[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 13/05

vang có người cùng thuyền rồi,lieuej có ra dảo o bác:D:D:D
Chịu, tỷ lệ win:loss của mình thiếu 5% nữa thì cũng ngang ngửa tung xu 2 mặt đó :D:D:D
Những ngày giá đi nhây như thế này thường dễ lost, do nó đảo 2 đầu, di chuyển mang tính ngẫu nhiên cao.
Tìm cách gỡ ngày khác thôi chứ cũng ko biết thế nào :D

Anh nói bác Nghe0101 là bác Beng em còn tin chứ bảo bác QM là bác Beng thì em k tin đâu, vì cái tâm của bác QM khác xa cái dã tâm của anh Beng hàng trăm nghìn km.

Mà thôi chả thèm đôi co với bác Nghe0101 làm gì, vì thật ra bác ý mà là người công đạo thì phải thấy mừng khi em nghe tin người ta kể xấu về bác QM thì em có lên công khai chia sẻ thông tin để bác QM biết được, nếu đúng thì thôi, còn sai thì em sẽ giúp bác QM tới đúng địa chỉ đã đặt điều mà xử lý, cơ mà vì bác Nghe0101 về bản chất k thật lòng muốn bênh bác QM, mà chỉ đang cố tình đặt điều vu lên cho em để em thành tội đồ, nhưng mà điều em nói trước cả diễn đàn, có nói sau lưng đâu, ai cũng hiểu, còn bác ý cố tình k hiểu thì thôi em thua mà =))))

Tập trung trader đi anh Mía ^^ Không lan man làm chi nữa !

Đọc cmt của chị a tề, mới thấy chị hài thật, cười không nhặt được mồm với chị luôn, thật đó. Buôn dưa lê chuyện làm cháy TK 24K mà không biết thực hư thì còn nói đó là vì công đạo vì thương bác ấy sợ chị thật. Ôi cái lòng tốt của chị thật là đáng sợ, vì những người như chị mà hội chị em phụ nữ bị mang tiếng ngồi lê đôi mách đó chị.
Còn các vấn đề khác, em chả muốn nói vì nói chuyện với những người như chị em thấy mất thời gian mà chẳng thể làm thông được tư tưởng. Chị cứ nghĩ gì mà chị thấy thoải mái nhất ấy chị.
p.s : Cuộc đời có quy luật nhân quả đó chị, em những tưởng chị lớn lên sau vụ đó nhưng không chị vẫn là chị của thủa nào.

Chịu, tỷ lệ win:loss của mình thiếu 5% nữa thì cũng ngang ngửa tung xu 2 mặt đó :D:D:D
Những ngày giá đi nhây như thế này thường dễ lost, do nó đảo 2 đầu, di chuyển mang tính ngẫu nhiên cao.
Tìm cách gỡ ngày khác thôi chứ cũng ko biết thế nào :D
dã sl hôm nay giá lèo tèo quá,còn lệnh buy eu và buy gu cắc em uot sớm

USD control rất tốt ở các cặp EM, có vẻ như lo ngại rủi ro nên ko beating USD dc.
Phía EU GU, UJ thì ngược lại.
Có cơ sở để hi vọng vào lệnh mua EU.

Đọc cmt của chị a tề, mới thấy chị hài thật, cười không nhặt được mồm với chị luôn, thật đó. Buôn dưa lê chuyện làm cháy TK 24K mà không biết thực hư thì còn nói đó là vì công đạo vì thương bác ấy sợ chị thật. Ôi cái lòng tốt của chị thật là đáng sợ, vì những người như chị mà hội chị em phụ nữ bị mang tiếng ngồi lê đôi mách đó chị.
Còn các vấn đề khác, em chả muốn nói vì nói chuyện với những người như chị em thấy mất thời gian mà chẳng thể làm thông được tư tưởng. Chị cứ nghĩ gì mà chị thấy thoải mái nhất ấy chị.
p.s : Cuộc đời có quy luật nhân quả đó chị, em những tưởng chị lớn lên sau vụ đó nhưng không chị vẫn là chị của thủa nào.
ĐỊnh không quan tâm, nhưng hỏi thật là em có thấy phiền không khi em cứ bám và việc tk 24k đó bắt người khác chứng minh trong khi mà người ta đã xác nhận đó là lời tâm sự?
Em đang cố ý làm loãn và tạt nước tiếp vào để mọi người chán với những chuyện cải vã võ mồm à?

See, Trump thổi bong bóng, EM với UJ sấp mặt vào nồi.
EU lại bẻ lái đi lên, Euro và Usd đang chơi cuộc chơi khác rồi. Cứ bình tĩnh.
Tuần này có khi có 1.3.

Cái nhận định vu vơ về kênh trú ẩn, và tài sản an toàn đang được kích hoạt lúc nữa tỉn, nữa say cuối tuần trước có vẻ như đang hiện thực

Cảm ơn bác @Bis_Q và một số anh em đã bất chấp "mưa gió", chỉ tập trung vào thị trường ;)

Cảm ơn bác và anh em rất nhiều! :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 592 Xem / 49 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 156 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 74 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 82 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,957 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,016 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên