[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/12

Có 1 bài về chén thánh trong diễn đàn. Bác vào đấy tìm chắc có ạ.

Từ bây giờ đến trước tin CPI của Mỹ vào 20h30 tối nay thì Usd index vẫn loanh quoanh vùng 97 bạn nhé. Nếu có Buy EU với GU thì ăn ngắn chốt nhanh. Sau 20h30 tối nay mới chốt con sóng sắp tới :)
MÌnh nghĩ USD sẽ sell-off thôi, không thể ở trên đỉnh miết được, do đó CPI sẽ bằng hoặc thấp hơn dự báo.

Bác thua bao nhiêu rồi?? Em cháy tk cũng 5,7 lần rồi thì phải. Đi khoảng 400$. Cũng may mới chơi nên chỉ dám vào tk mini thôi nên chưa đi xa quá.
Mình chơi 9 tháng tròn, 5 tháng đầu bay khoảng 1300u. 2 tháng cuối nay gỡ lại được khoảng 500u. Do đợt này đánh kỷ luật không nhồi lệnh,

GU KHUNG H4 :

Buy vui vẻ như KM không nói. Nhưng Buy đích thực GU nên đợi cái đáy nó sẽ tới : 1.24240 ngon hơn.
Cho nó dư thêm là : 1.24265 đi. Buy Limit.

Điểm GU sẽ chạm tới là : 1.25910.

E xin phép đi like dạo được không chủ thớt ơi, cái tính cố đấm ăn xôi vẫn không bỏ. Đang xanh 500 coi xong trận VN bực méo chịu được đi ngủ sáng dậy máu đã chảy thành sông rồi :((( . Hi vọng usdx sụp để dòng sông xanh quay trở lại :|

xem ra anh Á qdinh đẩy cho phiên Âu định đoạt USD mất rồi. Cuối phiên Mỹ hqua kéo U lên, Cuối phiên Á hnay cũng kéo lên. ko biết hôm nay có xuống nổi ko nữa

Lý do thì cũng đơn giản thôi bạn à :
1/ khung h4 /phía bên trái là cây pin bar /bên phải là cây doji cả hai đều đụng hổ trợ bên dưới /vùng màu xanh và không thể break out mô hình hai đỉnh
2/ khung dailly song đang lên
3/ khung dailly chúng ta có 4 cây nến có bóng dài phía trên ,thông thường chúng ta nghĩ đó là vùng giá bị từ chối nhưng theo một cách nghĩ khác ,đó là phe Bò đang cố đẩy lên vì nếu động lượng không đủ manh thì Gấu đã đạp xuống lâu rồi
chính vì vậy mình Buy , nếu bạn có ý kiến khác đóng góp cho mình nhé
xin cám ơn
Kèo vẫn chưa chạy hiuhiu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 982 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,252 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,314 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên