[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 13/11

mấy bác toàn giao dịch sóng hồi của con sóng lớn không nhỉ ??? 15-20 pips buy để ăn con sóng hồi thì sao không chờ sell để đánh theo trend. nó đi mỗi lần chắc chắn hơn 15-20 pips sóng hồi. Khó hiểu quá nhỉ. Mà thôi. chắc do sở thích các bác.
có ng buy có ng sell nó mới là market bác ơi =)) Pro hết ai trả học phí ai đưa lúa cho các bác :p

mấy bác toàn giao dịch sóng hồi của con sóng lớn không nhỉ ??? 15-20 pips buy để ăn con sóng hồi thì sao không chờ sell để đánh theo trend. nó đi mỗi lần chắc chắn hơn 15-20 pips sóng hồi. Khó hiểu quá nhỉ. Mà thôi. chắc do sở thích các bác.
bác cho e hỏi chút, làm thế nào để biết sóng lớn đã hết để đổi xu hướng hả bác?

ông này có cái nịck trader số con cua (33) nó bò ngang mà trade cái nỗi gì được ,vây mà cũng mày đặt nói sóng nhỏ sóng to ... con cua sideway không được bàn về sóng đẩy /sóng hồi nhé :eek::eek::eek:

Usd đang có vẻ hơi loạn trong vài phút vừa qua
chắc phải đẩy SL lên cao đề phòng trước khi ra tin Gbp

Tin tức cho các bác tham khảo

Screenshot_20181113-151233_Chuyn Gia Forex.jpg
Screenshot_20181113-151247_Chuyn Gia Forex.jpg
Screenshot_20181113-151317_Chuyn Gia Forex.jpg

lệnh đó đóng sáng rồi bác.
Quay lại buy nhẹ nhẹ nhưng cũng đóng lun rồi.
Vì đang bộ đội con EU nên chẳng dám nuôi con khác, mà nó hành mấy nay mệt quá. :p
Em đang cố giữ kèo này rồi đẩy SL lên cao. Biết đâu tối có nồi cháo cho các cháu ở nhà :)

Đính kèm

85.2 KB · Xem: 3
E/U nát nhỉ.

Kimmy load kết quả E/U = 1.118.

Bọn làm Market nó cố tình cho E/U nó cắm sâu thế, mua mua bán bán Kimmy nghĩ kg đến mức thế.
nó làm cho ng ta nghĩ là cực nát để short tổng thể, nó hốt 1 mớ. E nghĩ sẽ có 1 chân nến dài quét hết anh em trên đường đi của nó.
:D

nó làm cho ng ta nghĩ là cực nát để short tổng thể, nó hốt 1 mớ. E nghĩ sẽ có 1 chân nến dài quét hết anh em trên đường đi của nó.
:D
Mình cũng có cảm giác giống bác, nó lên tí, rồi giảm lại, cho mọi người nghĩ nó nát bét rồi :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên