[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/12

Con GU nó cứ chạy lên v chạy xuống chóng mặt như thế ^^
Giờ thì 1 phát nó thành chân dài xanh luôn rồi ạ

Theo giờ Việt Nam thì mấy giờ bỏ phiếu ở Anh và mấy giờ có kết quả thế ạ? GBP đang phóng rồi có nên canh sell ko ta?

canh short đi cụ ơi, em thấy k ăn buy nổi nữa đâu
đẩy lên lấy râu trên h4 d rồi

Đóng hết lệnh Buy ở 54 rồi, 3 Tk mỗi Tk làm 100$ êm ru .

Ko nhé, hệ thống tỉ lệ thắng cao thì 60-70% nhưng quan trọng là quản lý vốn tốt chứ cứ ỷ tỉ lệ thắng cao all in hay nhồi lệnh dính ngay cái 30-40% thì cũng cháy.
Đến cả cái ông viết pp gann cũng chỉ dám nói 95% ,100% trừ khi bạn xuyên việt tới tương lai copy cái data rồi quay về đánh thì may ra

Kèo vẫn chưa chạy hiuhiu
Bác đúng là kiên trì thật, chắc luyện lâu năm rồi. Em ngồi ngó nến 30m mà đã thấy ngứa ngáy khó chịu.
không đâu bạn ,sáng chiều mình mở chart lên kierm tra một hai lần thôi , Khung H4 cho tín hiệu tương đối ổn định ,nhưng mỗi ngày chỉ có 6 cây nến mà theo nguyên tắc nó cứ phải hồi lên hồi xuong theo qui luật cung cầu ,qui luật tranh giành thị trường của Bò và Gấu ,hết thời gian vì vậy nến cần 72 giờ là vậy ... còn nếu may mắn thì thị trường đi sơm hơn ....

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 11 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 66 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên