc méo nào cũng bân" Con gái đấy nhé
E thề e shock muốn xỉu luôn.

EU đang tích luỹ chờ FED nâng lãi suất,nhìn vào khung D1 các nến đuôi dài thể hiện bên bán đang mạnh lên,tôi đang nghiêng về việc EU sẽ rơi mạnh trong thời gian tới tiếp tục xu hướng down trend của mình

Đính kèm

215.1 KB · Xem: 3
oh thế thì bác chưa biết, bạn ý nói em thế này " đm anh lúc méo nào cũng bân" Con gái đấy nhé
haha, gặp hàng dữ, lần sau bạn nói : í, em sai rồi, lúc anh méo, anh hông có bận, kakaka:) - đùa thui, đừng làm thiệt, hậu quả nghiêm trọng:)

Lúc trước em mà chỉ nghe giới thiệu là em gọi từ công ty.... là em cúp máy liền sau này em nghĩ đó là công việc của họ, nên cũng tội khi mình cúp máy cái rụp. Em hay hỏi lại là em cần bao nhiêu phút để trình bày, 5-10 phút em ok cho bạn ấy nói, nhưng em để dt xuống, rồi cứ ok ok ok, sau 5-10 phút em cầm lên nói em hết giờ rồi, anh xin cúp máy nhe :). Nhiều khi cũng thấy mình lịch sự quá đáng =))

gạ tình em nó luôn :D, bao nhiêu 1 nháy em ơi, làm nghề đấy thất đức lắm, chi bằng làm phat1 ai cũng vui =)) . Sau em nó cạch bác hoặc bác sẽ có 1 buổi tối thú vị ^_^

Em buy từ hôm qua rồi bác ạ. Vào 2 lệnh ở 1.2530 và ở 1.2500. Bác cho em hỏi xem nay GU đi lên được bao nhiêu ạ?
đúng nó lên từ 4h30 mức tạm tính 1.2580 khi giá vận động tính tiếp
nó đâu có phải một chỗ . nó có 15 văn phòng trên toàn quốc . cứ có 15 em gọi trong một ngày thì biết hẹn em nào đây ?

Em buy từ hôm qua rồi bác ạ. Vào 2 lệnh ở 1.2530 và ở 1.2500. Bác cho em hỏi xem nay GU đi lên được bao nhiêu ạ?
đúng nó lên từ 4h30 mức tạm tính 1.2580 khi giá vận động tính tiếp
nó đâu có phải một chỗ . nó có 15 văn phòng trên toàn quốc . cứ có 15 em gọi trong một ngày thì biết hẹn em nào đây ?
Tp cho eu va gu la bao nhieu vay bac
E/U tạm tính tới 1.1367

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên